ผู้เขียน หัวข้อ: track day ของชาว SSS รับสมัครเพิ่มครับ สละสิทธิ์กันหลายคน เช็คชื่อและโอนเงินด้วย  (อ่าน 63326 ครั้ง)

ออฟไลน์ Ken

• *
  • Popular Vote : 1
  • Big Boy's Toy
ตามไปชมเก็บเท่าไรครับ ^^

ค่าอาหารและน้ำดื่มไม่อั้น 200 บาทต่อท่านครับ

ออฟไลน์ Ken

• *
สอบถามครับ ถ้าไม่ได้ขับ subaru แล้วไปร่วมวงได้หรือเปล่าครับ :supergrin:
อยากไปร่วมสนุกด้วยอ่ะครับ

สมาชิก SSS ที่ไม่สามารถนำรถ subaru มาร่วมงานในวันนั้น

เราอนุโลมให้ใช้รถอื่นได้ แต่ต้องลงรุ่น Boxer Spirit ครับ

มาโชว์สเต็ปหน่อยครับอัน  เพื่อนๆคิดถึง

ออฟไลน์ Ken

• *
มาม๊ะ วงเดียวกัน :laugh: :lol: :laugh:

ผมลงชื่อป็อปไปแล้วนะครับ

ออฟไลน์ erggy

• *
  • Popular Vote : 3
  • hYdra EMS
    • hYdra EMS
ฝากลง waiting list... หม่อม STI rookie ครับ
เรารักในหลวง
the fully sequential hYdra EMS

ออฟไลน์ arm4176

• *
  • Popular Vote : 2
  • Born To Be Free
 :bawling: มาลงชื่อไม่ทัน งั้นลงชื่อ waiting list ไว้ก่อนละกันครับ

WRX Rookie  ชื่อ ARM ครับ

ออฟไลน์ OPELU

• *
Opel--WRX Rookie
Pop_EMS--WRX Pro
LIQUI MOLY by Opel Trading Co., Ltd.

ออฟไลน์ GEMINI_IMPREZA

• *
  • Popular Vote : 9
พี่เคนครับ

ชื่อโจ ซ้ำครับพี่

ลำดับที่ 19 กับ 47 ครับ

คือกระทู้ล่าสุดของโจ โจโพสบอกว่าจะมีผู้ติดตามไปด้วยครับ

พี่เคนครับโจ บวกผู้ติดตามอีก 1 ที่ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 28, 2009, 01:10:34 AM โดย GEMINI_IMPREZA »

ออฟไลน์ kong

• *
  • Popular Vote : 0
สอบถามครับ ถ้าไม่ได้ขับ subaru แล้วไปร่วมวงได้หรือเปล่าครับ :supergrin:
อยากไปร่วมสนุกด้วยอ่ะครับ

คนนี้อาจารย์ผมอีกหนึ่งท่านครับ :agree: :supergrin:

ออฟไลน์ ToTo

• *
  • Born To Drive Subaru
กำหนดชำระเงินเมื่อไหร่ครับพี่ 

ออฟไลน์ สาหร่าย05

• *
  • Popular Vote : 32
 :smokin:

รายชื่อสองสามคนแรกนั่นลงกับเค้าด้วยเหรอ  :sarcblink: :laugh: :lol:

งานนี้ห้ามพลาดด้วยประการทั้งปวงครับ เพราะตามที่ทั่นประธานบอก ว่าเฉพาะแทรคเดย์รอบนี้เท่านั้นที่จะมีการอบรมให้มือใหม่

รวมไปถึงมือเก่าที่สนใจ หรือข้องใจกับสนามคลาสสิคอย่างนครชัยศรี ซึ่งเป็นสนามที่สวย สบาย ไม่อันตราย(ถ้าไม่ประมาท)

การเรียนรู้วิธีการขับในสนามแบบนี้ เน้นไปเรื่องของความต่อเนื่อง ด้วยลักษณะโค้งที่หลากหลาย มากกว่าการ attack แบบไร้เหตุผล

ไว้เจอกันนะครับ :wavey: :supergrin:
บ้าพลัง คลั่งอำนาจ  เชิญใส่กระโปรง แล้วออกไป๊!!!

ออฟไลน์ HSV

• *
  • K45
waiting list 1 ที่ ครับ :smash:
torqe is what makes the car accelerate,horse power maintains that.

ออฟไลน์ SilverRabbit

• *
  • ความรู้คู่คุณธรรม
ได้เลยครับพี่โกะจะฝากกี่คนก็ได้คร๊าบบบบ ชอบชอบ ฮา
(ก๊อปคำพูดไม่ได้มันเลยหน้าหรือทำไม่เป็นก็ไม่รู้ ฮาอีก อิอิ)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 28, 2009, 09:25:00 AM โดย SilverRabbit »
ระยะทางพิสูจน์ม้า  กาลเวลาพิสูจน์คน

ออฟไลน์ kazama

• *
  • Popular Vote : 6
  • I AM KAZAMA
ได้เลยครับพี่โกะจะฝากกี่คนก็ได้คร๊าบบบบ ชอบชอบ ฮา
(ก๊อปคำพูดไม่ได้มันเลยหน้าหรือทำไม่เป็นก็ไม่รู้ ฮาอีก อิอิ)

กด Quote ตรง ขวามืออะพี่ แล้วมันก็จะก๊อป คำมาให้เราครับ

แล้วเจอกันพี่
Think Feel Drive

ออฟไลน์ NaTt_Gc8

• <<<
  • *
ฝากลงด้วยอีก 1 คันครับ (waiting list ) :agree:
maxnum_Ib  รุ่น STI rookie  ครับ :spiny:
>>>

ออฟไลน์ maxnum_lb

• *
  • Popular Vote : 3
Maxnum_lb  STI Rookie (Waiting list) มาไม่ทันน่าเสียดายเจงๆ...ยังไงรอเสียบอยู่นะคร้าบบบบ...555