ผู้เขียน หัวข้อ: track day ของชาว SSS รับสมัครเพิ่มครับ สละสิทธิ์กันหลายคน เช็คชื่อและโอนเงินด้วย  (อ่าน 63517 ครั้ง)

ออฟไลน์ Ta

• *
  • Popular Vote : 7
ไปด้วยคาฟผม
ต๋าคาฟ
sti rookie
มีรุ่น 40+ ป่ะคาฟ

ออฟไลน์ witt

• *
  • Popular Vote : 0
1 ที่คร้าบ.. WRX  pro   :spiny:

ออฟไลน์ Ken

• *
  • Popular Vote : 1
  • Big Boy's Toy
ขอบคุณทุกท่านมากๆครับ

ไม่กี่ชั่วโมง ลงชื่อกันไปเกือบครึ่งแล้ว

แจ๋วมากๆ SSS spirit  :agree:

ออฟไลน์ kazama

• *
  • Popular Vote : 6
  • I AM KAZAMA
ขอบคุณทุกท่านมากๆครับ

ไม่กี่ชั่วโมง ลงชื่อกันไปเกือบครึ่งแล้ว

แจ๋วมากๆ SSS spirit  :agree:

ลงชื่ออย่างเดียว อย่าลืมโอนเงินด้วยนะครับ

ว่าแต่ เลกาซี่แวน นี่ต้องลงรุ่นไหนอะครับ

อิอิ
Think Feel Drive

ออฟไลน์ TezzA

• SSS FC No. 1
  • *
  • Popular Vote : 3
  • มือใหม่ หัด4
ขอบคุณพี่เคนที่ลงชื่อให้ครับ      :agree:

งานนี้มีมันส์      ถ้าใส่ dixcel แล้วเวลาไม่ลง จะเอาไปเครม อิอิอิ    :devil:  :supergrin: :wavey:

ออฟไลน์ 24owner

• *
  • Popular Vote : 8
  • Godji Power...www.asakorn.co.th
    • www.asakorn.co.th

ไปด้วย 1 ที่ครับ

ก๊อตครับ <24owner> WRX Rookie
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 27, 2009, 11:36:22 AM โดย 24owner »
จำหน่ายถุงมือยาง ถุงมือผ้า ผ้าปิดจมูก หมวกคลุมผม สำหรับใช้ในโรงงาน

ออฟไลน์ SilverGC

• *
  • Popular Vote : 20
ลงชื่ออย่างเดียว อย่าลืมโอนเงินด้วยนะครับ

ว่าแต่ เลกาซี่แวน นี่ต้องลงรุ่นไหนอะครับ

อิอิ

อีนี่เครื่องคอขาว .........ไปลงคลาส WRX ไป๊............... :reallymad:

ออฟไลน์ mr_oui

• *
  • Popular Vote : 5
ไปด้วย 3คันครับ
พี่โกะ
พี่โอด
แล้วก็ผมครับ

ออฟไลน์ SSS_PAO

• *
  • Popular Vote : 0
ลงด้วย 2 คัน
pao_pao รุ่น  WRX Rookie คร๊าบบ

deeauto รุ่น STi Rookie ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 27, 2009, 12:12:21 PM โดย pao_pao »

ออฟไลน์ pick

• Life is Short
  • *
  • Popular Vote : 47
  • GC Doluck
    • http://www.siamsubaru.com/subaruboard/index.php/topic,88992.0.html
ไปด้วย 1 ที่ครับ
ลงรุ่น STi Rookie  ได้ไม่ครับ ไม่ได้วิ่งมาเป็นปีแล้ว

Log in: Pick
รุ่นที่จะลงแข่ง: STI Rookie
หมายเลขทะเบียนรถ: 529

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 31, 2009, 09:20:27 AM โดย pick »

ออฟไลน์ ที

• *
  • Popular Vote : 1
อิอิ เดี๋ยวไม่ทัน

1 คนคับ.... :wavey: :wavey:

เดี๋ยวโอนเงินแล้วจะแจ้งให้ทราบคับ

ออฟไลน์ Mix GC8

• *
  • Popular Vote : 3
ไปด้วยคับ WRX Rookie คับ...มิกซ์+1 ผู้ฅิดฅามคับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 27, 2009, 01:07:30 PM โดย Mix GC8 »

ออฟไลน์ Bossma

• ???
  • *
  • Popular Vote : 146
ไปด้วยครับ  ผม ต้น bossma  และ คุณแอม BMX มองแต่เธอ  ทั้งหมด 2 คันครับ

และผู้ติดตามของกะผม อีก 1 และคุณแอม ผู้ติดตามอีก 1

โอนเงินแล้วจะรีบแจ้งครับ :agree: :agree:

STi Rookie ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 27, 2009, 02:08:11 PM โดย bossma »

ออฟไลน์ Tabuu

• *
  • Popular Vote : 48
  • "บุญมี"
ลงด้วยครับ 
ตู๋ / Tabuu

เลกาซี่  มือใหม่ รถไม่แรง ลงรุ่นไหนดีครับ 
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 27, 2009, 01:31:22 PM โดย Tabuu »
"KOYORAD" and "Dixcel" Thailand Authorized Distributor

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
ไปด้วยครับ  ผมและผู้ติดตาม อีก 1

โอนเงินแล้วจะรีบแจ้งครับ :agree: :agree:

STi Rookie คนขับไม่เคยลงแข่งรายการใดๆมาก่อน

อย่างพี่ต้องลง STI Super Pro Cup แล้วม๊างงงง  ปล่อยพร้อมกันแล้วหวดไล่กันเลย พี่ต้น VS พี่โกะ :eek: :error: :grazy: :lol:

ลงด้วยครับ 
ตู๋ / Tabuu

เลกาซี่  มือใหม่ รถไม่แรง ลงรุ่นไหนดีครับ 

เอ่อ...น้องก็บอกไปสิว่าเป็นเลกาซี่เครื่องคอแดง ท่อนล่าง V4 ประกบท่อนบน V6 ......จาได้เลือกรุ่นให้น้องลงถูก :biggrin: :supergrin:
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!