ผู้เขียน หัวข้อ: ความในใจที่อยากให้เกิดขึ้นนะครับ โปรด พิจารณา  (อ่าน 21671 ครั้ง)

ออฟไลน์ NOp76

• Still Chill Chill ^ ^~
  • *
  • Popular Vote : 73
  • Proud of Boxer
    • http://www.bendix.co.th
Re: ความในใจที่อยากให้เกิดขึ้นนะครับ โปรด พิจารณา
« ตอบกลับ #75 เมื่อ: มีนาคม 02, 2012, 02:40:59 PM »
พอเลยๆ ทั้งคู่อ่ะ หยอกกันไป หยอกกันมา เดี๋ยวก็กลายเป็นคู้่รักคู่ใหม่ กันไปพอดี  :bbbear_29:
ที่นั่งเปิดอ่านทั้งวัน ทั้งคืนเนี่ย เพราะผมรอฟังคำตอบอยู่ครับ
 :bbbear_33:

ออฟไลน์ ---น้ำตาเสือดำ---

• .....ตัวฉันทุกวันแสนตรม.....
  • *
  • Popular Vote : 79
  • ถึงจะชั่วก็ชั่วแต่ตัวยักษ์ ...สุริวงศ์พงษ์ศักดิ์หาชั่วไม่
Re: ความในใจที่อยากให้เกิดขึ้นนะครับ โปรด พิจารณา
« ตอบกลับ #76 เมื่อ: มีนาคม 02, 2012, 02:43:19 PM »
สวัสดีตอนบ่ายครับพี่ จริงๆถ้าในที่นี้ทั้งหมดคุยกันแบบเรา โต้ตอบกันแบบเรา ป่านนี้เรื่องคงจบไปนานแล้วนะครับ ยังไงก็ยกย่องครับพี่
ไว้มาเล่นใหม่ ช่วงเช้าเวบ sss เล่นซะผมไม่ได้ทำงานเลย

5555

ถู้กกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก  ต้องงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง

ใครมาบอกนักเลงคีย์บอร์ด    ผม    บอกเออ  กะรูเก่ง แค่นี้แหล่ะ นิ้วมือกะรูนี้เจ๋งมากกกกกก

แต่ ไอ้นักเลงคีย์บอร์ดเนี่ย  มันต้องไปแบบในพันทิพ เวปใหญ่ คนเยอะๆๆ  มันไม่เคยรู้จัก เห็นหน้ากัน ใครก็ไม่รู้  ปากโคตรดี  ตัวเป็นๆอยู่ไหนไม่รู้

นั่นแหล่ะนักเลงคีย์บอร์ด 

ส่วนไอ้แบบนี้ เขาเรียกนักเลงคีย์ใบ้   เพราะพูดกันไม่ได้  เลยต้องพิมพ์เอาแทน    สุดท้ายก็รู้ ไอ้นี้ใคร ไอ้นี้ใคร....   

ออฟไลน์ Hiter

• ยังไงกัน...
  • *
  • Popular Vote : 62
« ตอบกลับ #77 เมื่อ: มีนาคม 02, 2012, 02:45:34 PM »
หวัดดีตอนบ่าย  คร้าบบบบ

นั่นไง นั่นไง เอาแหล้ววว......

ผมไม่ได้ว่าอะไรพี่เตียนะคร้าบบบ....

กลับ ชื่นชม ซะอีก นึก ได้ไง ขออนุญาติก๊อปเลยย

ผมเลย หยอกกลับไงคร้าบบบ ว่าพ่อ...............

เล่นกันไง!!! เติมคำว่า(พ่อ)ให้ดูน่ารัก ..จริงไม่มีอะไรนะครับ.... แหมต้อง ทดสอบ EQ ด้วย :bbbear_43:

นี่ไงครับ..เตีย ผมว่า เรื่องนี้ก็เป็นตัวอย่างหนึ่งได้เหมือนกันนะครับ ว่า

การที่เราพิมม์หากัน อย่างนี้ โดยที่ไม่ได้พูดกันต่อหน้า ต่อตา นั้น

อาจส่งผมทำให้เกิดการเข้าใจผิดได้อย่างใน case นี้ไง...555

ฉะนั้น เรา น่าจะจำเป็นอย่างยิ่งที่จะต้องมาจับเข่าคุยกันให้จบนะครับ

ส่วนเรื่องให้ผมท้าพี่เตียมาต่อยกันต่อหน้า หรือแม้แต่ กัดกันลับหลังนี้น  :bbbear_14:

ไม่ต้องพูดถึงเลยครับบ............

มิกล้า ครับ มิกล้า   ก้ออ...พี่เตียเล่นดำรงค์ตนอยู่ในระเบียบมังสวิรัต เป็นคนในศีลในธรรม ซะขนาดนั้น

ผู้น้อยมิกล้า  จริงจริงครับ  มิบังอาจครับ 5555

ขำขำนะคร้าบบบบ ตอนบ่าย

:bbbear_38:เฮ้อ....อออ....เกือบ เป็นอันธพาล ไปแล้วไงเรา :bbbear_38:

อย่าว่าเป็นอันธพาลเลยครับ เพื่อนๆกันทั้งนั้น.. ผู้ชายคุยกัน (เอ๊ะหรือไม่ใช่)จะให้มานั่งพับเพียบคุยกัน คงไม่ใช่ล่ะ
คุยไปออกอารมย์สนุกสนานกันไป หยอกล้อกันไป มันก็เป็นเรื่องปกติของคนรู้จักกัน เห็นหน้ากัน เพื่อนกัน

ส่วนเรื่องคุยในนี้ หรือจะคุยนอกนี้ เฮ้อ... ผมล่ะหน่ายจริงๆ คุณท่านเขาเปลี่ยนไปไม่เว้นแต่ล่ะวัน
ผมว่ามันไม่ใช่ประเด็นว่าจะในหรือนอก ประเด็นคือมันไม่ตอบนี่ซิ..

คำถามเตียก็ไม่ได้มีอะไรสลับซับซ้อน ถึงขนาดยากเย็นขนาดต้องเลือกสถานที่มาตอบกันขนาดนั้นน๊ะแหลม..
หรือแหลมคิดว่า มันต้องเปิด power point ทำรายงาน เปิดห้องเพื่อคุยกันกับคนที่เคยได้ชื่อว่าเป็น เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆในนี้กันอ่ะครับ...

แหม่..เกิดอยากเป็นนักวิชาการกับเขามั่งแระ ภาพลักษณ์น่าจะดี..

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 02, 2012, 03:03:50 PM โดย Hiter »

ออฟไลน์ Choke gf

• *
  • Popular Vote : 88
  • ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ 5555
« ตอบกลับ #78 เมื่อ: มีนาคม 02, 2012, 02:45:57 PM »
ลูกพี่บ๊อดม่าเขาเบื่อๆเซง ใครพาพี่เขาไปนวดทีสิอิอิ :bbbear_23:
ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ ปิ๊ปิ๊

ออฟไลน์ Tabuu

• *
  • Popular Vote : 48
  • "บุญมี"
« ตอบกลับ #79 เมื่อ: มีนาคม 02, 2012, 02:51:54 PM »
ลูกพี่บ๊อดม่าเขาเบื่อๆเซง ใครพาพี่เขาไปนวดทีสิอิอิ :bbbear_23:

โอ๊ะๆๆๆๆๆๆๆ ไปบอกรีบซื้อตั๋วบินตามมาด่วนๆ

:bbbear_10:

"KOYORAD" and "Dixcel" Thailand Authorized Distributor

ออฟไลน์ kazama

• *
  • Popular Vote : 6
  • I AM KAZAMA
« ตอบกลับ #80 เมื่อ: มีนาคม 02, 2012, 03:12:14 PM »
ในกระทู้นี้มี " เกรียน " กับ " คนดีเสินเจิ้น "
ผมรู้สึกแบบนี้จริงๆ

กูชอบจริงๆ คนดีเสินเจิ้น แม่ง ก๊อป เกรดเอ เลยนะนี่
Think Feel Drive

ออฟไลน์ Hiter

• ยังไงกัน...
  • *
  • Popular Vote : 62
« ตอบกลับ #81 เมื่อ: มีนาคม 02, 2012, 03:37:24 PM »
กูชอบจริงๆ คนดีเสินเจิ้น แม่ง ก๊อป เกรดเอ เลยนะนี่

ยังไม่ถึงกับ AAA อ่ะ ยังโดนจับได้อยู่ว่าเป็นของปลอม  :bbbear_13:

ออฟไลน์ kenny_eak

• *
  • Popular Vote : 12
  • meaww
« ตอบกลับ #82 เมื่อ: มีนาคม 02, 2012, 03:44:57 PM »
ถู้กกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก  ต้องงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง

ใครมาบอกนักเลงคีย์บอร์ด    ผม    บอกเออ  กะรูเก่ง แค่นี้แหล่ะ นิ้วมือกะรูนี้เจ๋งมากกกกกก

แต่ ไอ้นักเลงคีย์บอร์ดเนี่ย  มันต้องไปแบบในพันทิพ เวปใหญ่ คนเยอะๆๆ  มันไม่เคยรู้จัก เห็นหน้ากัน ใครก็ไม่รู้  ปากโคตรดี  ตัวเป็นๆอยู่ไหนไม่รู้

นั่นแหล่ะนักเลงคีย์บอร์ด 

ส่วนไอ้แบบนี้ เขาเรียกนักเลงคีย์ใบ้   เพราะพูดกันไม่ได้  เลยต้องพิมพ์เอาแทน    สุดท้ายก็รู้ ไอ้นี้ใคร ไอ้นี้ใคร....

คุยกันแบบเปิดเผยแบบนี้ แมนๆดีครับ  :bbbear_34: :bbbear_34:

ออฟไลน์ kenny_eak

• *
  • Popular Vote : 12
  • meaww
« ตอบกลับ #83 เมื่อ: มีนาคม 02, 2012, 03:46:21 PM »
ยังไม่ถึงกับ AAA อ่ะ ยังโดนจับได้อยู่ว่าเป็นของปลอม  :bbbear_13:

แรงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง

ออฟไลน์ mystic

• แก๊งค์ฝั่งธน (มดแคระ)
  • *
  • Popular Vote : 172
  • Gcปลอม
    • http://www.guitarthai.com/classified/question.asp?QID=438207
« ตอบกลับ #84 เมื่อ: มีนาคม 02, 2012, 04:56:05 PM »
โอ๊ะๆๆๆๆๆๆๆ ไปบอกรีบซื้อตั๋วบินตามมาด่วนๆ

:bbbear_10:

อุ๊ยๆๆๆๆ น้องถ่ายไว้ได้อีกแย้วววววว    :bbbear_44: :bbbear_44:
85sound and music studio 086-6896625

ออฟไลน์ Tabuu

• *
  • Popular Vote : 48
  • "บุญมี"
« ตอบกลับ #85 เมื่อ: มีนาคม 02, 2012, 05:47:44 PM »

อุ๊ยๆๆๆๆ น้องถ่ายไว้ได้อีกแย้วววววว    :bbbear_44: :bbbear_44:

อุ๊ยๆๆๆๆ กรูพลาดอีกแล้ววววว

:bbbear_11:
"KOYORAD" and "Dixcel" Thailand Authorized Distributor

ออฟไลน์ mystic

• แก๊งค์ฝั่งธน (มดแคระ)
  • *
  • Popular Vote : 172
  • Gcปลอม
    • http://www.guitarthai.com/classified/question.asp?QID=438207
« ตอบกลับ #86 เมื่อ: มีนาคม 02, 2012, 07:36:25 PM »
 :bbbear_44: :bbbear_44:

อุ๊ยๆๆๆๆ กรูพลาดอีกแล้ววววว

:bbbear_11:
85sound and music studio 086-6896625