ผู้เขียน หัวข้อ: == ขอเชิญร่วมงาน SSS Meeting ประจำเดือน ในวันอาทิตย์ที่ 25 มีนาคมนี้ บ่ายสอง ==  (อ่าน 39794 ครั้ง)

ออฟไลน์ Choke gf

• *
  • Popular Vote : 88
  • ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ 5555
ถ้าเอาเสาร์ก็เหมือนตอนเลือกตั้งไง บอกแล้วให้เอาอาทิตย์ๆก็ดื้อดึงจะจัดเสาร์ทั้งๆที่สมาชิกส่วนมากมากันไม่ได้ก็ยังดื้อดึงจัดวันเสาร์  :bbbear_6:

วันอาทิตย์นะเราก็จัดงานที่ MITมาโดยตลอดไม่ใช่เหรอ? และทุกครั้งที่เราไปจัดที่ MIT วันอาทิตย์นะเค้าก็ปิดทุกครั้งแต่สามารถเปิดห้องให้เรายืมได้เพียงแต่ไม่มีพนักงานมาช่วยดูแลพวกเราต้องช่วยกันดูแลเองก็แค่นั้นมันไม่เห็นจะยากตรงไหนและมันก็เป็นแบบนี้มาตลอดจนกระทั่งพวกคุณคิดจะจัดเองเนี่ยถึงได้เปลี่ยนเป็นวันเสาร์ หรือไม่ใช่?
เอาไปอีก+1
ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ ปิ๊ปิ๊

ออฟไลน์ NOp76

• Still Chill Chill ^ ^~
  • *
  • Popular Vote : 73
  • Proud of Boxer
    • http://www.bendix.co.th
ไม่เคยเป็นผู็้้จัดงาน แต่ก็ไปร่วมงานมาหลายรอบแล้วครับ ก็เจอวันอาทิตย์มาตลอดยกเว้นปีที่ผ่านมาเนี่ย  :bbbear_27:

ออฟไลน์ Yo Legacy

• *
  • Popular Vote : 28
  • สนามไม่สน ถนนเท่านั้น
บอก MIT ไปเลย ลูกค้านะคับ ใครควรง้อใคร 555+ ถ้ากลุ่ม SSS ไม่ไปทั้งกลุ่มกำไรหายหลายล้านเลยนะ

MIT ตอบกลับมาว่า ไม่อยากง้อแล้ว ลูกค้าพวกนี้ ถามราคาก็ไม่ซื้อ ชอบมาลองรถตีนก็หนัก วันหยุดอยากอยู่ดูลูกเมียมันก็จะมากัน ถึงงานมอเตอร์โชว์จ้างพริตตี้มามันก็เอาไปถ่ายรูปกันจนน้องหมดสภาพพริตตี้

ขอเสนออีกทางเลือกนึง

ไหนๆชอบออกทะเลกันอยู่แล้วไปมิตติ้งบางแสน พัทยากันไหมคับ

ออฟไลน์ name_joker

• *
  • Popular Vote : 24
วันไหนก็เอาเหอะครับ ยอมสละทุกภารกิจ อยากได้บ้านคืนแล้วหนะ

ปล. หลักฐานนี่ต้องมีด้วยรึครับ ? เลือกประธานขึ้นมาไม่เห็นต้องมีหลักฐานเลย ความเสน่หาและเสียงข้างมากล้วนๆ ณ วันนี้เสียงข้างมากและเสน่หาก็หายลงไปหมดแล้ว ยังต้องใช้หลักฐานอื่นใดอีกครับ ?
ผมเชื่อ ว่าทุกท่านในที่นี้ไม่ได้ต้องการเอาผิดกับพี่ หรือให้พี่รับผิดชอบอะไรที่มันยิ่งใหญ่มากไปกว่าการคืนบ้านSSSให้แก่พวกเรา และวางตำแหน่งที่พี่กำลังสวมอยู่นี้ คืนให้แก่ผู้ที่เหมาะสมและเสียงข้างมากต่อไป

ขอให้วันที่่นัดไปกันเยอะๆนะครับ จะได้ปิดเรื่องนี้ ขออีกซักที อย่าให้น้อยหน้าวันmeetingน้ำจิ้มนะครับ  :bbbear_5:

ออฟไลน์ Bossma

• ???
  • *
  • Popular Vote : 146
บอก MIT ไปเลย ลูกค้านะคับ ใครควรง้อใคร 555+ ถ้ากลุ่ม SSS ไม่ไปทั้งกลุ่มกำไรหายหลายล้านเลยนะ

MIT ตอบกลับมาว่า ไม่อยากง้อแล้ว ลูกค้าพวกนี้ ถามราคาก็ไม่ซื้อ ชอบมาลองรถตีนก็หนัก วันหยุดอยากอยู่ดูลูกเมียมันก็จะมากัน ถึงงานมอเตอร์โชว์จ้างพริตตี้มามันก็เอาไปถ่ายรูปกันจนน้องหมดสภาพพริตตี้

ไหนๆชอบออกทะเลกันอยู่แล้วไปมิตติ้งบางแสน พัทยากันไหมคับ
แล้วก็จับพวกบรรดาเสือมัดปลายสมอเลยป่ะ :bbbear_20:

ออฟไลน์ Tabuu

• *
  • Popular Vote : 48
  • "บุญมี"
ลองไปเช่า สนามราชดำเนิน หรือ ถ้าที่นั่นไม่ว่าง ก็ลองติดต่อลุมพินี หรือถ้ายังไม่ว่าง อีก สยามอ้อมน้อย ก็พอโอเค แม้จะไกลไปหน่อย

ชี้แจงกันไป ใครไม่เข้าใจ สงสัย ไม่พอใจ ก็จัดกันได้ตามอัธยาศัย

:bbbear_19:

ขอโทษถ้าพาออกทะเล เพราะ มันซีเรียส ผมไม่ชอบซัเรียส มันเบื่อ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 12, 2012, 10:10:17 PM โดย Tabuu »
"KOYORAD" and "Dixcel" Thailand Authorized Distributor

ออฟไลน์ kitto26

• *
  • Popular Vote : 8
ลองไปเช่า สนามราชดำเนิน หรือ ถ้าที่นั่นไม่ว่าง ก็ลองติดต่อลุมพินี หรือถ้ายังไม่ว่าง อีก สยามอ้อมน้อย ก็พอโอเค แม้จะไกลไปหน่อย

ชี้แจงกันไป ใครไม่เข้าใจ สงสัย ไม่พอใจ ก็จัดกันได้ตามอัธยาศัย

:bbbear_19:

555+

ตลกจังคร๊าบบ  :bbbear_30:

ออฟไลน์ Choke gf

• *
  • Popular Vote : 88
  • ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ 5555

แล้วที่แปะป้ายดาวลูกไก่ Subaru แซงเบ๊นซ์ บีเอ็ม โชว์การเข้าโค้งและแสดงพลังขึ้นเขาแบบเหลือๆ
แบบที่MIT ไม่ต้องเสียค่าโฆษณาสักแดงเดียวละครับ มันจะไม่แคร์พวกผมเลยหรือ งอนเลยนะ :bbbear_11:
ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ ปิ๊ปิ๊

ออฟไลน์ Yo Legacy

• *
  • Popular Vote : 28
  • สนามไม่สน ถนนเท่านั้น
แล้วที่แปะป้ายดาวลูกไก่ Subaru แซงเบ๊นซ์ บีเอ็ม โชว์การเข้าโค้งและแสดงพลังขึ้นเขาแบบเหลือๆ
แบบที่MIT ไม่ต้องเสียค่าโฆษณาสักแดงเดียวละครับ มันจะไม่แคร์พวกผมเลยหรือ งอนเลยนะ :bbbear_11:

MIT คงตอบกลับทันทีว่า เรารู้นะ ที่นายแซง เบ๊นซ์ บีเอ็มเข้าโค้ง นายไม่ได้ซ่อมที่ศูนย์เราแน่นอน เพราะรถที่เราซ่อมไป...  :bbbear_40: ... มัน  :bbbear_13: เดิมๆ

ออฟไลน์ โกร่น2000

• *
  • Popular Vote : 23
  • fanfan2000
ผมว่าวันอาทิตย์ดีกว่าจะได้ไปกันครบๆ...นัดที่อื่นก็ได้mslขอเช่าสถานที่ไปเลย...จบรู้ไปเลยจะอยู่หรือไป...ใครรู้สถานที่เป็นไปได้แนะนำเขาหน่อย..เบื่อมาก
ไม่ชอบบรรยากาศแบบนี้ๆไม่รู้ทำไปแล้วได้ประโยชน์อะไร

ออฟไลน์ 24owner

• *
  • Popular Vote : 8
  • Godji Power...www.asakorn.co.th
    • www.asakorn.co.th
วันอาทิตย์เลยครับ ถ้า MIT ไม่ให้สถานที่ ก็เอา MSL ก็ได้
จำหน่ายถุงมือยาง ถุงมือผ้า ผ้าปิดจมูก หมวกคลุมผม สำหรับใช้ในโรงงาน

ออฟไลน์ SilverGC

• *
  • Popular Vote : 20
ไม่ได้ขับซูแล้วเค้าจะให้ผมเข้ามั๊ยนี่

ผมว่าคนที่ควรจะต้องเตรียมหลักฐานน่าจะเป็นท่านประธานมากกว่านะครับ เพราะโจทย์คำถามต่างๆเนี่ย คุณเตียเค้าได้ตั้งไว้หมดแล้ว ตอบให้หมดก็แล้วกัน :bbbear_19:

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
ไม่ได้ขับซูแล้วเค้าจะให้ผมเข้ามั๊ยนี่

ผมว่าคนที่ควรจะต้องเตรียมหลักฐานน่าจะเป็นท่านประธานมากกว่านะครับ เพราะโจทย์คำถามต่างๆเนี่ย คุณเตียเค้าได้ตั้งไว้หมดแล้ว ตอบให้หมดก็แล้วกัน :bbbear_19:
ขอบคุณครับพี่ที่ช่วยอธิบายให้เค้าฟัง ไม่อย่างนั้นคงไมเข้าใจไปอีกนานแสนนาน :bbbear_13:
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ กรองทิพย์

• *
  • Popular Vote : 12
แง่ๆ 24-25 ติดวันเชงเม้งนี่หน่า :bbbear_11:

ออฟไลน์ Micky NEW'LE

• *
  • Popular Vote : 9
  • ♥ BD ♥
วันอาทิตย์น่าจะสะดวกดีนะคับ รถไม่ติดด้วย :bbbear_19:

พี่อั๊ง

ผมไปด้วยนะ
ผมไปไม่ถูก
เด๋วนัดเจอที่ไหนเด๋วว่ากันอีกทีได้มั้ย ผมขับตามพี่ไปอ่ะ
ขอเบอพี่หน่อยดิ