ผู้เขียน หัวข้อ: ++++ ให้ไปโหวตกันเลยครับ เอา ไม่เอา อยู่ ไม่อยู่ เเล้วประชุมกัน ++++  (อ่าน 21724 ครั้ง)

ออฟไลน์ Hiter

• ยังไงกัน...
  • *
  • Popular Vote : 62

ออฟไลน์ PadetP21

• *
  • Popular Vote : 13

ออฟไลน์ Tabuu

• *
  • Popular Vote : 48
  • "บุญมี"
ก่อนจะมีนัดประชุม หรือจะไม่มี ไม่รู้นะ แต่ขอร้อง     เอากระทู้ "เริ่มการใช้กฏ กติกาชมรม" ที่ตั้งขึ้นโดย MOD_SSS และลบไปแล้ว เอากลับมาโดยเร็วครับ ไหนๆก็ไหนๆแล้วไม่ต้องลบหรอกครับ เพื่อจะได้เห็นอะไรๆ มากขึ้น การลบไปอาจเข้าใจได้ว่า ต้องการจบปัญหาเป็นอันๆ ไป แต่ขอโทษ อันนี้ไม่ทันแล้วครับ ต้องเอากลับมา  อยากรู้ครับ ว่าจริงๆแล้วลบทำไม ในเมื่อคุณไม่ได้ทำอะไรผิด ผมต่างหากที่ผิด ไม่ใช่หรือ ตามที่คุณพยายามชี้แจง

กระทู้ของ MOD_SSS และโพสต่างๆ ของ MOD_SSS ได้หายไปแล้ว ตำตอบก็ยังไม่ได้ว่าคือใคร  แถมอยู่ๆก็หายตัวไปอีก

ตั้งมาเพื่อทำงานหน้าที่นี้ไม่ใช่หรือครับ ยังไม่ลาออกกันเลย แต่คุณหายไปไหน

ฝากถึงทีมงานที่สามารถลบกระทู้ ย้ายกระทู้ ได้ ช่วยเอากระทู้ "เริ่มการใช้กฏ กติกาชมรม" และโพสต่างๆ ของ MOD_SSS กลับมาด้วย แบบด่วนๆ ครับ

ผมขอใช้คำพูดของ MOD_SSS บ้างนะครับ   "ที่ผมขอ มันไม่ได้ยากเย็นอะไร"

ถ้าทำตรงนี้ไม่ได้ ก็คิดกันเอาเองนะครับ ว่าจงใจบิดบังอะไร

เพราะ มันไม่ได้ยากเย็นนะครับ

มีใครอยู่บ้างมั้ยคร้าบบบบบบบบ

:bbbear_16:
"KOYORAD" and "Dixcel" Thailand Authorized Distributor

ออฟไลน์ PaoPao

• *
  • Popular Vote : 5
ถ้าหากว่ามีส่งเสียงหน่อยยยย

• *
ผมรอคําตอบ คาบ

ออฟไลน์ Poon_ทoJxยoด

• ก็ผมรักน้องอิม...ของผม
  • *
  • Popular Vote : 1
  • รถในฝันของผมไม่ใช่ Ferrari แต่มันคือ Subaru!!!!
เคลียร์ปัญหาให้จบ ค่อยออกครับ +1

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
ออกไปเลยดีกว่าค้าบ เค้าไล่ขนาดนี้ยังทนอยู่ได้ด้วย :bbbear_13:
รีบๆออกไปแล้วเคลียร์ซะด้วยนะ

หรือจะออกๆไปซะทีไม่ต้องเคลียร์แล้วก้อได้ ทนความด้านไม่ไหวว่ะ
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ kazama

• *
  • Popular Vote : 6
  • I AM KAZAMA
ออกไปเลยดีกว่าค้าบ เค้าไล่ขนาดนี้ยังทนอยู่ได้ด้วย :bbbear_13:
รีบๆออกไปแล้วเคลียร์ซะด้วยนะ

หรือจะออกๆไปซะทีไม่ต้องเคลียร์แล้วก้อได้ ทนความด้านไม่ไหวว่ะ

อายแทน
Think Feel Drive

ออฟไลน์ Maew-Rx

• Maew-Rx
  • *
  • Popular Vote : 22
  • Honda Impreza
ผมว่าเราก็โตๆกันแล้วนะครับ

อย่าใช้คำว่า ..ไล่.. กันเลย เพราะผิดหรือถูกมันตอบยาก คุณ bank ก็คงมีเหลุผลของตัวเอง บางทีเราเอาตัวเราไปตัดสินคนอื่นๆ ก็อาจจะไม่แฟร์นัก

แต่สิ่งที่เกิดมัน ความวุ่นวาย ความแตกแยก เป็นที่ชัดเจนแล้วว่า มาจากอะไรนะครับ

เอาเป็นว่าขอความกรุณาให้ท่านวางมือเถอะครับ เพื่อความสงบของ web ให้ทุกคนสบายใจ
และให้ SSS ยังสามารถดำเนินการต่อไปในแบบพี่ๆน้องๆ ไม่ใช่เพื่อประโยชน์ทางการค้า

ขอความกรุณาท่านได้พิจารณาด้วยครับ

ด้วยความเคารพ
จากสมาชิกคนนึง
Garage Rx for Serious Car Lovers
http://www.facebook.com/GarageRx.WorkShop

ออฟไลน์ Tabuu

• *
  • Popular Vote : 48
  • "บุญมี"
อุบส์

กดผิด
"KOYORAD" and "Dixcel" Thailand Authorized Distributor

ออฟไลน์ NOp76

• Still Chill Chill ^ ^~
  • *
  • Popular Vote : 73
  • Proud of Boxer
    • http://www.bendix.co.th

ออฟไลน์ Hiter

• ยังไงกัน...
  • *
  • Popular Vote : 62

อยากจะรู้ว่าสมาชิกที่มีตัวตนกว่า 100 คนลงคะแนนโหวดขับไล่ แบงค์ ให้ออกจากตำแหน่งประธานชมรม แล้วแบงค์ยังจะหน้าด้านหน้าทนใช้คิดว่าตัวเองยังเป็นประธานชมรมไปได้อีกนานแค่ไหน
สุดท้ายเรื่องราวของแบงค์แทนที่จะเป็นเรื่องราวที่อยู่ภายในชมรม ตอนนี้ก็แพร่กระจายไปสู่ชมรมคาร์คลับอื่นๆอย่างทั่วถึงแล้ว
การที่แบงค์จะดื้อดึงคำว่าประธานให้อยู่กับตัวเองคงดีแต่ทำให้ชมรมเสื่อมเสียไปทุกๆวัน

น่าแปลกใจที่ คำถามต่างๆที่สมาชิกสอบถาม มันไม่ใช่เรื่องที่เป็นความลับหรือตอบไม่ได้เลยแม้แต่นิดเดียว
แต่แบงค์กลับเลือกที่จะไม่ตอบ โดยเฉพาะเรื่องเงินชองชมรม ซึ่งเป็นเงินของสมาชิกที่ควรจะต้องชี้แจงโดยเร็ว
การกระทำเช่นนี้หลายคนไม่ว่าจะเป็นสมาชิกในคลับหรือ คนที่อยู่นอกคลับ ก็กล่าวถึงทรัพสินของชมรมและสมาชิกอย่างกว้างขวาง ไม่ว่าจะเป็นเงินหรือ website
เพราะการที่เก็บเงินคนอื่นไว้กับตัวเอง โดยไม่ชี้แจงใดใดเช่นนี้ มันดูไม่มีความโปร่งใส และมีลับลมคมในมากๆ
โดยเฉพาะพฤติกรรมต่างๆของแบงค์ที่ผ่านมา ไม่สร้างความน่าเชื่อถือให้กับตัวแบงค์และเบื้องหลังเลย

หลังจากงานแทรคเดย์เสร็จสิ้น และยังไม่มีการลาออกอย่างเป็นทางการของแบงค์
จะขอทำการเปิดกระทู้เพื่อปลดประธาน อย่างเป็นทางการต่อไป
และจะดำเนินการชี้แจงการปลดประธานชมรมฯ ในหน้าเว็บไซด์ของชมรมคาร์คลับอื่นๆต่อไป เพื่อให้ทราบโดยทั่วกัน

• *

ออฟไลน์ สายล่อฟ้า

• *
  • Popular Vote : 11
Bank ไม่ใช่นักการเมืองนะครับ

ออกเถอะ

ออฟไลน์ TAKUMI_RPS13

• *
  • Popular Vote : 16
OTTO SHOP & พี่แดงUnion & TOON ENGIN
Chan inter & Prechar HT พี่1Hai & สนามเป้า