ผู้เขียน หัวข้อ: ++++ ให้ไปโหวตกันเลยครับ เอา ไม่เอา อยู่ ไม่อยู่ เเล้วประชุมกัน ++++  (อ่าน 21699 ครั้ง)

ออฟไลน์ MoMoTaRoZ

• *
  • Popular Vote : 1
+1 เคลียร์ให้เสร็จโดยเร็ว แล้วให้พี่ออกเถอะครับ  :bbbear_48:

ออฟไลน์ Choke gf

• *
  • Popular Vote : 88
  • ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ 5555
ตอบให้ เตีย แล้วค่อยว่ากัน555
ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ ปิ๊ปิ๊

ออฟไลน์ tayniti

• ตำเเหน่งฮ่องเต้ ไม่ได้มาเพราะความฟรุ๊ค,
  • *
  • Popular Vote : 49
  • http://tayniti.multiply.com/photos
    • รูปทั้งหมดอยู่ที่  http://tayniti.multiply.com/photos
ตอนนี้ได้คุยกับ k. bank.  เค้ายอมรับในผลโหวต. และพร้อมที่จะออกจากตำแหน่ง.  เพื่อเห็นแก่ความสงบของsss
และจะมาชี้แจงถึงสาเหต....ต่างๆให้ทราบกัน. 

เรื่องวันmeeting. เดี๋ยวกำหนดวันนัดเจอให้นะครับ

ตำเเหน่งฮ่องเต้ ไม่ได้มาเพราะความฟรุ้ค

http://tayniti.multiply.com/photos

ออฟไลน์ kazama

• *
  • Popular Vote : 6
  • I AM KAZAMA
เค้าเงียบแบบนี้คือ ออกไปแล้วหรือเปล่า  :bbbear_43:

หายไปเลย
Think Feel Drive

ออฟไลน์ MOJOJOJO

• *
  • Popular Vote : 64
โหวตให้เคลียร์ แล้วลาออกครับ

เหตุผล ไม่โปร่งใสในการทำงานครับคุณ MOD และคุณประชากร คือใคร  เป็นคนเขียนกฏแท้ๆแต่การกระทำ2มาตรฐาน

(เรื่อง ID,ล้าง post count,ปักหมุดกระทู้) ถ้าตอบไม่ได้แต่สร้างความวุ่นวายขนาดนี้ อยู่ไปก็ไม่มีผลดีครับ

ส่วนตัวไม่ได้มีอะไรกับคุณแบ็งค์ แต่เหมือนคุณแบ็งค์มีเหตุผลบางอย่างที่จะไม่ตอบคำถาม หรือพยายามทำให้เหตุการดีขึ้น

จะด้วยเหตุผลอะไรก็แล้วแต่ ไม่เป็นผลดีต่อSSSและคุณแบ็งค์เอง ซึ่งผมคิดว่าคนดำรงตำแหน่งประธานหากไม่เห็นผลประโยชน์ของส่วนรวมมาที่1แล้ว

คงไม่ต่างจากใครก็ตามที่ต้องการกอบโกยผลประโยชน์จากเว็บนี้ครับ

ออฟไลน์ laemunited

• *
  • Popular Vote : 22
  • LEGACY BH5/EVOLUTION IX
ไม่รู้ว่าจะเหมาะสมไหมแต่อ่านไวก็ดีนะครับ

อย่าเอาความโกรธนำหน้า
อนตฺถชนโน  โกโธ  โกโธ  จิตฺตปฺปโกปโน.
ความโกรธก่อความพินาศ  ความโกรธทำจิตให้กำเริบ 
(องฺ สตฺตก  ๒๓/๙๙)

เมื่อความไม่พึงใจบังเกิด                               
อย่าเอาความโกรธนำหน้า                               
จงเอาดวงปัญญา                                             
และเมตตาธรรมนำหน้าเสมอ                         
ความโกรธไม่ได้ทำให้เกิดสิ่งที่ดีที่สุด             
ความโกรธทำให้ทุกสิ่งพังทลาย                     
จิตใจร้อนรุ่มกระวนกระวาย                         
ดวงใจมืดมิดหาทางออกไม่เจอ                       
ให้เถิด…..ให้อภัย                                           
ให้อภัยก่อนสุขก่อน
ให้อภัยเร็วสุขเร็ว
ให้อภัยทันทีสุขทันที
เพราะ ๑ ครั้งที่ให้อภัย
คือปลดกองไฟออกจากใจ ๑ กอง
ไฟแห่งความโกรธเกลียดจึงลดลง
กระแสเย็นแห่งเมตตาธรรมจึงเพิ่มขึ้น
ดวงใจจึงเปิดโอกาสให้เรื่องเย็นๆ สิ่งดีๆ เข้ามาแทนที่
ใจดวงนี้จึงฉ่ำไปด้วยความเยือกเย็น
เต็มเปี่ยมไปด้วยความสุข (อิ่มธรรม)

รักกันไว้แล้วมาเจอกันนะครับ
แหลม
Yesterday is history,tomorrow is mystery,today is a gift that's call present!!!

ออฟไลน์ Choke gf

• *
  • Popular Vote : 88
  • ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ 5555
สาธู๊!!ครับ'จารย์แหลม :bbbear_48:

ใจเย็นๆไว้ตัดความโกรธออกไปนะครับทุกท่าน :bbbear_48:
ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ ปิ๊ปิ๊

ออฟไลน์ tayniti

• ตำเเหน่งฮ่องเต้ ไม่ได้มาเพราะความฟรุ๊ค,
  • *
  • Popular Vote : 49
  • http://tayniti.multiply.com/photos
    • รูปทั้งหมดอยู่ที่  http://tayniti.multiply.com/photos
ยังไงก็ต้องมีประชุมครับ.  เพราะsss. ยังต้องเดินหน้าต่อไป. 

ส่วนคนดูแลweb.   คงต้องคุยกัน.  จะหาอาสาสมัครจากพวกเรามาดูแลหรือจะยังไง. ก็ต้องคุยกัน
Sss. อาจเว้นวรรคเรื่อง ประธานคลับ.  แต่กิจกรรมที่จะเกิดขึ้นก็จะทำกันต่อไป

เรื่องsss track day. ที่จะเกิดขึ้นและที่เตรียมไปแล้ว.  ก็ต้องเกิดครับ.  เพราะมันคือชื่อเสียงของพวกเรา
ตำเเหน่งฮ่องเต้ ไม่ได้มาเพราะความฟรุ้ค

http://tayniti.multiply.com/photos

ออฟไลน์ jaowkob

• *
  • Popular Vote : 5
  • jaowkob
สาธุ อาจารย์แหลม

:bbbear_48:

ออฟไลน์ Tabuu

• *
  • Popular Vote : 48
  • "บุญมี"
ออก ครับ เพื่อยุติปัญหา

เคลียร์ไม่เคลียร์แล้วแต่เลยครับ 

สำหรับผม ขอเรื่องเดียวที่ต้องเคลียร์  คือ  MOD_SSS เป็นใคร  ขอตัวจริง ไม่เอาตัวปลอม

"KOYORAD" and "Dixcel" Thailand Authorized Distributor

ออฟไลน์ kazama

• *
  • Popular Vote : 6
  • I AM KAZAMA
ออก ครับ เพื่อยุติปัญหา

เคลียร์ไม่เคลียร์แล้วแต่เลยครับ 

สำหรับผม ขอเรื่องเดียวที่ต้องเคลียร์  คือ  MOD_SSS เป็นใคร  ขอตัวจริง ไม่เอาตัวปลอม

แค้นฝั่งหุ่นนะน้องกู 55
Think Feel Drive

ออฟไลน์ ScooBy crew

• *
  • Popular Vote : 22
สาธู๊!!ครับ'จารย์แหลม :bbbear_48:

ใจเย็นๆไว้ตัดความโกรธออกไปนะครับทุกท่าน :bbbear_48:

:bbbear_48: :bbbear_9: 
+ 1 krub
Deestone the heart of your control

ออฟไลน์ Tabuu

• *
  • Popular Vote : 48
  • "บุญมี"
ก่อนจะมีนัดประชุม หรือจะไม่มี ไม่รู้นะ แต่ขอร้อง     เอากระทู้ "เริ่มการใช้กฏ กติกาชมรม" ที่ตั้งขึ้นโดย MOD_SSS และลบไปแล้ว เอากลับมาโดยเร็วครับ ไหนๆก็ไหนๆแล้วไม่ต้องลบหรอกครับ เพื่อจะได้เห็นอะไรๆ มากขึ้น การลบไปอาจเข้าใจได้ว่า ต้องการจบปัญหาเป็นอันๆ ไป แต่ขอโทษ อันนี้ไม่ทันแล้วครับ ต้องเอากลับมา  อยากรู้ครับ ว่าจริงๆแล้วลบทำไม ในเมื่อคุณไม่ได้ทำอะไรผิด ผมต่างหากที่ผิด ไม่ใช่หรือ ตามที่คุณพยายามชี้แจง

กระทู้ของ MOD_SSS และโพสต่างๆ ของ MOD_SSS ได้หายไปแล้ว ตำตอบก็ยังไม่ได้ว่าคือใคร  แถมอยู่ๆก็หายตัวไปอีก

ตั้งมาเพื่อทำงานหน้าที่นี้ไม่ใช่หรือครับ ยังไม่ลาออกกันเลย แต่คุณหายไปไหน

ฝากถึงทีมงานที่สามารถลบกระทู้ ย้ายกระทู้ ได้ ช่วยเอากระทู้ "เริ่มการใช้กฏ กติกาชมรม" และโพสต่างๆ ของ MOD_SSS กลับมาด้วย แบบด่วนๆ ครับ

ผมขอใช้คำพูดของ MOD_SSS บ้างนะครับ   "ที่ผมขอ มันไม่ได้ยากเย็นอะไร"

ถ้าทำตรงนี้ไม่ได้ ก็คิดกันเอาเองนะครับ ว่าจงใจบิดบังอะไร

เพราะ มันไม่ได้ยากเย็นนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 29, 2012, 12:59:16 PM โดย Tabuu »
"KOYORAD" and "Dixcel" Thailand Authorized Distributor

ออฟไลน์ dodoo99

• แก๊งค์ฝั่งธน
  • *
  • Popular Vote : 21
ก่อนจะมีนัดประชุม หรือจะไม่มี ไม่รู้นะ แต่ขอร้อง     เอากระทู้ "เริ่มการใช้กฏ กติกาชมรม" ที่ตั้งขึ้นโดย MOD_SSS และลบไปแล้ว เอากลับมาโดยเร็วครับ ไหนๆก็ไหนๆแล้วไม่ต้องลบหรอกครับ เพื่อจะได้เห็นอะไรๆ มากขึ้น การลบไปอาจเข้าใจได้ว่า ต้องการจบปัญหาเป็นอันๆ ไป แต่ขอโทษ อันนี้ไม่ทันแล้วครับ ต้องเอากลับมา  อยากรู้ครับ ว่าจริงๆแล้วลบทำไม ในเมื่อคุณไม่ได้ทำอะไรผิด ผมต่างหากที่ผิด ไม่ใช่หรือ ตามที่คุณพยายามชี้แจง

กระทู้ของ MOD_SSS และโพสต่างๆ ของ MOD_SSS ได้หายไปแล้ว ตำตอบก็ยังไม่ได้ว่าคือใคร  แถมอยู่ๆก็หายตัวไปอีก

ตั้งมาเพื่อทำงานหน้าที่นี้ไม่ใช่หรือครับ ยังไม่ลาออกกันเลย แต่คุณหายไปไหน

ฝากถึงทีมงานที่สามารถลบกระทู้ ย้ายกระทู้ ได้ ช่วยเอากระทู้ "เริ่มการใช้กฏ กติกาชมรม" และโพสต่างๆ ของ MOD_SSS กลับมาด้วย แบบด่วนๆ ครับ

ผมขอใช้คำพูดของ MOD_SSS บ้างนะครับ   "ที่ผมขอ มันไม่ได้ยากเย็นอะไร"

ถ้าทำตรงนี้ไม่ได้ ก็คิดกันเอาเองนะครับ ว่าจงใจบิดบังอะไร

เพราะ มันไม่ได้ยากเย็นนะครับ

ที่ยื้อเวลาไป2มีนาคม เพื่อทำลายหลักฐานหรอกหรอ เริ่มลบทุกอย่างทิ้ง จะใช้คำว่าอะไรดีหนอ เ]ว  คงไม่พอ สลัด
ถ้าไม่ปล่อยมือจากอดีตแล้วจะเอามือที่ไหนคว้าอนาคต

ออฟไลน์ sweet99

• ไม่หล่อแต่อร่อย
  • *
  • Popular Vote : 5

ที่ยื้อเวลาไป2มีนาคม เพื่อทำลายหลักฐานหรอกหรอ เริ่มลบทุกอย่างทิ้ง จะใช้คำว่าอะไรดีหนอ เ]ว  คงไม่พอ สลัด

จะแรงไปไหนวะ คุณมรึง :bbbear_27: