ผู้เขียน หัวข้อ: ความในใจที่อยากให้เกิดขึ้นนะครับ โปรด พิจารณา  (อ่าน 21666 ครั้ง)

ออฟไลน์ จิ๊กโก๋อกหัก

• ทีมนักปั่นพลังหนุ่ม
  • *
  • Popular Vote : 125
    • Tia's Facebook
Re: ความในใจที่อยากให้เกิดขึ้นนะครับ โปรด พิจารณา
« ตอบกลับ #45 เมื่อ: มีนาคม 02, 2012, 09:34:45 AM »
ว่าจะไม่แล่ววว 55555

จารย์อั๋นชี้ซะ... เข้าใจเลย

เรียนเชิญได้ที่ วรจักรและคลองถมนะคร้าบบบบบ

พ่อนักเลง keybaord 555

ขำขำนะ......

หวัดดีตอนเช้าคร้าบทุกคนนนน

ว่าไงกันบ้างงงคร้าบบบ

พี่แหลมอย่าพิมพ์แบบนี้ คุม EQ หน่อยครับ
นอกคีย์บอร์ดผมนักเลงกว่านี้อีก แต่ผมเลือกจะใช้เหตุผลในกรณีที่ต้องคุยกันอย่างเป็นทางการ
ถ้าจะให้บทนักเลง นักเลงจริงจะไม่หาเรื่องใครก่อนครับ

พี่แหลมลองทาต่อยผมมาสิ ผมจะไม่ปฎิเสธเลย แต่ตัวต่อตัวอย่ามาลอบกัดนะครับ ลองมั้ยครับ  :bbbear_31:

• *
Re: ความในใจที่อยากให้เกิดขึ้นนะครับ โปรด พิจารณา
« ตอบกลับ #46 เมื่อ: มีนาคม 02, 2012, 09:41:59 AM »
อย่าซีเรียสนะครับ ขำๆตอนเช้า

:bbbear_31:

ออฟไลน์ Noob

• *
  • Popular Vote : 2
« ตอบกลับ #47 เมื่อ: มีนาคม 02, 2012, 09:42:14 AM »
พี่แหลมอย่าพิมพ์แบบนี้ คุม EQ หน่อยครับ
นอกคีย์บอร์ดผมนักเลงกว่านี้อีก แต่ผมเลือกจะใช้เหตุผลในกรณีที่ต้องคุยกันอย่างเป็นทางการ
ถ้าจะให้บทนักเลง นักเลงจริงจะไม่หาเรื่องใครก่อนครับ

พี่แหลมลองทาต่อยผมมาสิ ผมจะไม่ปฎิเสธเลย แต่ตัวต่อตัวอย่ามาลอบกัดนะครับ ลองมั้ยครับ  :bbbear_31:

:bbbear_43: นักเลงงง !!!

ออฟไลน์ Teeraparp

• *
  • Popular Vote : 3
« ตอบกลับ #48 เมื่อ: มีนาคม 02, 2012, 09:49:00 AM »
ผมสมาชิกใหม่ ไม่รู้เรื่อง ไม่มีความประทับใจอะไรมาก
แต่ผมรู้สึกว่า คนนึงพยามอธิบาย แต่อีกคนไม่พยายามเข้าใจ ครับ

• *
« ตอบกลับ #49 เมื่อ: มีนาคม 02, 2012, 10:02:05 AM »
ลองอ่านบันทึกช่วยจำตามลิงค์นี้ครับ

http://www.siamsubaru.com/subaruboard/index.php?topic=91330.0

ออฟไลน์ jazz_im

• *
  • Popular Vote : 4
« ตอบกลับ #50 เมื่อ: มีนาคม 02, 2012, 10:04:05 AM »
แหลมครับพี่จะบอกอะไรให้ครับแหลม อ่านดีๆนะครับขำๆ :bbbear_36:

เวบบอร์ดมีไว้คลายเครียด  อย่าซีเรียสเดี๋ยวบ้า :bbbear_40:
[/size]

ออฟไลน์ Tabuu

• *
  • Popular Vote : 48
  • "บุญมี"
« ตอบกลับ #51 เมื่อ: มีนาคม 02, 2012, 10:06:54 AM »
ผมสมาชิกใหม่ ไม่รู้เรื่อง ไม่มีความประทับใจอะไรมาก
แต่ผมรู้สึกว่า คนนึงพยามอธิบาย แต่อีกคนไม่พยายามเข้าใจ ครับ

ลอ่านตามลิงค์ที่ว่าครับ  อ่านช้าๆ อย่างเป็นกลาง  แล้วจะพบคำตอบ ว่าทำไม ถึงเป็นแบบนี้

คนทุกคนพยายามหาคำตอบ แต่คนให้คำตอบไม่พยายามจะตอบ

หรือถ้ายัง งง อยู่ ลองไล่อ่านกระทู้ที่ดูแล้วมีปัญหา ไปเรื่อยๆ ครับ แล้วจะ เข้าใจเอง

"KOYORAD" and "Dixcel" Thailand Authorized Distributor

ออฟไลน์ ---น้ำตาเสือดำ---

• .....ตัวฉันทุกวันแสนตรม.....
  • *
  • Popular Vote : 79
  • ถึงจะชั่วก็ชั่วแต่ตัวยักษ์ ...สุริวงศ์พงษ์ศักดิ์หาชั่วไม่
« ตอบกลับ #52 เมื่อ: มีนาคม 02, 2012, 10:08:32 AM »

เฮ้ย   จิ๊กโก๋ นี่หว่า    สมชื่อเลย.........

ถ้าเป็นเสือดำไม่กล้าท้าใครต่อยนะเนี่ย   เพราะกลัวเจ็บ หมดหล่อ ส่วนใหญ่ทุ่นแรงเอาอ่ะ  จบเร็วดี

ขำขำ ......เหมือนกันอย่าซีเรียสเน๊อะ อาเตียเน๊อะ

ออฟไลน์ Bossma

• ???
  • *
  • Popular Vote : 146
« ตอบกลับ #53 เมื่อ: มีนาคม 02, 2012, 10:35:12 AM »
อย่าอวดเก่งกันให้มาก แน่จริงมาดวลกับผมตัวๆมั้ย ดีดมะกรอก

ออฟไลน์ name_joker

• *
  • Popular Vote : 24
« ตอบกลับ #54 เมื่อ: มีนาคม 02, 2012, 10:51:28 AM »
อย่าอวดเก่งกันให้มาก แน่จริงมาดวลกับผมตัวๆมั้ย ดีดมะกรอก

ดีดลูกแก้วแทนได้มั้ยครับพี่ ?  :bbbear_17:

ออฟไลน์ KaMz`

• *
  • Popular Vote : 8
« ตอบกลับ #55 เมื่อ: มีนาคม 02, 2012, 10:54:37 AM »
ดีดลูกแก้วแทนได้มั้ยครับพี่ ?  :bbbear_17:

งั้นผมเสนอ โดดเชือกแล้วกัน  :bbbear_46:

ออฟไลน์ mystic

• แก๊งค์ฝั่งธน (มดแคระ)
  • *
  • Popular Vote : 172
  • Gcปลอม
    • http://www.guitarthai.com/classified/question.asp?QID=438207
« ตอบกลับ #56 เมื่อ: มีนาคม 02, 2012, 10:54:48 AM »

น่าสนๆๆ  ฮี่ๆๆๆ :bbbear_9: :bbbear_9:
85sound and music studio 086-6896625

• .....ตัวฉันทุกวันแสนตรม.....
  • *
  • ถึงจะชั่วก็ชั่วแต่ตัวยักษ์ ...สุริวงศ์พงษ์ศักดิ์หาชั่วไม่
« ตอบกลับ #57 เมื่อ: มีนาคม 02, 2012, 11:00:06 AM »

แจ๋ว มากหรอ   มาจับไม้สั้นยาว กะ ลูกพี่กะบด กะรูมั๊ย ......555

ออฟไลน์ Bossma

• ???
  • *
  • Popular Vote : 146
« ตอบกลับ #58 เมื่อ: มีนาคม 02, 2012, 11:04:15 AM »
ตอนนี้ไม่ออกทะเลแล้วครับ.  แต่ออกปัญญาอ่อนแล้วพี่น้อง. 55555

เป่ากบมั้ยตาหมอ :bbbear_43:

• *
« ตอบกลับ #59 เมื่อ: มีนาคม 02, 2012, 11:07:18 AM »
แหลมครับพี่จะบอกอะไรให้ครับแหลม อ่านดีๆนะครับขำๆ :bbbear_36:

เวบบอร์ดมีไว้คลายเครียด  อย่าซีเรียสเดี๋ยวบ้า :bbbear_40:
[/size]

ตอนพวกกะบดเสือดำ คลายเครียด    ก็ ซีเรียสจะเอาสาระ

พอ เอาจะสาระ   บอกว่า ไว้คลายเครียด   

ชาตินี้เป็นเสือดำทำไม่ไหว   ชาติหน้าขอเป็น แย้ ละกัน  จะได้เปลี่ยนอุณหภูมิร่างกายได้ตามสภาพแวดล้อม