ผู้เขียน หัวข้อ: = = = = = สรุปยอดบัญชี Siam Subaru ประจำปี 2554 = = = = =  (อ่าน 51805 ครั้ง)

ออฟไลน์ Bossma

• ???
  • *
  • Popular Vote : 146
Re: = = = = = สรุปยอดบัญชี Siam Subaru ประจำปี 2554 = = = = =
« ตอบกลับ #105 เมื่อ: มกราคม 12, 2012, 11:11:56 AM »
 +10 รอชมด้วยอีกเสียง mush1

• ???
  • *
Re: = = = = = สรุปยอดบัญชี Siam Subaru ประจำปี 2554 = = = = =
« ตอบกลับ #106 เมื่อ: มกราคม 12, 2012, 11:15:16 AM »
 mush32
ก็ดีนะคับ จ ะไดรู้ว่าต้องทำอย่างไรถึงจะถูกต้อง
ไอ้คุณเพื่อน  ว่างเข้าเวปด้วยหรอ

ออฟไลน์ JaaYY

• *
  • Popular Vote : 1
  • www.Yokyor.co.th
« ตอบกลับ #107 เมื่อ: มกราคม 12, 2012, 11:58:20 AM »
รอชม mush16
I love BCC
To the max project garage

ออฟไลน์ jazz_im

• *
  • Popular Vote : 4
« ตอบกลับ #108 เมื่อ: มกราคม 12, 2012, 12:20:35 PM »
ก่อนอื่นขอออกตัวก่อนนะครับ ว่าผมเองก็เล่นอยู่ในนี้มา3-4ปีและถึงจะไม่ได้ตอบกระทู้หรือตั้งคำถาม

อะไรมากมายแต่ก็มีแอบๆไป meeting บ้างเป็นครั้งๆที่สามารถไปได้ เข้าเรื่องละกันเท่าที่อ่านมา8หน้า

เห็นมีแต่เรื่องเงินๆทองๆ ผมอ่านมา8หน้า ผมก็เห็นว่าสิ่งที่ประธานคลับทำอยู่ตั้งแต่เริ่มเป็นประธานจนถึงทุกวันนี้

เริ่มอาจจะไม่ดีเพราะอาจจะทำอะไรผิดไปบ้างแต่จากที่อ่านดูและวิเคราะห์ดูสุดท้ายก็ออกมาชี้แจงถึงเรื่องเงินๆทองๆได้

ผมอาจจะไม่รู้ลึกลงไป แต่ก็อย่างที่บอกครับว่าผม วิเคราะห์ จากที่ทุกท่านเขียนไว้ สรุปก็เห็นว่าโปรงใสและที่สำคัญ

ตลอดเวลาที่ผ่านมาผมก็มองว่า sss มีกิจกรรมอะไรเยอะพอสมควร(สมกับเป็นประธาน car club) ผมอยากให้เพื่อนสมาชิกมามอง

ตรงนี้ดีกว่า เพราะมันจะเป็นเครื่องตัดสินว่า ประธานคลับ คนนี้ผิดหรือถูกจากที่มีหลายๆท่านว่าไว้ว่าผิดไม่โปรงใสทำไม่ถูกอะไรก็ตาม

1.เรื่องเงิน การที่ประธานคลับเป็นคนจัดการเองทุกๆอย่าง ส่วนตัวผม ผมมองว่าก็ไม่ผิดนะที่จะทำเอง

แต่เพียงแค่มันอาจจะดูไม่ดี แต่ถึงจะมีคนดูแลถ้าพวกเค้าหัวชนกันอะไรก็เกิดขึ้นได้ สรุปผมมองว่าไม่แปลกที่จะจัดการเอง

เพราะถ้าพวกเราสงสัยว่าเงินหายไม่โปรงใสใช้เงินในทางที่ผิดก็จัดการเป็นเรื่องๆของการใช้เงินและเงินอยู่ไหนแต่ถ้าประธานคลับ

สรุปได้ก็หน้าจะจบเหมือนที่สรุปมาให้ดูตามโพส(หรือว่ามีอีกที่ยังไม่แสดง)

2.ตลอดเวลา1ปีที่ผ่านมาพวกเราสมาชิก sss ได้รับอะไรดีๆหรือไม่ดีจากการบริหารของประธานคลับ

สรุปทั้งหมดนี้มาจากการวิเคราะห์จากข้อมูลที่ได้อ่านและอยากให้จบลงด้วยดีอย่าเอาอารมณ์ส่วนตัว

หรือเห็นแก่ส่วนตัวมากเกินไป เพราะที่แห่งนี้ club sss เป็นของทุกๆคนไม่มีใครเป็นเจ้าของ เรามามองหา

สิ่งดีๆที่ทำให้สังคม sss หน้าอยู่จะดีกว่าครับ ผิดก็ยอมรับผิด อะไรที่ผิดก็แก้ไขให้ถูก อะไรที่ขาดก็เติมให้เต็ม

จากสมาชิก1คนที่นั่งอ่านมา3-4ปี

ออฟไลน์ กรองทิพย์

• *
  • Popular Vote : 12
« ตอบกลับ #109 เมื่อ: มกราคม 12, 2012, 02:40:33 PM »
อยากเห็นงบปี53เหมือนกันครับ รอชม

ออฟไลน์ R2

• *
  • Popular Vote : 8
« ตอบกลับ #110 เมื่อ: มกราคม 12, 2012, 03:44:56 PM »
พวกเราทุกคน ต้องให้ เครดิตคนทำงานทุกคนนะครับ คนทำงานทุกท่าน ถือว่าเป็นผู้ที่เสียสละ เพื่อส่วนรวม นะครับ น่าชมเชยครับ

ออฟไลน์ C63

• *
  • Popular Vote : 39
« ตอบกลับ #111 เมื่อ: มกราคม 12, 2012, 04:41:16 PM »
วันที่ประชุมวันแรก ไม่ได้หยิบเอกสารมาหรอพี่

ไม่ได้แจกให้ดิ   ใครมีเอามาให้ดูหน่อย ครับ emo65o

ออฟไลน์ gudjung

• *
  • Popular Vote : 0
« ตอบกลับ #112 เมื่อ: มกราคม 12, 2012, 05:02:24 PM »
ผู้หวังดี พยายามทำให้เรื่องสงบ
ผู้หวังผล พยายามขุดให้เรื่องวุ่นวาย

บัญชีปีนี้ มีปัญหา เขาก็พยายามถามตรงประเด็นใช้ชี้แจง
บัญชีปีที่แล้ว มีปัญหาอะไร ก็ถามเขาไปตรงๆ ไม่ใช่ขอมาดูเพื่อจับผิด
จะให้มาเปิดบัญชีดูกันทุกปี เรื่องราวคงไม่จบไม่สิ้น
จะมามัวเล่นแง่ แพ้ไม่เป็นอยู่ทำไม

เห็นด้วยที่ทีมงานสงบเงียบไม่ออกมาต่อล้อต่อเถียงกับพวกพ่อค้าพวกนี้
พ่อค้าดีๆ มีอยู่มากมาย
พ่อค้าเลวๆก็มีอยู่มากมาย เช่นกัน

โดยเฉพาะ spk ทีมงานก็ไม่ใช่ เขาให้เกียติเข้าประชุม มีปัญหาอะไรแทนที่จะพูดในที่ประชุม แต่กลับพยายามมาทำเรื่องให้วุ่นวาย ไม่ให้เกียติคนทำงาน ทำตัวได้น่าเกลียดมาก

ปีหน้าใครจะกล้ามาทำงานให้ชมรม ถ้าพวกนี้ยังคงทำตัวเช่นนี้

เว็บเคยสงบ มีพี่ มีน้อง ต้องมาวุ่นวายเพราะพวกพ่อค้าเลวๆพวกนี้

ออฟไลน์ mallzaa

• SSS
  • *
  • Popular Vote : 24
  • BeNatural
« ตอบกลับ #113 เมื่อ: มกราคม 12, 2012, 05:46:38 PM »
^
^
^
^

แบบนี้ไม่ดีมั้งครับ พูดยังกับมีความแค้นกันมาแต่ชาติปางก่อน 

ใจเย็นๆค่อยๆพูดจากันครับ เสียหายทั้งสองฝ่ายนะผมว่า mush11

คือว่าการตรวจสอบเรียบร้อยแล้ว ก็น่าจะเป็นที่พอใจกันละครับ

กรุณาอย่าทำให้เกิดความคลางแคลงใจอีกเลย แบบว่าอยู่ดีๆ มาโพส ให้มีอารมณ์กันอีกเลยนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 12, 2012, 08:04:25 PM โดย mallzaa »

ออฟไลน์ CaptaiN

• "อย่าจี้ตูด เดี๋ยวปู๊ดให้ดม กร๊ากกก"
  • *
  • Popular Vote : 23
  • I BELIEVE. I CAN FLY.
« ตอบกลับ #114 เมื่อ: มกราคม 12, 2012, 05:57:13 PM »
ขอแบบฮาๆๆน่ะครับ emo70o emo70o  ทีมงานปี 52 51 50 49 เตรียมตัวชี้แจ้งบัญชีด้วยน่ะครับ ผมจะตรวจสอบเอง 5555555

mush17 mush17 mush17
ถ้าคุณแน่.....อย่าแพ้ขับ4

ออฟไลน์ jazz_im

• *
  • Popular Vote : 4
« ตอบกลับ #115 เมื่อ: มกราคม 12, 2012, 07:29:12 PM »
พวกเราทุกคน ต้องให้ เครดิตคนทำงานทุกคนนะครับ คนทำงานทุกท่าน ถือว่าเป็นผู้ที่เสียสละ เพื่อส่วนรวม นะครับ น่าชมเชยครับ
เห็นด้วยครับ แต่ถ้าพวกเค้าทำไม่ดีอะไรมันก็จะโผ่มาให้เห็นและสังคมพวกเราก็จะลงโทษเค้าเอง

ออฟไลน์ JC

• เมื่อเราตื่นจากความฝัน..เราจะกลับไปนอนฝันหวานต่อ - หรือลุกขึ้นมาทำความฝันนั้นให้เป็นความจริง ?
  • *
  • Popular Vote : 29
  • ...ดินดาน...
« ตอบกลับ #116 เมื่อ: มกราคม 12, 2012, 07:58:23 PM »
อนิจจา...บ้านที่อบอุ่นของเรา.. mush14

ดินดาน

• ???
  • *
« ตอบกลับ #117 เมื่อ: มกราคม 12, 2012, 08:20:52 PM »
พูดเป็นกลางไม่ได้โชว์นักเลง
 คุณgudjungอ่านจากที่คุยเขียน คุณคงเป็นสมาชิกในนี้แหละนะ ผมว่าไม่จำเป็นต้องแฝงตัวหรอก แมนๆกันเลยใช้loginตัวเองดีกว่ามั้งครับ แค่ขอชมบันชีปีก่อนๆแค่นี้ ทำไมคุนมาพูดเป็นเรื่องใหญ่โต แล้วไม่ทราบว่าแค่ขอดูบันชีแล้วมันไปเกี่ยวกับ"พ่อค้า"ยังไงครับ ถ้ามีอะไรในใจก็คุยกับคุนหนุ่ยไป อย่าได้"แฝงlogin"มาเหมารวมแบบนี้ (โปรดฟังอีกครั้ง) อ่านเอาเอง

ออฟไลน์ รถไอติม

• *
  • Popular Vote : 13
« ตอบกลับ #118 เมื่อ: มกราคม 12, 2012, 08:23:31 PM »
 คุณgudjungอ่านจากที่คุยเขียน คุณคงเป็นสมาชิกในนี้แหละนะ ผมว่าไม่จำเป็นต้องแฝงตัวหรอก แมนๆกันเลยใช้loginตัวเองดีกว่ามั้งครับ แค่ขอชมบันชีปีก่อนๆแค่นี้ ทำไมคุนมาพูดเป็นเรื่องใหญ่โต แล้วไม่ทราบว่าแค่ขอดูบันชีแล้วมันไปเกี่ยวกับ"พ่อค้า"ยังไงครับ ถ้ามีอะไรในใจก็คุยกับคุนหนุ่ยไป อย่าได้"แฝงlogin"มาเหมารวมแบบนี้ (โปรดฟังอีกครั้ง) อ่านเอาเอง

ออฟไลน์ mallzaa

• SSS
  • *
  • Popular Vote : 24
  • BeNatural
« ตอบกลับ #119 เมื่อ: มกราคม 12, 2012, 08:30:18 PM »
ถั่วต้วม  เฮีย  +1