ผู้เขียน หัวข้อ: == ขอเชิญร่วมงาน SSS Meeting ประจำเดือน ในวันอาทิตย์ที่ 25 มีนาคมนี้ บ่ายสอง ==  (อ่าน 40006 ครั้ง)

ออฟไลน์ WhiTeScooBY

• SSS
  • *
  • Popular Vote : 59
  • -!-!-!-! ScooBY X'mas !-!-!-!-
    • www.audioxtreme.com
จากเหตุการณ์ที่ผ่านมา ผมได้ปรึกษากับทีมงานและผู้ใหญ่หลายๆท่านเพื่อจัดหาสถานที่ที่เหมาะสมในการพูดคุยและจัดประชุมสมาชิก SSS ซึ่งคาดว่าจะเป็นประชุมใหญ่อีกครั้งนึงนั้น ตอนนี้ได้ข้อสรุปแล้ว ผมจึงขอเรียนเชิญสมาชิกชาว SSS ทุกท่านมาร่วมประชุมเพื่อไขข้อข้องใจและเป็นสักขีพยานในการประชุมนี้โดยพร้อมเพรียงกัน ในวันอาทิตย์ที่ 25 มีนาคม 2555 เวลา 14.00น. ที่มอเตอร์อิมเมจ ถนนเสรีไทยครับ

จึงขอแจ้งข่าวแก่สมาชิกทุกท่านมา ณ ที่นี้
ปล. หากท่านใดมีเอกสาร หลักฐานข้อเท็จจริง เพื่อชี้แจงข้อกล่าวหาในตัวผม ขอรบกวนให้นำติดตัวมาด้วย

ผมได้เรียนเชิญผู้ใหญ่ของชมรมหลายท่านและได้ตอบรับมาร่วมงานประชุมนี้บ้างแล้ว ดังนี้
พี่เต้ย (Prote)
พี่อธิรัธ (Atirath)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 15, 2012, 11:12:01 AM โดย WhiTeScooBY »
เพื่อคุณภาพเสียงในรถยนต์ ===> http://www.audioxtreme.com

ออฟไลน์ NOp76

• Still Chill Chill ^ ^~
  • *
  • Popular Vote : 73
  • Proud of Boxer
    • http://www.bendix.co.th
ทำไมนัดวันเสาร์อีกแล้วหล่ะครับ ปกติเค้านัดกันวันอาทิตย์นะ หลายๆ ท่านก็ติดทำงานในวันเสาร์กัน แถมวันเสาร์ไปนู้น รถก็ติด
อันนี้ Meeting ใหญ่นะครับ คราวที่แล้วจัดวันเสาร์ ไปไม่ได้กันหลายคนนะครับ

:bbbear_1:

ออฟไลน์ e_tapop

• *
  • Popular Vote : 9
ทำไมนัดวันเสาร์อีกแล้วหล่ะครับ ปกติเค้านัดกันวันอาทิตย์นะ หลายๆ ท่านก็ติดทำงานในวันเสาร์กัน แถมวันเสาร์ไปนู้น รถก็ติด
อันนี้ Meeting ใหญ่นะครับ คราวที่แล้วจัดวันเสาร์ ไปไม่ได้กันหลายคนนะครับ

:bbbear_1:

ช่ายคับ วันเสาร์บางคนก็ทำงานคับ ไม่ได้หยุด

ออฟไลน์ C63

• *
  • Popular Vote : 39

ออฟไลน์ Sinz

• *
  • Popular Vote : 21
ขอวันอาทิตได้มั้ยครับ หรือไม่ก็ให้โหวดเอาว่า วันเสาร์ หรือ อาทิต

ออฟไลน์ Bossma

• ???
  • *
  • Popular Vote : 146
ขอวันอาทิตได้มั้ยครับ หรือไม่ก็ให้โหวดเอาว่า วันเสาร์ หรือ อาทิต
ชัยเอ้ย. เวปนี้มันเป็นของพวกพ่อค้าไม่กี่คนที่วางตัวด้านหน้าชื่นชมว่าไม่แครคนหมู่มาก. เค้าจะนัดวันใหนเค้าก็จะเอาวันที่เค้าสดวกกันเอง. เค้าไม่ลงมติหรอกว่าจะประชุมวันใหน. เค้าก็จะหารือกันแค่ไม่กี่คน บางคนก็ไม่ใช่ทีมงานแต่ก็อาศัยว่ากูสั่งได้.

ออฟไลน์ TAKUMI_RPS13

• *
  • Popular Vote : 16
เสาร์24มีนาคม มันมีงานของ XO Autosport + FlushStyle

http://www.flushstyle.com/forum.php?mod=viewthread&tid=2015
OTTO SHOP & พี่แดงUnion & TOON ENGIN
Chan inter & Prechar HT พี่1Hai & สนามเป้า

ออฟไลน์ กรองทิพย์

• *
  • Popular Vote : 12
วันอาทิตย์น่าจะสะดวกดีนะคับ รถไม่ติดด้วย :bbbear_19:

• *
ก่อนออกช่วยทำอะไรให้มันเป็นอย่างที่ควรจะเป็น...  ซักครั้งได้ไหมครับ
รู้สึกเอือมระอา กับความเผด็จการของคุณแบงค์จริงๆ อยู่ๆ ก็มานัด ถามสมาชิกแล้ว หรือยังครับ มาจัดวันเสาร์แบบนี้ ใครสะดวก ใครไม่สะดวกยังไง
หรือว่าอยากให้เป็นงานของคุณเอง เหรอไงครับ แล้ว อะไรครับที่ ปล. มาแบบนี้

" ปล. หากท่านใดมีเอกสาร หลักฐานข้อเท็จจริง เพื่อชี้แจงข้อกล่าวหาในตัวผม ขอรบกวนให้นำติดตัวมาด้วย "

มันไม่น่าต้องมีเหตุผล หรือหลักฐานอะไรเลยครับ หลักๆ มันอยู่ที่สามัญสำนึกต่างหาก ทำไมก่อนหน้านี้ไม่ออกมาตอบออกมาพูดอะไรหล่ะครับ เล่นเงียบ ซึ่งเงียบก็ = ยอมรับผิดไม่ใช่เหรอ อ่ะถ้าคุณแบงค์ว่าไม่ผิด ก็ตอบมาซิ เพราะเรื่องพวกนี้มันเกิดในเวป ก็ให้มันจบในเวปซิครับ มันเกิดนอกเวปเมื่อไหร่กัน เพราะหลักฐานต่างๆ ก็อยู่ในเวปแห่งนี้ไม่ใช่รึ ขนาดผลโหวด เป็นเอกฉันฑ์ซะขนาดนี้ ไม่รู้จะดื้อดึงหวงตำแหน่ง อะไรกันนักกันหนา ถ้าบ้าอำนาจมากนัก รบกวนออกไปเปิดเวปของตัวเองท่าจะดีกว่านะครับ เพราะที่นี่มันเป็นเวปของสมาชิกทุกคนนะครับ ไม่ใช่เวปของคุณคนเดียว ทำอะไรให้มันเป็นเสียงของมหาชนหน่อย คิดเอง เออเอง เอาแต่พวกพ้องตัวเอง คิดว่าดี คิดว่าเหมาะสมแล้วเหรอไงครับ????

เอาง่ายๆ นะครับ ถ้าคุณแบงค์บริหารเวปได้ดี จะมีใครเค้าออกมาต่อว่าไหมครับ นี่ถึงขนาดต้องหาหลักฐานมาฆ่ากัน ต่อหน้าสมาชิกต้องขนาดนั้นเลยเหรอถึงจะยอมออกจากตำแหน่ง ผมว่าในเวปแห่งนี้ก็พี่ๆ เพื่อนๆ กันทั้งนั้น ผิดบ้าง ถูกบ้าง ไม่มีใครเค้าถือสาอะไรมากมายหรอกครับ แต่ตอนนี้ที่เค้าอยากให้คุณออก เพราะคุณแบงค์บริหารเวปไม่ได้ไงครับ

คุณแบงค์ที่ผมรู้จักก่อนหน้าี้นี้หายไปไหน??
 :bbbear_40:

ออฟไลน์ WhiTeScooBY

• SSS
  • *
  • Popular Vote : 59
  • -!-!-!-! ScooBY X'mas !-!-!-!-
    • www.audioxtreme.com
ส่วนตัวผมเองแล้ววันอาทิตย์ก็สะดวกดีครับ ซึ่งผมได้ยื่นเรื่องขอใช้สถานที่และห้องประชุมไปก่อนหน้านี้แล้วทั้งวันเสาร์-อาทิตย์

ทาง motorimage แจ้งกลับมาว่าสะดวกให้ใช้สถานที่เป็นวันเสาร์ครับ เนื่องจากทางเขาหยุดวันอาทิตย์ (เปิดเฉพาะshowroomเท่านั้น)

ซึ่งถ้าสมาชิกส่วนใหญ่ต้องการเป็นวันอาทิตย์ ขอให้ช่วยแนะนำสถานที่ให้ด้วย จะได้แจ้งเปลี่ยนสถานที่กันครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 12, 2012, 09:21:50 PM โดย WhiTeScooBY »
เพื่อคุณภาพเสียงในรถยนต์ ===> http://www.audioxtreme.com

• *
ถ้าวันเสาร์พื้นที่ใช้ได้แต่ไม่มีคนไปจะทำยังไงครับ  :bbbear_33:
ขอบคุณครับสำหรับคำตอบ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 12, 2012, 09:41:30 PM โดย NOp76 »

ออฟไลน์ Choke gf

• *
  • Popular Vote : 88
  • ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ 5555
ถ้าวันเสาร์พื้นที่ใช้ได้แต่ไม่มีคนไปจะทำยังไงครับ  :bbbear_33:
ขอบคุณครับสำหรับคำตอบ
ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ ปิ๊ปิ๊

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
ถ้าเอาเสาร์ก็เหมือนตอนเลือกตั้งไง บอกแล้วให้เอาอาทิตย์ๆก็ดื้อดึงจะจัดเสาร์ทั้งๆที่สมาชิกส่วนมากมากันไม่ได้ก็ยังดื้อดึงจัดวันเสาร์  :bbbear_6:

วันอาทิตย์นะเราก็จัดงานที่ MITมาโดยตลอดไม่ใช่เหรอ? และทุกครั้งที่เราไปจัดที่ MIT วันอาทิตย์นะเค้าก็ปิดทุกครั้งแต่สามารถเปิดห้องให้เรายืมได้เพียงแต่ไม่มีพนักงานมาช่วยดูแลพวกเราต้องช่วยกันดูแลเองก็แค่นั้นมันไม่เห็นจะยากตรงไหนและมันก็เป็นแบบนี้มาตลอดจนกระทั่งพวกคุณคิดจะจัดเองเนี่ยถึงได้เปลี่ยนเป็นวันเสาร์ หรือไม่ใช่?
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
อ้อ และถ้าดื้อดึงจะจัดวันเสาร์ที่คนไปกันได้น้อยแล้วคิดว่าเรื่องมันจะจบมั้ย? แทนที่จะได้มาคุยกันเยอะๆจะได้จบๆเรื่องไปซะที เบื่อ รำคาญ ชิหายแล้วเนี่ย
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ Yo Legacy

• *
  • Popular Vote : 28
  • สนามไม่สน ถนนเท่านั้น
วันเสาร์ตอนตี2 แถวเลียบด่วน เกษตรนวมินทร์ ปั๊ม ปตท. ไหมคับ เผื่อไม่พอใจใครเช็งกันได้เลย  :bbbear_43:

เอาจริงๆถ้าวันอาทิตย์น่าจะสะดวกกว่าครับ หาร้านล้างรถที่มีที่จอดเยอะๆก็ได้ หรือขอเช่าพื้นที่ร้านอาหารที่เปิดกลางคืนอะคับ แถวเกษตรนวมินทร์เคยเห็นคลับฮอนด้าเขาทำกัน