ผู้เขียน หัวข้อ: meeting น้ำจิ้ม แล้วจะมี Meeting ใหญ่ตามมา เชิญเข้ามาอ่านรายละเอียดได้เลยครับพ๊มมมม  (อ่าน 59471 ครั้ง)

ออฟไลน์ Nut

• *
  • Popular Vote : 13
ไปด้วยยยยยยแต่ขอเอา gc ไปไล่หวดโกคาร์ทในสนามได้มะ จานต่อก็จานต่อเหอะตรูจะบี้ให้แบนติดยาง Michelin เลย กั่กๆๆๆ :bbbear_44: 

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
ไปด้วยยยยยยแต่ขอเอา gc ไปไล่หวดโกคาร์ทในสนามได้มะ จานต่อก็จานต่อเหอะตรูจะบี้ให้แบนติดยาง Michelin เลย กั่กๆๆๆ :bbbear_44:

มาสิ อีนัทแก๊ส ระวังตามไม่ทันนะเว๊ย  :bbbear_24: :bbbear_24: :bbbear_24:
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ mystic

• แก๊งค์ฝั่งธน (มดแคระ)
  • *
  • Popular Vote : 172
  • Gcปลอม
    • http://www.guitarthai.com/classified/question.asp?QID=438207
มาสิ อีนัทแก๊ส ระวังตามไม่ทันนะเว๊ย  :bbbear_24: :bbbear_24: :bbbear_24:

เดี๋ยวน้องขอขับตามดูอยุ่ห่างๆนะครับพี่   :bbbear_35: :bbbear_35:
85sound and music studio 086-6896625

ออฟไลน์ จิ๊กโก๋อกหัก

• ทีมนักปั่นพลังหนุ่ม
  • *
  • Popular Vote : 125
    • Tia's Facebook
เดี๋ยวน้องขอขับตามดูอยุ่ห่างๆนะครับพี่   :bbbear_35: :bbbear_35:

ผมจะนั่งจิบไวน์ใต้แสงสปอร์ตไลท์ รอฮาคนแพ้ครับ ฮ่าๆๆๆ

ออฟไลน์ Nut

• *
เดี๋ยวส่งอีนังเกย์ไปนั่งถ่วงท้าย :bbbear_36: จะได้ทับไปพร้อมกัน  :bbbear_15:

ออฟไลน์ Nut

• *
ผมจะนั่งจิบไวน์ใต้แสงสปอร์ตไลท์ รอฮาคนแพ้ครับ ฮ่าๆๆๆ
มานั่งด้วยกันมะเตีย เดี๋ยวได้แซ้ดดดดดด...แซ้ดดดดด....เอี๊ยด!!!!!!! แพร่ดๆๆ :bbbear_44: อุ้ยคันหน้าขับช้าจังหลบไม่ทันดูสิเตียมีเก้งติดล้อมาตัว :bbbear_10:

ออฟไลน์ โกร่น2000

• *
  • Popular Vote : 23
  • fanfan2000
ดูทุกคนเงี้ยนๆจังขอโทษที่ใช้คำไม่สุภาพแต่ไม่รู้จะคำไหนมาแทนความรู้สึก......นัด2วันมาขนาดนี้ถ้านัดก่อนสักweekคงมาทั้งชมรม...........sss  :bbbear_26: :bbbear_26: :bbbear_26:

• *
มานั่งด้วยกันมะเตีย เดี๋ยวได้แซ้ดดดดดด...แซ้ดดดดด....เอี๊ยด!!!!!!! แพร่ดๆๆ :bbbear_44: อุ้ยคันหน้าขับช้าจังหลบไม่ทันดูสิเตียมีเก้งติดล้อมาตัว :bbbear_10:

อกอีเตียจะแตก !!!!

• *
ดูทุกคนเงี้ยนๆจังขอโทษที่ใช้คำไม่สุภาพแต่ไม่รู้จะคำไหนมาแทนความรู้สึก......นัด2วันมาขนาดนี้ถ้านัดก่อนสักweekคงมาทั้งชมรม...........sss  :bbbear_26: :bbbear_26: :bbbear_26:

จริงๆมันมาจากชวนกันเล่นๆไม่กี่คนเองอะพี่  พี่พิมพ์ไม่เพราะระวังโดนแบบนะครับ
ประธานเรายิ่งบอบบางเหมือนจุดซ่อนเร้นด้วย

ออฟไลน์ Choke gf

• *
  • Popular Vote : 88
  • ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ 5555
นึกถึงอึ่งไชโยเลย555
ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ ปิ๊ปิ๊

ออฟไลน์ โกร่น2000

• *
  • Popular Vote : 23
  • fanfan2000
จริงๆมันมาจากชวนกันเล่นๆไม่กี่คนเองอะพี่  พี่พิมพ์ไม่เพราะระวังโดนแบบนะครับ
ประธานเรายิ่งบอบบางเหมือนจุดซ่อนเร้นด้วย
ขอโทษที่ใช้คำไม่สุภาพแต่คำนี้ก็ใช้กับผู้ชายmanๆตรงๆและมันเป็นอารมย์จริงๆที่อยากๆละครับ :bbbear_31: :bbbear_31:

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
เดี๋ยวส่งอีนังเกย์ไปนั่งถ่วงท้าย :bbbear_36: จะได้ทับไปพร้อมกัน  :bbbear_15:

สนามใหญ่ แม่งยังไม่ลงเลย นี่สนามกระจิ๊ดเดียว รถบิดเยอะนะเว๊ย 55555

กล้าลงเร๊อะ  :bbbear_14:

เค้าหมายถึงอีนัทแก๊สนะ  :bbbear_45:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 28, 2012, 10:26:19 AM โดย thor111 »
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ สาหร่าย05

• *
  • Popular Vote : 32

ก็ไม่เห็นหยาบคายตรงไหนนะครับน้าโกร๋น  อ่อ ลืมบอกไป  งานนี้ไม่เกี่ยวกับชมรมนะครับ

ไม่ต้อนรับทีมงานด้วย  อ่านให้ดีๆ ชัดๆ  :bbbear_34:
บ้าพลัง คลั่งอำนาจ  เชิญใส่กระโปรง แล้วออกไป๊!!!

• *
ขอโทษที่ใช้คำไม่สุภาพแต่คำนี้ก็ใช้กับผู้ชายmanๆตรงๆและมันเป็นอารมย์จริงๆที่อยากๆละครับ :bbbear_31: :bbbear_31:

อยากมีอารมณ์เดี๋ยวผมหาแฟนให้มั้ยพี่ พี่ๆผมหล่อๆ ล่ำๆเพียบ วันพุธคงได้เจอแล้วจับคู่ให้หลายคน 5555

ออฟไลน์ clubxxx

• *
  • Popular Vote : 16
  • -*-
ไกลบ้าน เกิน

แถมเลิกงาน 5.30

รถก็ติด