ผู้เขียน หัวข้อ: meeting น้ำจิ้ม แล้วจะมี Meeting ใหญ่ตามมา เชิญเข้ามาอ่านรายละเอียดได้เลยครับพ๊มมมม  (อ่าน 59322 ครั้ง)

ออฟไลน์ akevex

• *
  • Popular Vote : 4
    • Piaggy Scooter Shop
ไม่รู้จักใคร แต่ว่าจะไปด้วยครับ  :bbbear_25:
มี STi แต่ไม่มี STang

ออฟไลน์ CBS_111

• *
  • Popular Vote : 3
ถ้าว่างขอตามไปด้วยครับ

ออฟไลน์ mystic

• แก๊งค์ฝั่งธน (มดแคระ)
  • *
  • Popular Vote : 172
  • Gcปลอม
    • http://www.guitarthai.com/classified/question.asp?QID=438207
ไม่รู้จักใคร แต่ว่าจะไปด้วยครับ  :bbbear_25:

มาครับๆ
85sound and music studio 086-6896625

ออฟไลน์ Tabuu

• *
  • Popular Vote : 48
  • "บุญมี"
เปลี่ยนสถานที่ meeting กันดีไม๊ครับ

"KOYORAD" and "Dixcel" Thailand Authorized Distributor

ออฟไลน์ mystic

• แก๊งค์ฝั่งธน (มดแคระ)
  • *
  • Popular Vote : 172
  • Gcปลอม
    • http://www.guitarthai.com/classified/question.asp?QID=438207
เปลี่ยนสถานที่ meeting กันดีไม๊ครับ

พี่จะไปไหนน้องรู้นะ กิ๊ๆ
85sound and music studio 086-6896625

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me

จะไปพร่ำ "เพ้อ" พรรณาเหรอจ๊ะ  :bbbear_3:
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ Impreza lover

• *
  • Popular Vote : 16
จะไปพร่ำ "เพ้อ" พรรณาเหรอจ๊ะ  :bbbear_3:

โอ้ว.......
ท่าทางรอบหลังนี่จะน่าไปก่าอีกนะ

ออฟไลน์ dodoo99

• แก๊งค์ฝั่งธน
  • *
  • Popular Vote : 21

ถ้าจะไปที่นี่บอกล่วงหน้าด้วยครับจะได้ไม่พาแฟนไป นะครับพี่ต่อ
ถ้าไม่ปล่อยมือจากอดีตแล้วจะเอามือที่ไหนคว้าอนาคต

ออฟไลน์ โกร่น2000

• *
  • Popular Vote : 23
  • fanfan2000
ไปกินกันกรุณาอย่าพูดเรื่องขัดแย้งเลยนะครับ.....กูละเบื่อกู่ไม่กับแล้วนะนี้

ออฟไลน์ Impreza lover

• *
  • Popular Vote : 16
ไปกินกันกรุณาอย่าพูดเรื่องขัดแย้งเลยนะครับ.....กูละเบื่อกู่ไม่กับแล้วนะนี้

ใช่ครับ ถึงตอนนั้นไปชมของสวยๆงามๆ วับๆแวมๆ
แล้วค่อยไปคุยว่า คันไหนแมกสวย โช๊คดี(เด้งน้อย) ดีกว่าเนอะ

ออฟไลน์ JC

• เมื่อเราตื่นจากความฝัน..เราจะกลับไปนอนฝันหวานต่อ - หรือลุกขึ้นมาทำความฝันนั้นให้เป็นความจริง ?
  • *
  • Popular Vote : 29
  • ...ดินดาน...
ใช่ครับ ถึงตอนนั้นไปชมของสวยๆงามๆ วับๆแวมๆ
แล้วค่อยไปคุยว่า คันไหนแมกสวย โช๊คดี(เด้งน้อย) ดีกว่าเนอะ
ลองดู Jazz โช๊คนิ่มๆมั้ยคับ จารป๊อก  :bbbear_36:

ออฟไลน์ kenny_eak

• *
  • Popular Vote : 12
  • meaww
ไปด้วย จะไปตั้งแต่เที่ยงเลย  :bbbear_43:

ออฟไลน์ กรองทิพย์

• *
  • Popular Vote : 12
ไอที่จะสอนผมชนกองยางกะลงข้างทาง ผมว่าผมเองก็ทำได้นะคับโบ๊ท อิอิ ไปกันทั้งคู่

ออฟไลน์ sweet99

• ไม่หล่อแต่อร่อย
  • *
  • Popular Vote : 5

เห็นชื่อคนไปแล้วก้อคงต้องไปสิครับ น่าสนุกออกครับ ไม่พลาดๆ

มารับด้วยจะไปด้วย มันแน่ๆๆๆ :bbbear_44:

ออฟไลน์ dodoo99

• แก๊งค์ฝั่งธน
  • *
  • Popular Vote : 21
มารับด้วยจะไปด้วย มันแน่ๆๆๆ :bbbear_44:

ได้เลยเพื่อนรัก เดี๋ยวขับไปรับแล้วไปด้วยกัน :bbbear_30:
ถ้าไม่ปล่อยมือจากอดีตแล้วจะเอามือที่ไหนคว้าอนาคต