ผู้เขียน หัวข้อ: ใจไม่ใหญ่ครับ ขอยกเลิกการขาย ต้องการของคืนทุก**ชิ้นครับ (มีรูปสินค้าแล้วครับ)  (อ่าน 15865 ครั้ง)

ออฟไลน์ ScooBy crew

• *
  • Popular Vote : 22
สรุปตกลงได้ด้วยดีเยี่ยมเลยครับ
ชีวิตทำงานประจำวันก็เจอคนแย่ ๆ อยู่แล้ว มีแต่เรื่องเครียด ๆ ครับ
ดูเวปเรื่องรถเหมือนได้พักผ่อน
อย่าเอานิสัยชอบเอาเปรียบมาใช้ในสังคมนี้เลยครับ   มันเบื่อ   emo64o
Deestone the heart of your control

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
พึ่งได้เข้ามาอ่าน หลังจากไม่ได้เข้าเว็บมา 2 - 3 วัน เรื่องราวเป็นยังไงผมไม่ขอออกความเห็นเพราะไม่ได้เป็นผู้อยู่ในเหตุการณ์ แต่หลังจากที่อ่านข้อความทั้งหมดก็พบว่าล่าสุดมีคุณ PuMuP7 มาช่วยไกล่เกลี่ยให้แล้ว ซึ่งผมเข้าใจว่าทุกๆ ฝ่ายก็คงอยากให้เรื่องราวทั้งหมดจบลงด้วยดี

ดังนั้นผมขออนุญาต Lock กระทู้นี้นะครับ เพื่อไม่ให้เป็นการต่อความยาวสาวความยืดออกไปนะครับ โดยจะรอผลสรุปจากคุณ PuMuP7  นะครับ

ถ้าเรื่องราวเรียบร้อยแล้วขอให้โพสแจ้งด้วยนะครับ แล้วหลังจากนั้นผมจะขออนุญาตลบกระทู้นี้นะครับ

ขอบคุณครับ

thor111
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!