ผู้เขียน หัวข้อ: ความในใจที่อยากให้เกิดขึ้นนะครับ โปรด พิจารณา  (อ่าน 21670 ครั้ง)

ออฟไลน์ laemunited

• *
  • Popular Vote : 22
  • LEGACY BH5/EVOLUTION IX
Re: ความในใจที่อยากให้เกิดขึ้นนะครับ โปรด พิจารณา
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: มีนาคม 01, 2012, 08:27:19 PM »
ผมคือ mod คับ :bbbear_44:

อ้าววววว

จัดไปคุณพี่อั้ง

55555
Yesterday is history,tomorrow is mystery,today is a gift that's call present!!!

ออฟไลน์ Bossma

• ???
  • *
  • Popular Vote : 146
Re: ความในใจที่อยากให้เกิดขึ้นนะครับ โปรด พิจารณา
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: มีนาคม 01, 2012, 08:29:16 PM »

อ้าววววว

จัดไปคุณพี่อั้ง

55555
พี่แหลมนี่แหละ. บอกมาเลยๆ :bbbear_18:

• *
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: มีนาคม 01, 2012, 08:49:25 PM »
พี่แหลมนี่แหละ. บอกมาเลยๆ :bbbear_18:

condition. นี้ ผมหมดปัญญาจริงๆๆ

รอให้แบงค์มาพูดแล้วกันเน้อออ

ใจเย็น น้าาาา ใจเย็นๆ

แต่ยังไงเอาจริงแล้วผมก็ยังคงอยากให้เพื่อนๆพี่ๆน้องๆมาคุยกันจริงๆๆๆนะครับบบบ

หลายคนอาจจะคิดว่า ผมเสแสร้งหรือเปล่า พ่อพระหรือเปล่าาาา

ไอ้เพื่อนผมก็ว่าผมเป็นพระ เจริญพระพุทธมนต์ไปเรียบร้อย

เด๋วจะไปเจริญบริกรรม คาถาที่บ้านซะเลยยที่ภูเก็ต

แต่จริงๆนะ ทางออกน่าจะเป็นทางนี้จริงๆนะครับ คือ คุยกันนน

จะอยากรู้อะไร ให้ตอบอะไร. จะมอบเงิน มอบ ตัว เฮ้ออออออ

ได้หมด พี่ต้นว่าไหมหละคร้าบบบบ

ยังไงข้อเสนอแนะ ก็ยังคงเป็นข้อเสนอแนะ นะครับบ

พี่น้องว่าไงก็ว่าตามกันเด้อ

รอดูพี่ต่ายยย Negotiatorrr ด้วยอีกทางหนึงนะครับบบ
Yesterday is history,tomorrow is mystery,today is a gift that's call present!!!

ออฟไลน์ Hiter

• ยังไงกัน...
  • *
  • Popular Vote : 62
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: มีนาคม 01, 2012, 09:17:56 PM »

condition. นี้ ผมหมดปัญญาจริงๆๆ

รอให้แบงค์มาพูดแล้วกันเน้อออ

ใจเย็น น้าาาา ใจเย็นๆ

แต่ยังไงเอาจริงแล้วผมก็ยังคงอยากให้เพื่อนๆพี่ๆน้องๆมาคุยกันจริงๆๆๆนะครับบบบ

หลายคนอาจจะคิดว่า ผมเสแสร้งหรือเปล่า พ่อพระหรือเปล่าาาา

ไอ้เพื่อนผมก็ว่าผมเป็นพระ เจริญพระพุทธมนต์ไปเรียบร้อย

เด๋วจะไปเจริญบริกรรม คาถาที่บ้านซะเลยยที่ภูเก็ต

แต่จริงๆนะ ทางออกน่าจะเป็นทางนี้จริงๆนะครับ คือ คุยกันนน

จะอยากรู้อะไร ให้ตอบอะไร. จะมอบเงิน มอบ ตัว เฮ้ออออออ

ได้หมด พี่ต้นว่าไหมหละคร้าบบบบ

ยังไงข้อเสนอแนะ ก็ยังคงเป็นข้อเสนอแนะ นะครับบ

พี่น้องว่าไงก็ว่าตามกันเด้อ

รอดูพี่ต่ายยย Negotiatorrr ด้วยอีกทางหนึงนะครับบบ

ของอย่างนี้ต้องให้เวลาเป็นเครื่องพิสูจน์อ่ะน๊ะแหลม เต้อพูดเสมอว่าเรื่องนี้ทีมงานอาจจะไม่รู้อีโหน่อีเหน่เสมอน๊ะ.. แต่ที่ด่ากันตรงๆเนี่ย เขาด่าเบื้องหลังกันอ่ะ
แหลมเองก็เป็นคนนึงที่เต้อเลือกให้เข้ามาช่วยเมื่อปีที่แล้ว เลือกแบบระบุชื่อเข้ามาเลยอ่ะ หวังว่าคงไม่ทำให้เต้อมองคนผิดอีกน๊ะ T_T

ออฟไลน์ Tabuu

• *
  • Popular Vote : 48
  • "บุญมี"
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: มีนาคม 01, 2012, 09:23:52 PM »
ใครก็ได้ ช่วยบอกผมหน่อย MOD คือใคร

"KOYORAD" and "Dixcel" Thailand Authorized Distributor

ออฟไลน์ Bossma

• ???
  • *
  • Popular Vote : 146
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: มีนาคม 01, 2012, 09:24:32 PM »
ใครก็ได้ ช่วยบอกผมหน่อย MOD คือใคร
ช้างกูอยู่ใหน :bbbear_18:

ออฟไลน์ im-MAY-za

• SSS FC Member
  • *
  • Popular Vote : 16
  • Playmaker #7
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: มีนาคม 01, 2012, 09:31:26 PM »
<a href="http://www.youtube.com/watch?v=nTB-kgJ_1Go" target="_blank">http://www.youtube.com/watch?v=nTB-kgJ_1Go</a>

ถ้าใต้พรมไม่เจอ ลองเปิดดูใต้กระโปรง(รถ)ดูเผื่อจะเจอ...  :bbbear_46:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 01, 2012, 09:32:41 PM โดย im-MAY-za »
Siam Subaru Society Football Club

ออฟไลน์ จิ๊กโก๋อกหัก

• ทีมนักปั่นพลังหนุ่ม
  • *
  • Popular Vote : 125
    • Tia's Facebook
« ตอบกลับ #37 เมื่อ: มีนาคม 01, 2012, 11:12:35 PM »
ช่วงนี้ผมงานยุ่ง + ค่อนข้างเครียด เลยไม่ได้เข้ามาในเวบบอร์ดครับ

จำนวนกระทู้ที่หายเพราะผม update กระทู้ trackday โบนันซ่าครับ
ผมลบตอบกระทู้อันเก่าที่สรุปจำนวนคนในวันก่อน และเขียนสรุปรายชื่อใหม่ต่อท้ายวันล่าสุดครับ

เรื่องตอบคำถามที่คุณเตียอ้างถึง เดี๋ยวผมขอประสานพี่ต่าย ขอนัดประชุมทีเดียวไปเลยนะครับ

เกรียน

• *
« ตอบกลับ #38 เมื่อ: มีนาคม 01, 2012, 11:18:23 PM »
ในกระทู้นี้มี " เกรียน " กับ " คนดีเสินเจิ้น "
ผมรู้สึกแบบนี้จริงๆ

• *
« ตอบกลับ #39 เมื่อ: มีนาคม 01, 2012, 11:50:31 PM »
 :bbbear_17:

• *
« ตอบกลับ #40 เมื่อ: มีนาคม 01, 2012, 11:54:58 PM »
:bbbear_17:

พี่แหลมนี่ตอบเร็วนะครับ ไม่เหมือนตอนกำลังมีปัญหา อยากให้มาตอบไม่ยอมมา
เจอแล้วจะเข้าไปกอดแน่นๆเลย  :bbbear_2:

ออฟไลน์ สาหร่าย05

• *
  • Popular Vote : 32
« ตอบกลับ #41 เมื่อ: มีนาคม 02, 2012, 08:02:35 AM »
ในกระทู้นี้มี " เกรียน " กับ " คนดีเสินเจิ้น "
ผมรู้สึกแบบนี้จริงๆ

เจ็บแสบไม่เบานะคุณเตีย  ถูกใจอยากกด like แต่เค้าให้แค่อาทิตย์ละหน 

งวดน้าเปลี่ยน admin ใหม่ รบกวนแก้กฏนี้หน่อยนะครับ อยากรัว like ให้จริงๆ  :bbbear_34:
บ้าพลัง คลั่งอำนาจ  เชิญใส่กระโปรง แล้วออกไป๊!!!

• *
« ตอบกลับ #42 เมื่อ: มีนาคม 02, 2012, 08:07:22 AM »
 :bbbear_5:

• *
« ตอบกลับ #43 เมื่อ: มีนาคม 02, 2012, 08:10:51 AM »
พี่แหลมนี่ตอบเร็วนะครับ ไม่เหมือนตอนกำลังมีปัญหา อยากให้มาตอบไม่ยอมมา
เจอแล้วจะเข้าไปกอดแน่นๆเลย  :bbbear_2:

ว่าจะไม่แล่ววว 55555

จารย์อั๋นชี้ซะ... เข้าใจเลย

เรียนเชิญได้ที่ วรจักรและคลองถมนะคร้าบบบบบ

พ่อนักเลง keybaord 555

ขำขำนะ......

หวัดดีตอนเช้าคร้าบทุกคนนนน

ว่าไงกันบ้างงงคร้าบบบ

• *
« ตอบกลับ #44 เมื่อ: มีนาคม 02, 2012, 08:12:57 AM »

เจ็บแสบไม่เบานะคุณเตีย  ถูกใจอยากกด like แต่เค้าให้แค่อาทิตย์ละหน 

งวดน้าเปลี่ยน admin ใหม่ รบกวนแก้กฏนี้หน่อยนะครับ อยากรัว like ให้จริงๆ  :bbbear_34:

เล่นซะถ่องงงแท้เลยคร้าบบบ

คิดได้ไง โคตร เก่งเลยยยยย

ผมหละ เข้าใจเลยครับบ

สวัสดี จารย์อี๋นด้วยนะครับ

morning eiei