ผู้เขียน หัวข้อ: meeting น้ำจิ้ม แล้วจะมี Meeting ใหญ่ตามมา เชิญเข้ามาอ่านรายละเอียดได้เลยครับพ๊มมมม  (อ่าน 59325 ครั้ง)

ออฟไลน์ Bossma

• ???
  • *
  • Popular Vote : 146
เคยขับแต่รถบั้ม แต่ขอไปด้วยครับ :bbbear_46:

ออฟไลน์ e_tapop

• *
  • Popular Vote : 9
อยากไปอะ แต่ไม่รู้ไปทันป่าว อยู่กันถึงกี่โมงคับ

ออฟไลน์ mystic

• แก๊งค์ฝั่งธน (มดแคระ)
  • *
  • Popular Vote : 172
  • Gcปลอม
    • http://www.guitarthai.com/classified/question.asp?QID=438207
เคยขับแต่รถบั้ม แต่ขอไปด้วยครับ :bbbear_46:

ผมหนักกว่า รถบั๊ม ยังขับไม่เป็นเลย  :bbbear_44: :bbbear_44:
อยากไปอะ แต่ไม่รู้ไปทันป่าว อยู่กันถึงกี่โมงคับ

เส็ดธุระ พี่โทรหาผมก็ได้ครับพี่ป็อป   :bbbear_9: :bbbear_9:
85sound and music studio 086-6896625

ออฟไลน์ mr_oui

• *
  • Popular Vote : 5
งานเสร็จทันจะตามไปนะครับ  :bbbear_4:

ออฟไลน์ PadetP21

• *
  • Popular Vote : 13
สนามโกคาทปิดสามทุ่มคาบ ส่วนร้านด้านหน้าปิดตีหนึ่ง มาเลยๆ
แล้วเจอกัน เด๋วผมไปรอต้อนรับตั้งแต่บ่ายสามเล้ย! 555 ไปซ้อมหน่อย!!!!

ออฟไลน์ MIDBULL

• *
  • Popular Vote : 11
  • " อย่าเข้าใกล้ อะไหล่แพง "
เอาด้วยคน เลิกงานแล้ว ..ผมขอตามไปด้วยคนครับ (แต่ไม่น่าจะทัน5โมง)
S U B A R U  I m p r e z a  แ ม ว ค อ ข า ว EJ255

• *
  • Gcปลอม
    • http://www.guitarthai.com/classified/question.asp?QID=438207
เอาด้วยคน เลิกงานแล้ว ..ผมขอตามไปด้วยคนครับ (แต่ไม่น่าจะทัน5โมง)

มาเลยครับบบบบ  :bbbear_9: :bbbear_9:
85sound and music studio 086-6896625

ออฟไลน์ dodoo99

• แก๊งค์ฝั่งธน
  • *
  • Popular Vote : 21
เห็นชื่อคนที่ไปแต่ละคนแล้วต้องร้อง  ว้าวๆๆๆ  น่าไปจังเลยอ่ะครับ ฝั่งธนข้ามฝั่งซะแล้วคราวนี้ บุก :bbbear_39:
ถ้าไม่ปล่อยมือจากอดีตแล้วจะเอามือที่ไหนคว้าอนาคต

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
ไปด้วยแน่ครับ เจอกันตอนเย็นเด้อ งานนี้ครบครับ ใครอยากกินก็กิน ใครอยากดื่มก้อดื่ม ใครอยากหวดโกคาร์ทก็ลงไปเลย
งานนี้เป็นงานกระชับความสัมพันธ์ของพวกเรานะครับ อาจจะนัดเร็วไปหน่อยแต่รับรองสนุกครับ และแก๊งตัวจี๊ดตัวฮาคนเก่าๆมากันเยอะครับ

ปล.ขอต้อนรับเฉพาะคนที่จะไม่ทำให้งานกร่อยนะครับ :bbbear_16:
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

• *
  • Gcปลอม
เห็นชื่อคนที่ไปแต่ละคนแล้วต้องร้อง  ว้าวๆๆๆ  น่าไปจังเลยอ่ะครับ ฝั่งธนข้ามฝั่งซะแล้วคราวนี้ บุก :bbbear_39:

แล้วไปมั้ยล่ะครับพี่ดู้  :bbbear_46: :bbbear_46:

ออฟไลน์ name_joker

• *
  • Popular Vote : 24
เย็นๆ ถ้างานเสร็จทัน จะตามไปแจมนะฮ๊าฟพี่โบ๊ส  :bbbear_30:

• *
  • Gcปลอม
เย็นๆ ถ้างานเสร็จทัน จะตามไปแจมนะฮ๊าฟพี่โบ๊ส  :bbbear_30:

ตามมาครับตามมา  :bbbear_46: :bbbear_46:

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
ไปด้วยแน่ครับ เจอกันตอนเย็นเด้อ งานนี้ครบครับ ใครอยากกินก็กิน ใครอยากดื่มก้อดื่ม ใครอยากหวดโกคาร์ทก็ลงไปเลย
งานนี้เป็นงานกระชับความสัมพันธ์ของพวกเรานะครับ อาจจะนัดเร็วไปหน่อยแต่รับรองสนุกครับ และแก๊งตัวจี๊ดตัวฮาคนเก่าๆมากันเยอะครับ

ปล.ขอต้อนรับเฉพาะคนที่จะไม่ทำให้งานกร่อยนะครับ :bbbear_16:

อย่าลืมจักรยานไปปั่นด้วยสิ  :bbbear_11:

เอ๊ะ.....หรือปั่นจักรยานไปดี  :bbbear_45:
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ Impreza lover

• *
  • Popular Vote : 16

โอ้ว แล้วผมจะไปได้ไหมนี่ :bbbear_33:

หายยังต้องรับเลิกงานแล้วจะตามไปนะ
สงสัยทันย่องๆรอบสุดท้าย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 27, 2012, 10:46:17 AM โดย Impreza lover »

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
อย่าลืมจักรยานไปปั่นด้วยสิ  :bbbear_11:

เอ๊ะ.....หรือปั่นจักรยานไปดี  :bbbear_45:
อ้าว อั้ยหอย ตามใจดิใครจะปั่นก้อปั่น งานนี้รถไม่ใช่เรื่องสำคัญเท่ากับความสัมพันธ์แบบพี่น้องเหมือนที่ควรจะเป็นนะแก
โอ้ว แล้วผมจะไปได้ไหมนี่ :bbbear_33:

หายยังต้องรับเลิกงานแล้วจะตามไปนะ
สงสัยทันย่องๆรอบสุดท้าย
รีบตามมานะครับพี่ป๊อก รอได้ครับท่าทางจะไม่กลับกันเร็วแน่ครับพี่
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง