ผู้เขียน หัวข้อ: meeting น้ำจิ้ม แล้วจะมี Meeting ใหญ่ตามมา เชิญเข้ามาอ่านรายละเอียดได้เลยครับพ๊มมมม  (อ่าน 59178 ครั้ง)

ออฟไลน์ NOp76

• Still Chill Chill ^ ^~
  • *
  • Popular Vote : 73
  • Proud of Boxer
    • http://www.bendix.co.th
มากันให้เยอะๆ เลยครับ เดี่ยวผมเสียสละดื่มรอตั้งแต่เย็นเลยครับ  :bbbear_47:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 27, 2012, 08:36:33 PM โดย NOp76 »

• *
อ่อ โบ๊ท ลงชื่อพี่หนุ่มด้วยอีก 1 ท่านนะขอรับ  :bbbear_19:

ออฟไลน์ dodoo99

• แก๊งค์ฝั่งธน
  • *
  • Popular Vote : 21
มากันให้เยอะๆ เลยครับ เดี่ยวผมเสียสละดื่มรอตั้งแต่เย็นเลยครับ  :bbbear_47:

พี่นพ คอทองแดงนี่เอง :bbbear_33:
ถ้าไม่ปล่อยมือจากอดีตแล้วจะเอามือที่ไหนคว้าอนาคต

ออฟไลน์ Choke gf

• *
  • Popular Vote : 88
  • ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ 5555
พี่นพไปกี่โมงอะครับแว๊บมารับแถวเตาปูนแมนชั่นมั๊ย555

ล้อเล่นพี่จะได้คุยกะพี่ก่อน555โซนเดียวกัน
ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ ปิ๊ปิ๊

ออฟไลน์ จิ๊กโก๋อกหัก

• ทีมนักปั่นพลังหนุ่ม
  • *
  • Popular Vote : 125
    • Tia's Facebook
อยากไปด้วยจริงๆไม่เคยไปMeeting sss เลยไม่รู้จักใครเลย :bbbear_38:แต่ติดงานอะถ้าแวบไปได้จะไปนะครับ

ผมประทับใจพี่ตอบกระทู้มากๆครับ มาเจอกันหน่อยนะ ผมเลี้ยงน้ำส้มแก้วนึง

• *
5555   อยากเจอ พี่เหมือนกันไม่เจอกัน นาน

มาคนเดียวไม่ต้องมานะ เอาสาวลาวมาด้วย !

ออฟไลน์ Kmitl@Ku

• Boxer's Farmer. เกษตรกรไทยหัวใจบ็อคเซอร์
  • *
  • Popular Vote : 26
  • Gc OTOP
ถ้าไป เดียวจะ แบกเจ้า  Bin2 ไปด้วยที่นี้ พวกไวร์ ถูกกว่าไทย ครึ่งหนึงเลยอะ

• *
พี่นพไปกี่โมงอะครับแว๊บมารับแถวเตาปูนแมนชั่นมั๊ย555

ล้อเล่นพี่จะได้คุยกะพี่ก่อน555โซนเดียวกัน

อ้าวคุณโชคอยู่เตาปูนแมนชันเหรอนี่ ไปประจำเลยครับ เพื่อนอยู่แถวๆ นั้นเลยครับ ผมไปรับได้นะครับ แต่ตอนนี้รถอยู่นอนอู่อยู่อ่ะครับ จะเอารถเก่าๆ ไปแทนอ่ะครับ ยังไง PM เบอร์ติดต่อมานะครับ ไว้โทรนัดกันไปด้วยกันเลยครับ

:bbbear_34:

ออฟไลน์ Gobbaru

• *
  • Popular Vote : 11

ใกล้กันเลย :)

ออฟไลน์ noom_chopper

• *
  • Popular Vote : 24
  • "อิมแวน บรรทุกหมา"
:bbbear_43: แมนมั๊กๆ นพ "เสียสละดื่มรอ" เฮอ เฮอ
อ่อ โบ๊ท ลงชื่อพี่หนุ่มด้วยอีก 1 ท่านนะขอรับ  :bbbear_19:
ไปครับ ไป..."งานเปิดท้าย กิน-ดื่ม"
อ้าวคุณโชคอยู่เตาปูนแมนชันเหรอนี่ ไปประจำเลยครับ เพื่อนอยู่แถวๆ นั้นเลยครับ ผมไปรับได้นะครับ แต่ตอนนี้รถอยู่นอนอู่อยู่อ่ะครับ จะเอารถเก่าๆ ไปแทนอ่ะครับ ยังไง PM เบอร์ติดต่อมานะครับ ไว้โทรนัดกันไปด้วยกันเลยครับ
รับเพ่ด้วยนะฮับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 27, 2012, 09:09:42 PM โดย noom_chopper »
อยากสวยอย่ากลัวแพง อยากแรงอย่ากลัวพัง ไม่อยากเสียตังค์ ขับเดิมๆ

ออฟไลน์ Choke gf

• *
  • Popular Vote : 88
  • ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ 5555

ใกล้กันเลย :)
อ้อผมเหนgcขาวผ่านหน้าบ้านบ่อยๆ

555ไม่กวนพี่ดีกว่าท่าทางพี่นพจอยู่ะยาวววว
ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ ปิ๊ปิ๊

ออฟไลน์ pomaru

• SRS MEMBER
  • *
  • Popular Vote : 17
  • WE LOVE SUBARU
อ้างถึง
อยากไปด้วยจริงๆไม่เคยไปMeeting sss เลยไม่รู้จักใครเลย :bbbear_38:แต่ติดงานอะถ้าแวบไปได้จะไปนะครับ

มาเลยครับ น่าจะอยู่กันยันมืดดดดดดดดด ท่านอื่นๆด้วยนะคร้าบ

มากันเยอะๆ ใครยังไม่เคยมา มาได้เลย ไม่ต้องเขินครับ :bbbear_16:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 27, 2012, 09:13:08 PM โดย pomaru »

• *
ถ้าไป เดียวจะ แบกเจ้า  Bin2 ไปด้วยที่นี้ พวกไวร์ ถูกกว่าไทย ครึ่งหนึงเลยอะ

ขอ 8 นะ กำลังดี ไม่แพงด้วย

ออฟไลน์ Catkennel

• *
  • Popular Vote : 10
ไปด้วยงานไม่พลาดแน่
นักปั่นพลังหนุ่ม 
5iveclub.com

ออฟไลน์ Kmitl@Ku

• Boxer's Farmer. เกษตรกรไทยหัวใจบ็อคเซอร์
  • *
  • Popular Vote : 26
  • Gc OTOP
ขอ 8 นะ กำลังดี ไม่แพงด้วย
ได้เลย ครับพี่ จัดให้