ผู้เขียน หัวข้อ: meeting น้ำจิ้ม แล้วจะมี Meeting ใหญ่ตามมา เชิญเข้ามาอ่านรายละเอียดได้เลยครับพ๊มมมม  (อ่าน 59475 ครั้ง)

ออฟไลน์ จิ๊กโก๋อกหัก

• ทีมนักปั่นพลังหนุ่ม
  • *
  • Popular Vote : 125
    • Tia's Facebook
ไกลบ้าน เกิน

แถมเลิกงาน 5.30

รถก็ติด

งานนี้น่าจะลากยาวถึงเที่ยงคืนครับพี่ี
มาเถอะครับ  :bbbear_36:

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
  ก็ไม่เห็นหยาบคายตรงไหนนะครับน้าโกร๋น  อ่อ ลืมบอกไป  งานนี้ไม่เกี่ยวกับชมรมนะครับ

ไม่ต้อนรับทีมงานด้วย  อ่านให้ดีๆ ชัดๆ  :bbbear_34:

โอ้ยๆๆๆๆๆ  :bbbear_30: :bbbear_30: :bbbear_43: :bbbear_43:
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ MoMoTaRoZ

• *
  • Popular Vote : 1
งานนี้น่าจะลากยาวถึงเที่ยงคืนครับพี่ี
มาเถอะครับ  :bbbear_36:

พี่เตีย เราจะได้จะได้เจอกันแล้ว  :bbbear_23:  :bbbear_44:

• *
พี่เตีย เราจะได้จะได้เจอกันแล้ว  :bbbear_23:  :bbbear_44:

ไม่ต้องกรี๊ดพี่ไม่มีตัง

:bbbear_7: :bbbear_7: :bbbear_7:

ออฟไลน์ ajcha4563

• ผู้ที่รู้จักพอ ความพอของเขาจะเป็นความพอที่มีไปได้ตลอดชีวิต
  • *
  • Popular Vote : 3
ผมเลิกงานสี่ทุ่ม ผมตามไปยังมีคนอยู่ไหมอะ

ออฟไลน์ e_tapop

• *
  • Popular Vote : 9
จะตามไปให้เร็วที่สุดคับ

ออฟไลน์ dodoo99

• แก๊งค์ฝั่งธน
  • *
  • Popular Vote : 21
  ก็ไม่เห็นหยาบคายตรงไหนนะครับน้าโกร๋น  อ่อ ลืมบอกไป  งานนี้ไม่เกี่ยวกับชมรมนะครับ

ไม่ต้อนรับทีมงานด้วย  อ่านให้ดีๆ ชัดๆ  :bbbear_34:

ต้อนรับเค้าคงไม่กล้ามาหรอกครับอาจารย์ อิอิ
ถ้าไม่ปล่อยมือจากอดีตแล้วจะเอามือที่ไหนคว้าอนาคต

ออฟไลน์ kazama

• *
  • Popular Vote : 6
  • I AM KAZAMA
ผมจะนั่งจิบไวน์ใต้แสงสปอร์ตไลท์ รอฮาคนแพ้ครับ ฮ่าๆๆๆ

เด๋วนั่งเป็นเพื้อน 55
Think Feel Drive

• *
ไกลบ้าน เกิน

แถมเลิกงาน 5.30

รถก็ติด

มาเหอะพี่ทุกคนเค้าอยากเจอพี่ทั้งนั้น :bbbear_16:
ถ้าไม่ปล่อยมือจากอดีตแล้วจะเอามือที่ไหนคว้าอนาคต

ออฟไลน์ PingPuB

• *
  • Popular Vote : 1
จะถ่อจากชลบุรีไปงานนี้ด้วยครับ
เห็นบรรยากาศที่อบอุ่นแบบพี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ
อยากจะโดดงานจากชลบุรีตามไปด้วยคน

• *
ผมเลิกงานสี่ทุ่ม ผมตามไปยังมีคนอยู่ไหมอะ

ผมว่ามันน่าจะมีอยู่นะครับ เพราะต้องรอให้สร่างก่อน ก่อนกลับ 55555

• *
เห็นบรรยากาศที่อบอุ่นแบบพี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ
อยากจะโดดงานจากชลบุรีตามไปด้วยคน

แบบนี้ใช่มั้ยครับบรรยากาศแบบเมื่อก่อน ที่ไม่มีมานานแล้ว นี่แหละครับ SSS

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me

มาเลย มาเลย ขับไม่ติดบูสท์ แป๊บเดียวก็ถึงครับ  :bbbear_32: :bbbear_32:
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ Lecrazy

• *
  • Popular Vote : 0
มีทติ้งใหญ่ มีวันอาทิตย์ได้มั้ยครับ อยากใช้สิทธิ์ อยากโหวต แต่ด้วยงานที่ทำอยู่ จ-ส ผมอยู่ ตจว ตลอดเลย อยู่กรุงเทพ วันอาทิตย์กลางวันวันเดียวเองครับ แต่ก็อยากไปใช้สิทธิ์ หากมีการโหวตใดๆ เกิดขึ้น เพื่อ SSS

ออฟไลน์ pick

• Life is Short
  • *
  • Popular Vote : 47
  • GC Doluck
    • http://www.siamsubaru.com/subaruboard/index.php/topic,88992.0.html
 :bbbear_29: คันหัวใจอยากไปเจอเพื่อนๆพี่ๆ แต่visa จะผ่านไม่นี้
Meeting รวมดาวสาวสยาม....SUBARU