ผู้เขียน หัวข้อ: มาใหม่ขอคำแนะนำเกี่ยวกับเลกาซี่หน่อยครับ  (อ่าน 59408 ครั้ง)

ออฟไลน์ Yo Legacy

• *
  • Popular Vote : 28
  • สนามไม่สน ถนนเท่านั้น
Re: มาใหม่ขอคำแนะนำเกี่ยวกับเลกาซี่หน่อยครับ
« ตอบกลับ #45 เมื่อ: กันยายน 04, 2012, 11:09:02 PM »
ราคานั้นไปไม่ถึงอะครับ คงไม่ไหว ใจอยู่ที่ไม่เกิน 4 อะครับอยากได้ต่ำกว่านั้นเพราะจะได้เอาไปเซอร์วิสก่อนใช้งาน ได้ราคาเต็ม 4 นี่หมดเลยไม่มีเผื่อเหลือไว้่เซอร์วิสเลย
3กลางๆ-ปลายๆพอช่วยดูให้ได้นะคับ แต่น่าจะเป็นเครื่องโบเดี่ยว อาจจะมีแก๊สด้วย ต้องการยังไงลองบอกคร่าวๆก็ได้คับ ไม่มีค่านายหน้านะคับ อยากให้มาอยู่ด้วยกันเยอะๆ

ออฟไลน์ [[Badd]]

• スバルレガシィ。BG7。
  • *
  • Popular Vote : 6
Re: มาใหม่ขอคำแนะนำเกี่ยวกับเลกาซี่หน่อยครับ
« ตอบกลับ #46 เมื่อ: กันยายน 21, 2012, 02:09:06 AM »
ถ้าเอาตัวรถเดิม ๆ มาเลยจะทำให้เป็นตัวเทอร์โบเฉพาะข้างนอกก่อน ต้องเตรียมงบเท่าไหร่ ลองหาข้อมูลราคาในหน้าซื้อขายแล้วไม่เห็นมี พวกกันชนหน้า สเกิร์ตข้าง หางหลัง
อะไรพวกนั้นนะครับ

ออฟไลน์ The Mechanic

• *
  • Popular Vote : 21
  • ช่าง...ซ่อมปัญหา
« ตอบกลับ #47 เมื่อ: กันยายน 21, 2012, 03:59:27 AM »
ลองไปจีบเฮียคี้สิครับรถแกแน่นอน
่ถอดของออกนิดหน่อยน่าจะได้อยู่นะครับ :bbbear_17:
ขายติกเกอรไฟตัดหมอกข้างgc
www.siamsubaru.com/subaruboard/index.php?topic=137911

ออฟไลน์ VEE-NEWS

• *
  • Popular Vote : 14
« ตอบกลับ #48 เมื่อ: กันยายน 21, 2012, 10:48:48 AM »
เคยใช้ bg7 มาก่อนครับ ตอนนี้ได้ old le van ปี 93 มาใช้โชคดีได้สภาพเดิมๆ สีบางเดิม ตัวถังดีมาก การวางโครงสร้างภายนอกดูออกแนว retro สวยอีกแบบ ภายในพวกคอลโซลแผงประตู เบาะ ผมว่าลงตัวดี ถ้ามีงบว่าจะบุหนังซะหน่อย เทียบชั้นพวก bmwได้เลย(ตัวเก่านะ555) เครื่่องโบเดียวออโต้ยังฟิตอยู่เป็นไฮโดลิกวาวล์ ชอบมากครับติดแก๊สไม่ต้องตั้งวาวล์ ใช้ได้สักพักนึงแล้วประทับใจมาก วิ่งเร็วๆหรือทางขรุขระเงียบนิ่งกว่าตัวเก่าอีก ตัวซีดาน เห็นขายกันตั้งแต่ แปดหมื่น ถึงแสนปลายแล้วแต่จะตกลงกัน  ส่วนตัวแวนหายากอีกนิดแต่ยังพอมีราคามีตั้งแต่ แสนแปดถึง สามแสนห้า แล้วแต่สภาพหรือจะตกลงกันครับ เป็นอีกตัวเลือกหนึ่งครับ

ออฟไลน์ boxerubon

• *
  • Popular Vote : 3
« ตอบกลับ #49 เมื่อ: กันยายน 21, 2012, 12:05:54 PM »
เคยใช้ bg7 มาก่อนครับ ตอนนี้ได้ old le van ปี 93 มาใช้โชคดีได้สภาพเดิมๆ สีบางเดิม ตัวถังดีมาก การวางโครงสร้างภายนอกดูออกแนว retro สวยอีกแบบ ภายในพวกคอลโซลแผงประตู เบาะ ผมว่าลงตัวดี ถ้ามีงบว่าจะบุหนังซะหน่อย เทียบชั้นพวก bmwได้เลย(ตัวเก่านะ555) เครื่่องโบเดียวออโต้ยังฟิตอยู่เป็นไฮโดลิกวาวล์ ชอบมากครับติดแก๊สไม่ต้องตั้งวาวล์ ใช้ได้สักพักนึงแล้วประทับใจมาก วิ่งเร็วๆหรือทางขรุขระเงียบนิ่งกว่าตัวเก่าอีก ตัวซีดาน เห็นขายกันตั้งแต่ แปดหมื่น ถึงแสนปลายแล้วแต่จะตกลงกัน  ส่วนตัวแวนหายากอีกนิดแต่ยังพอมีราคามีตั้งแต่ แสนแปดถึง สามแสนห้า แล้วแต่สภาพหรือจะตกลงกันครับ เป็นอีกตัวเลือกหนึ่งครับ

อยากชมรูปจังครับพี่  :bbbear_4:

ออฟไลน์ da7000

• *
  • Popular Vote : 9
« ตอบกลับ #50 เมื่อ: กันยายน 21, 2012, 03:01:58 PM »
ราคานั้นไปไม่ถึงอะครับ คงไม่ไหว ใจอยู่ที่ไม่เกิน 4 อะครับอยากได้ต่ำกว่านั้นเพราะจะได้เอาไปเซอร์วิสก่อนใช้งาน ได้ราคาเต็ม 4 นี่หมดเลยไม่มีเผื่อเหลือไว้่เซอร์วิสเลย

น่าจะเป็นรถเก่าผม ไม่รู้สภาพตอนนี้เป็นอย่างไรบ้าง. ตอนอยู่กะผมไม่เคยซ่อมสีครับ ถ้าคนชอบซันรูฟก็คุ้มดีกว่าไปทำเองเพิ่มเงินอีกนิดเดียว

• *
« ตอบกลับ #51 เมื่อ: กันยายน 22, 2012, 10:54:06 AM »

ตอนนี้คนปล่อยเยอะ 3ปลายๆไม่ถึง4อะคับ เท่าที่รู้มี3คัน แต่สีเงินหมดเลย

ออฟไลน์ kee

• *
  • Popular Vote : 36
  • ติดต่อ 081 820 8700
« ตอบกลับ #52 เมื่อ: กันยายน 22, 2012, 02:20:25 PM »
ลองไปจีบเฮียคี้สิครับรถแกแน่นอน
่ถอดของออกนิดหน่อยน่าจะได้อยู่นะครับ :bbbear_17:

ไม่ถอดจ๊ะและก็ไม่คิดจะขายด้วยจ๊ะใช้งานครับใช้ดีอย่าบอกใครขับสบายด้วยขนของทีกะบะยังงงเลย
ฝากระโปรงอลู 3 + เบาะคู่หน้า 1 คู่ ยังเอามาได้เลย
หารถใช้งาน เที่ยว ตจว เป็นรถที่น่าใช้มากครับไม่เชียรนะครับ ขอให้ได้รถไวๆนะครับ จขกท
มีอะไหล่รถซูบารุทั้งรุ่นเก่า-ใหม่บริการครับ โทร.081 8208700
แวะชมรายการอื่นๆได้ที่นี่ >> http://keeshop.blogspot.com

• *
« ตอบกลับ #53 เมื่อ: กันยายน 22, 2012, 11:16:57 PM »
ตอนนี้คนปล่อยเยอะ 3ปลายๆไม่ถึง4อะคับ เท่าที่รู้มี3คัน แต่สีเงินหมดเลย

แวนหรอ ทำไมผมยังหาไม่เจอล่ะ 555

• *
« ตอบกลับ #54 เมื่อ: กันยายน 23, 2012, 01:20:32 AM »
แวนหรอ ทำไมผมยังหาไม่เจอล่ะ 555

ผมก็เจอแต่คนขายคับ ไม่เจอคนซื้อเลย สนใจ PM มาถามได้คับยินดีให้คำปรึกษาเต็มที่ไม่มีค่าคอม

• *
« ตอบกลับ #55 เมื่อ: กันยายน 23, 2012, 10:42:37 PM »
ผมก็เจอแต่คนขายคับ ไม่เจอคนซื้อเลย สนใจ PM มาถามได้คับยินดีให้คำปรึกษาเต็มที่ไม่มีค่าคอม

เปิดเผยมาทาง pm ก็ได้ครับ พอดีตอนนี้อยู่กรุงเทพ เผื่อจะได้ไปหาดูรถ 555 ผมขอปรึกษาเต็มที่เลยครับ เรื่องค่าคอมผมก็ไม่มีจะให้อยู่แล้วครับไม่ต้องห่วง :bbbear_19:

ออฟไลน์ mr_jub1

• *
  • Popular Vote : 13
  • จุ๊บ 081-651-3810
« ตอบกลับ #56 เมื่อ: กันยายน 24, 2012, 01:21:30 PM »
นึกว่าใครที่ไหน
ผม จุ๊บครับ( เออี เรซซิ่ง  เรื่องทำเบรคไง จำได้เป่า?)

มาเล่น น้องซู เหมือนกันเลย
กว่าผมจะได้ gc8 เฝ้ารอนานเหมือนกัน
หาเนื้อคู่ ต้องใจเย็นๆ ครับ

จะปล่อย เออี คันไหน บอกมั่งนะ
อดีตพอมีแรงตั้งแต่เกิด   ปัจจุบันแรงไม่เกิด

• *
« ตอบกลับ #57 เมื่อ: กันยายน 24, 2012, 02:27:37 PM »
นึกว่าใครที่ไหน
ผม จุ๊บครับ( เออี เรซซิ่ง  เรื่องทำเบรคไง จำได้เป่า?)

มาเล่น น้องซู เหมือนกันเลย
กว่าผมจะได้ gc8 เฝ้ารอนานเหมือนกัน
หาเนื้อคู่ ต้องใจเย็นๆ ครับ

จะปล่อย เออี คันไหน บอกมั่งนะ

อ้าว ๆ จำได้ครับคุณจุ๊บ สวัสดีครับ ผมก็เฝ้ารอหาคันที่จะเป็นเนื้อคู่กันอยู่ครับ
ส่วนเออีคงไม่ปล่อยอะครับ ถ้าไม่จำเป็นจริง ๆ

ออฟไลน์ power2002

• *
  • Popular Vote : 0
« ตอบกลับ #58 เมื่อ: กันยายน 25, 2012, 11:37:19 AM »
รถไม่ดี อย่าใช้ จุกจิก กวนใจ เชื่อผ๊มเต๊อะ อิ อิ อิ     

เนี่ยคันนี้ซื้อมาไม่กล้าวิ่งเลยครับ  รถมันไม่ดีครับ ไม่เชื่อมาลอง

กัวคนนิยมกัวอะไหล่ขึ้น
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 25, 2012, 11:45:59 AM โดย power2002 »

ออฟไลน์ kee

• *
  • Popular Vote : 36
  • ติดต่อ 081 820 8700
« ตอบกลับ #59 เมื่อ: กันยายน 25, 2012, 12:29:27 PM »
กลัวไปทำไม 18 ปีแล้วอะไหล่ไม่เคยขึ้นสักบาทเลยครับ
มีอะไหล่รถซูบารุทั้งรุ่นเก่า-ใหม่บริการครับ โทร.081 8208700
แวะชมรายการอื่นๆได้ที่นี่ >> http://keeshop.blogspot.com