ผู้เขียน หัวข้อ: meeting น้ำจิ้ม แล้วจะมี Meeting ใหญ่ตามมา เชิญเข้ามาอ่านรายละเอียดได้เลยครับพ๊มมมม  (อ่าน 59323 ครั้ง)

ออฟไลน์ kenny_eak

• *
  • Popular Vote : 12
  • meaww
พี่เต้อ (Hitter)   ฝากลงชื่อไปมิตติ้งด้วยเด้ออออออออออออ  :bbbear_46:

เนื่องจากถูกแบน พี่เขาเลยฝากลงชื่อ อิอิ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 27, 2012, 05:53:55 PM โดย kenny_eak »

ออฟไลน์ dodoo99

• แก๊งค์ฝั่งธน
  • *
  • Popular Vote : 21
พี่เต้อ (Hitter)   ฝากลงชื่อไปมิตติ้งด้วยเด้ออออออออออออ  :bbbear_46:

เนื่องจากถูกแบน พี่เขาเลยฝากลงชื่อ อิอิ

มากันหมดเลย  ดีจังเลยครับ สรรสรรค์ๆ
ถ้าไม่ปล่อยมือจากอดีตแล้วจะเอามือที่ไหนคว้าอนาคต

ออฟไลน์ SilverGC

• *
  • Popular Vote : 20
ไปด้วยครับ .....แต่คงอยู่ได้แค่ 6.30 เท่านั้น

ปล. ไม่มีอิมขับแล้วคงต้อนรับเหมือนเดิมนะคร้าบบ :bbbear_35:

ออฟไลน์ MoMoTaRoZ

• *
  • Popular Vote : 1

ออฟไลน์ dodoo99

• แก๊งค์ฝั่งธน
  • *
  • Popular Vote : 21
รู้สึกงานนี้คนรักซูบารุจริงๆ ที่ไม่ใช่พ่อค้าแอบแฝง จะมารวมตัวกันมากกว่าตอนเลือกตั้งประธาน2012 นะครับ 555 :bbbear_23:
ถ้าไม่ปล่อยมือจากอดีตแล้วจะเอามือที่ไหนคว้าอนาคต

ออฟไลน์ mystic

• แก๊งค์ฝั่งธน (มดแคระ)
  • *
  • Popular Vote : 172
  • Gcปลอม
    • http://www.guitarthai.com/classified/question.asp?QID=438207
ไอที่จะสอนผมชนกองยางกะลงข้างทาง ผมว่าผมเองก็ทำได้นะคับโบ๊ท อิอิ ไปกันทั้งคู่
:bbbear_9: :bbbear_9:

85sound and music studio 086-6896625

ออฟไลน์ Choke gf

• *
  • Popular Vote : 88
  • ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ 5555
ไปด้วยครับและก็ใครรุจักเสือดำชวนมาด้วยนะคับต้องการดีเจรถบัมพ์อิอิ
ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ ปิ๊ปิ๊

ออฟไลน์ จิ๊กโก๋อกหัก

• ทีมนักปั่นพลังหนุ่ม
  • *
  • Popular Vote : 125
    • Tia's Facebook
ไปด้วยนะครับ งานนี้ต้องไปดูแลน้องเขยต่อของผมหน่อย  :bbbear_46:

พี่โต : ไม่เจอนานเลย  :bbbear_31:

SSS = Siam Sausage Society
ไม่ต้องมีซูบารุ ขอแค่มีความเป็นลูกผู้ชายที่มีไส้กรอก ก็เป็นเพื่อนกันได้

Subaru ถ้ามีแล้วต้องเจอประธาน ว.5 แบบนี้
ปั่นรถถีบดูยังจะดีกว่า

• *
ไปด้วยครับ ถ้าไม่รังเกียจ

เดี๋ยวผมหาแฟนให้มั้ย พี่ๆผมยังว่างหลายคนครับพี่

:bbbear_31:

• *
ถ้ากลับมาไทย ทันวัน 29 ขอไปด้วยคนนะครับ

เอาสาวลาวมาด้วย !!!!!

• *
เห็นชื่อคนที่ไปแต่ละคนแล้วต้องร้อง  ว้าวๆๆๆ  น่าไปจังเลยอ่ะครับ ฝั่งธนข้ามฝั่งซะแล้วคราวนี้ บุก :bbbear_39:

อยากเจอชาว ธนบุเรี่ยน  :bbbear_16:

• *
ทามมายต้องเป็นวันธรรมดาด้วย !!! ง้านขอน้องใหม่ไปด้วยนะครับ  :bbbear_2:

เอาน้องดำมาดูหน่อย คิดถึงหลายๆ

• *
ไม่รู้จักใคร แต่ว่าจะไปด้วยครับ  :bbbear_25:

ยินดีเลยคร๊าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ

ออฟไลน์ TAKUMI_RPS13

• *
  • Popular Vote : 16
อยากไปด้วยจริงๆไม่เคยไปMeeting sss เลยไม่รู้จักใครเลย :bbbear_38:แต่ติดงานอะถ้าแวบไปได้จะไปนะครับ
OTTO SHOP & พี่แดงUnion & TOON ENGIN
Chan inter & Prechar HT พี่1Hai & สนามเป้า

ออฟไลน์ Kmitl@Ku

• Boxer's Farmer. เกษตรกรไทยหัวใจบ็อคเซอร์
  • *
  • Popular Vote : 26
  • Gc OTOP
เอาสาวลาวมาด้วย !!!!!

5555   อยากเจอ พี่เหมือนกันไม่เจอกัน นาน