ผู้เขียน หัวข้อ: ขอนอกเรื่องรถ สอบถามเรื่อง bluetooth โทรศัพท์หน่อยนะครับ  (อ่าน 8598 ครั้ง)

ออฟไลน์ neungxx

• *
  • Popular Vote : 2
  • เป็นไทย แว้วววว !!! 2th. pantip ngamwongwan
ชอบ era 1เสียงครับ
 :bbbear_16:

ออฟไลน์ jaowkob

• *
  • Popular Vote : 5
  • jaowkob
sony kub

ออฟไลน์ Bossma

• ???
  • *
  • Popular Vote : 146
เข้าเรืองต่อ. เสินเจิ้น ครับ.ได้ของแถมเป็นน้องก๊อกน้องแก๊กมาด้วย :bbbear_34:

ออฟไลน์ saran_1st

• CU Intania
  • *
  • Popular Vote : 48
  • . . Rumble . .
ไม่เคยใช้นะครับทั้ง 2 รุ่น ผมใช้แต่ Jawbone icon
สั่ง eBay มา ตัวละ 1500 รวมค่าส่ง แต่ไม่มี warranty นะครับ ไม่มี package ด้วย (ในไทยขาย 3,xxx)

เรื่องตัดเสียงรบกวน ทำได้ดีมากครับ ผมลองกับอีกฝั่งที่ใช้ Jawbone icon เหมือนกัน
เวลาอีกฝั่งเดินอยู่ข้างถนน แล้วโทรมา ผมได้ยินเสียงอีกฝั่งชัดมาก แต่ก็ได้ยินเสียงรถบนถนนเบาๆ (ไม่ถึงกับเงียบสนิท)
เวลาผมขับอิม ขนาดว่าซัดอยู่ เสียงลม เสียงท่อ ยังไม่ระแคะระคายไปอีกฝั่งเลยครับ 55

edit เพิ่มเติม นะครับ
- ใช้กับ iPhone นี่เหมาะมาก เพระา Jawbone รุ่นสูงๆ จะแสดงผลแบต บนหน้าจอ iPhone ได้ด้วย
- ถ้าจะสั่ง eBay รอประมาณ 10-15 วันนะครับ ผมสั่งกับร้านชื่อ cellularplaza ไรเนี่ย สั่งมา 4 ตัวละ icon จุกยางครบๆ แต่ไม่มีกล่อง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 22, 2012, 11:12:05 AM โดย saran_1st »

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
จะบร้า ก็ดีนะน้าโบ๊ท แต่ผมใช้ Plantronics อยู่ใช้ดีเหมียนกัล

sony kub
นังกบมาแปลกแฮะ 555+
เข้าเรืองต่อ. เสินเจิ้น ครับ.ได้ของแถมเป็นน้องก๊อกน้องแก๊กมาด้วย :bbbear_34:
คืออะไรอ่ะพี่ น้องงงค้าบบบ
ไม่เคยใช้นะครับทั้ง 2 รุ่น ผมใช้แต่ Jawbone icon
สั่ง eBay มา ตัวละ 1500 รวมค่าส่ง แต่ไม่มี warranty นะครับ ไม่มี package ด้วย (ในไทยขาย 3,xxx)

เรื่องตัดเสียงรบกวน ทำได้ดีมากครับ ผมลองกับอีกฝั่งที่ใช้ Jawbone icon เหมือนกัน
เวลาอีกฝั่งเดินอยู่ข้างถนน แล้วโทรมา ผมได้ยินเสียงอีกฝั่งชัดมาก แต่ก็ได้ยินเสียงรถบนถนนเบาๆ (ไม่ถึงกับเงียบสนิท)
เวลาผมขับอิม ขนาดว่าซัดอยู่ เสียงลม เสียงท่อ ยังไม่ระแคะระคายไปอีกฝั่งเลยครับ 55

edit เพิ่มเติม นะครับ
- ใช้กับ iPhone นี่เหมาะมาก เพระา Jawbone รุ่นสูงๆ จะแสดงผลแบต บนหน้าจอ iPhone ได้ด้วย
- ถ้าจะสั่ง eBay รอประมาณ 10-15 วันนะครับ ผมสั่งกับร้านชื่อ cellularplaza ไรเนี่ย สั่งมา 4 ตัวละ icon จุกยางครบๆ แต่ไม่มีกล่อง
ขอบคุณทุกๆท่านมากๆนะคร้าบบบ :bbbear_19:
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ CaptaiN

• "อย่าจี้ตูด เดี๋ยวปู๊ดให้ดม กร๊ากกก"
  • *
  • Popular Vote : 23
  • I BELIEVE. I CAN FLY.
สรุปซื้อ ยี่ห้อไหนครับพี่ ? อย่าลืมมารีวิวให้ผมฟังด้วย
ถ้าคุณแน่.....อย่าแพ้ขับ4

• *
สรุปซื้อ ยี่ห้อไหนครับพี่ ? อย่าลืมมารีวิวให้ผมฟังด้วย
น่าจะจบที่ ERAครับ กัปตัน เดี๋ยวลองมารีวิวให้ฟังนะครับ ที่เลือกอันนี้เพราะมีหลายคนแนะนำเลย และอีกอย่างอ่านๆมาในเว็บก็น่าสนครับ platronicsจริงๆอยากลองนะครับเพราะได้ยินมาเยอะว่าดีจริงๆเช่นกันครับแต่ติดแค่ผมไม่ชอบรูปทรงเท่านั้นเอง และที่สำคัญที่สุดผมลองดูการขายต่อด้วยหากเอา Jawbone Eraมาใช้แล้วเกิดไม่ชอบใจขึ้นมายังสามารถขายต่อได้ง่ายโดยที่ราคาไม่ตกมากครับ(เห็นคนที่ขายมือสองไม่นานก็มีคนมาซื้อกันแล้วอ่ะครับ) เลยว่าน่าลองดู ไม่ดีก็ขายต่ออ่ะครับ  :bbbear_25:
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ mek

• *
  • Popular Vote : 25
ตอนนี้มีงาน Commart ที่ศูนย์ประชุมฯ ลองไปเดินดูสิครับ
เห็นมีหลาย ๆ ยี่ห้อเลยที่มาขายในงานครับ

• *
ตอนนี้มีงาน Commart ที่ศูนย์ประชุมฯ ลองไปเดินดูสิครับ
เห็นมีหลาย ๆ ยี่ห้อเลยที่มาขายในงานครับ
โอ้วว จริงเหรอครับ ขอบคุณมากๆเลยครับ :bbbear_34:

• ???
  • *
โอ้วว จริงเหรอครับ ขอบคุณมากๆเลยครับ :bbbear_34:
มัวแต่ไร้สาระซะนานเลยลืมบอกเช่นกัน ไปทำพิธีเปิดมาแท้ๆ :bbbear_43:

ออฟไลน์ MoMoTaRoZ

• *
  • Popular Vote : 1
มัวแต่ไร้สาระซะนานเลยลืมบอกเช่นกัน ไปทำพิธีเปิดมาแท้ๆ :bbbear_43:

โชว์สตั้นอีกแล้วหรอครับพี่ต้น  :bbbear_24:

• ???
  • *
โชว์สตั้นอีกแล้วหรอครับพี่ต้น  :bbbear_24:
สตั้นรอดูอาทิตย์นี้

ไม่ช่ายยยยยยยยยย :bbbear_8:

ออฟไลน์ mystic

• แก๊งค์ฝั่งธน (มดแคระ)
  • *
  • Popular Vote : 172
  • Gcปลอม
    • http://www.guitarthai.com/classified/question.asp?QID=438207

ระวังพี่ รปภ เค้าจะกั้นรั้วไม่ให้เข้านะครับพี่  :bbbear_44: :bbbear_44:
85sound and music studio 086-6896625

• *
อ่ะนะ อีตาคนนี้ตลอดๆ :bbbear_38:

ได้ข่าวว่าอาทิตย์นี้จะโชว์พิเศษ กระโดดสองล้อ อีกสองล้อกองอยู่กับพื้นรึเปล่าพี่  :bbbear_2: