ผู้เขียน หัวข้อ: == ขอเชิญร่วมงาน SSS Meeting ประจำเดือน ในวันอาทิตย์ที่ 25 มีนาคมนี้ บ่ายสอง ==  (อ่าน 39793 ครั้ง)

ออฟไลน์ Choke gf

• *
  • Popular Vote : 88
  • ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ 5555
พี่ทหารทำงานที่กล่าวว่าทำงานเพื่อชาติ แต่ทำไมต้องมีเงินเดือน  ส่วน 3 จังหวัดชายแดนภาคใต้ทำไมต้องเสนอเงินเดือนให้พี่ๆทหารเพิ่ม 

ถ้าไม่มีเงินเดือนให้พวกพี่ๆเขา พวกเราคิดว่าจะมีทหารในประเทศกี่คน

ผมล่ะหนึ่งคนที่จะขอทำงานต่อ เพียงขอแค่ให้ชาวบ้านมีรอยยิ้มทหารอย่างพวกผมก็มีความสุขแล้วล่ะครับ
 :bbbear_25:
ใช่ทหารเค้าสอนกันมาแบบนี้ ได้ตังค์แต่ถามว่ามันเทียบได้มั๊ยกับชีวิตทหารที่ต้องเสี่ยงตลอดเวลา
เงินน่ะเปนอันดับรองลงมา

อันดับแรกขอให้เครื่องสมบูรณ์ก็พอเนอะอิอิ
ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ ปิ๊ปิ๊

ออฟไลน์ ddi

• *
  • Popular Vote : 14
" มึงยอม กูยอม ทุกอย่างจบ ง่ายๆ แต่ทำยาก "  :bbbear_36:

ออฟไลน์ Tabuu

• *
  • Popular Vote : 48
  • "บุญมี"
" มึงยอม กูยอม ทุกอย่างจบ ง่ายๆ แต่ทำยาก "  :bbbear_36:

ก็แค่ยอมบอกว่า MOD_SSS คือใคร อิฮั้นก็ไม่ตาม มาถึงขนาดนี้ร้อกกกก

"KOYORAD" and "Dixcel" Thailand Authorized Distributor

ออฟไลน์ pedkasem

• ผ้ายาง XV แบบเต็มคัน/อัพเกรดของแถม สั่งกันได้เลยจ้า^^
  • *
  • Popular Vote : 44
  • จำหน่ายผ้ายางปูพื้นเข้ารูปทุกรุ่น/ยี่ห้อ ราคาพิเศษ
    • ผ้ายางเข้ารูปสำหรับsubaru ทุกรุ่น ราคาพิเศษสำหรับชาว SSS ครับ
ใช่ทหารเค้าสอนกันมาแบบนี้ ได้ตังค์แต่ถามว่ามันเทียบได้มั๊ยกับชีวิตทหารที่ต้องเสี่ยงตลอดเวลา
เงินน่ะเปนอันดับรองลงมา

อันดับแรกขอให้เครื่องสมบูรณ์ก็พอเนอะอิอิ

ถั่วต้วมค้าบ มันเป็นองค์ประกอบกัน เกิดมาจากท้องแม่ก็มีหน้าที่ มีภาระหน้าที่่กันทุกคน  :bbbear_34:

ผมยกตัวอย่างนะคร้าบ ไม่ได้ต้องการโฟกัสไปที่เรื่องอาชีพนะ เรื่องเงินเนี่ยรัฐบาลต้องมีให้พี่ๆเค้ากันอยู่แล้วครับ ^^

ไม่มีเงิน แล้วลูกเมีย กับพ่อแม่จากินไร  :bbbear_11:

หลักๆก็ตามที่ผมแสดงความคิดเห็นอ่ะครับ 2 เรื่องคือ 1.เรื่องนัดชี้แจงกันลงมติอ่ะครับ 2.เรื่องมีค่าตอบแทนค่าเหนื่อยให้พอเหมาะพอควรครับ เป็นรางวัลคนทำงาน

เป็นกำลังใจให้ทุกการทำงานนะครับ สู้ๆครับ ไม่ว่าฝ่ายไหนก็ว่ากันไปตามเหตุตามผลครับ  ลดอารมณ์กันนะครับ :bbbear_9:

แต่ถ้าลงมติเอกฉันท์แล้วไม่ปฎิบัติตามติ ผมจะขอช่วยอีก +1 เสียงครับ  :bbbear_43:

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 15, 2012, 10:01:44 AM โดย pedkasem »
ขายผ้ายางปูพื้นรถ http://www.siamsubaru.com/subaruboard/index.php?topic=96059.0

ออฟไลน์ จิ๊กโก๋อกหัก

• ทีมนักปั่นพลังหนุ่ม
  • *
  • Popular Vote : 125
    • Tia's Facebook
พูดตรงๆนะครับ คำถามที่ผมถามนั้นชัดเจนในตัวเอง ถามมาเป็นอาทิตย์ยังไม่มีหน้าแม้กระทั่งมาตอบแม้แต่นิดเดียว
แล้วไอที่พิมพ์ว่าอยากให้ประชุมกันในเวบ เพราะคนที่ไม่ได้มาประชุม หรืออยู่ไกลจะได้รู้เรื่องด้วย
พอมาวันนี้บอกใครมีเอกสารอะไรก็ให้เอาไปถามนู่นนี่นั่น ในวันประชุม

โตๆกันแล้ว นี่เหรอคุณแบ๊งค์ ตรรกะในการดำรงค์ชีวิตในสังคม คุณช่างแปลกไปจากมนุษย์ที่มีเหตุผลมากขึ้นทุกวันแล้วนะครับ ถ้าพ่อแม่ไม่มีตัง แล้วยังใช้ตรรกะแบบนี้ ผมว่าคุณเปHนไม่ได้แม้กระทั่งพนักงานกินเงินเดือนไปวันๆเลยด้วยซ้ำ ผมมั่นใจว่า คำถามของผมทุกข้อlสุภาพและมีที่มาที่ไป  ถ้าคุณแน่จริง เป็นลูกผู้ชายจริง ก็แจกแจงมาเลยในกระทู้นั้น ไม่ใช่รอวันประชุม จะกลัวอะไรมิทราบ แน่ๆหน่อย ทั้งเบื้องหน้าและเบื้องหลังคุณด้วย ได้ข่าววัน trackday พูดไว้เยอะหนิ ไม่เป็นลูกผู้ชายนะครับแบบนั้น
สมาชิกเค้าก็โวหตกันขนาดนั้นแล้ว ยังจะหน้าด้านหน้าทนอยู่แบบไร้ศักดิ์ศรีอีกเหรอ 

ขอโทษสมาชิกทุกท่านครับที่ผมใช้คำพูดรุนแรงไป

ห่วยกันทั้งหมด ไม่ว่าจะประธานหรือคณะกรรมการ

กระทู้อ้างอิง

http://www.siamsubaru.com/subaruboard/index.php?topic=91330.0

ป.ล. ประธานประสาอะไร ได้ popular vote  น้อยกว่าผมตั้งเยอะ  :bbbear_43:

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 15, 2012, 12:18:39 AM โดย จิ๊กโก๋อกหัก »

ออฟไลน์ NOp76

• Still Chill Chill ^ ^~
  • *
  • Popular Vote : 73
  • Proud of Boxer
    • http://www.bendix.co.th
อยากเช็ค Popular Vote ของประธานจัง ว่าใครกดให้ ผมว่ามีไม่กี่คนนะ  :bbbear_23:

ออฟไลน์ DCT

• *
  • Popular Vote : 19
เผื่อลืม   :bbbear_39:
C2Z Sunrise Yellow ^^

ออฟไลน์ Hiter

• ยังไงกัน...
  • *
  • Popular Vote : 62
เผื่อลืม   :bbbear_39:

ไม่ลืม แต่ไม่ทำ มีไรป่ะ..เขาประทานน่ะเฟร้ย..
เรามันแค่สมาชิกธรรมดาๆ....สรุปเว็บนี้มันกลายเป็นมีชนชั้นกันแล้ว ไม่ใช่เว็บเพื่อนๆ พี่ๆน้องๆแล้ว ให้รู้ซ่ะบ้างซิ ...

ออฟไลน์ subie_bugeye

• *
  • Popular Vote : 8
  • ถ้าคุณแน่อย่าแพ้ขับ4
 :bbbear_11: :bbbear_11:  เบื่ออออออออ  :bbbear_11: :bbbear_11: :bbbear_11:

ออฟไลน์ WhiTeScooBY

• SSS
  • *
  • Popular Vote : 59
  • -!-!-!-! ScooBY X'mas !-!-!-!-
    • www.audioxtreme.com
ได้ติดต่อขอทาง motorimage เป็นกรณีพิเศษให้แล้ว

นัดเป็นวันอาทิตย์ที่ 25 มีนาคมนี้ บ่ายสองครับ
เพื่อคุณภาพเสียงในรถยนต์ ===> http://www.audioxtreme.com

ออฟไลน์ subie_bugeye

• *
  • Popular Vote : 8
  • ถ้าคุณแน่อย่าแพ้ขับ4

ออฟไลน์ mommagamma

• *
  • Popular Vote : 36

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ Bossma

• ???
  • *
  • Popular Vote : 146
ตอนนี้ขอให้ทุกฝ่ายงดการโจมตีรุนแรงก่อนชั่วคราวนะครับ. ให้เรารอวันที่25ทีเดียวสรุปกันวันนั้นเลย.ให้วันนั้นเป็นวันชี้ขาดทีเดียวเลยนะครับ ตอนนี้เราจะสงบไว้เท่านี้ก่อนเพราะรำคาญ เหมือนตอนนี้เราคุยกับน้องๆร้านเพ้อ ( พูดแทบตายแต่ไม่ตอบกลับ ) ยิ่งถ้าเราพูดไรมากไป คนอื่นอาจมองเราไม่ดีเองซะอีก
ฉนั้นเรามานั่งนับวันถอยหลังพร้อมกันนะครับ.

ออฟไลน์ BOY รถบ้าน

• *
  • Popular Vote : 4
ตอนนี้ขอให้ทุกฝ่ายงดการโจมตีรุนแรงก่อนชั่วคราวนะครับ. ให้เรารอวันที่25ทีเดียวสรุปกันวันนั้นเลย.ให้วันนั้นเป็นวันชี้ขาดทีเดียวเลยนะครับ ตอนนี้เราจะสงบไว้เท่านี้ก่อนเพราะรำคาญ เหมือนตอนนี้เราคุยกับน้องๆร้านเพ้อ ( พูดแทบตายแต่ไม่ตอบกลับ ) ยิ่งถ้าเราพูดไรมากไป คนอื่นอาจมองเราไม่ดีเองซะอีก
ฉนั้นเรามานั่งนับวันถอยหลังพร้อมกันนะครับ.
ดีแล้วต้น ให้โอกาศเขาได้อธิบายบ้างงงงง เพื่อนๆกันทั้งนั้น :bbbear_9: