ผู้เขียน หัวข้อ: track day ของชาว SSS รับสมัครเพิ่มครับ สละสิทธิ์กันหลายคน เช็คชื่อและโอนเงินด้วย  (อ่าน 63324 ครั้ง)

ออฟไลน์ ToTo

• *
  • Popular Vote : 0
  • Born To Drive Subaru
ลงด้วยครับ
toto_boy ครับ

STi Rookie

ออฟไลน์ CBS_111

• *
  • Popular Vote : 3
ลงด้วยคับ โบท Sti Rookie

• *
ลงด้วยครับ
toto_boy ครับ

STi Rookie

ลงผิดพี่ของผมขอ WRX Rookie ดีกว่าครับ

ออฟไลน์ Bossma

• ???
  • *
  • Popular Vote : 146
อย่างพี่ต้องลง STI Super Pro Cup แล้วม๊างงงง  ปล่อยพร้อมกันแล้วหวดไล่กันเลย พี่ต้น VS พี่โกะ :eek: :error: :grazy: :lol:

ผมต้องกับพี่โกะเลยใช่ม่ะ :lol: :lol: :lol: :lol: :lol:

• *
ลงผิดพี่ของผมขอ WRX Rookie ดีกว่าครับ

toto_boy + ผู้ติดตามหนึ่งคนครับ
WRX Rookie

อีกรอบเพื่อความชัดเจน อิอิ   :embarass:

ออฟไลน์ Hiter

• ยังไงกัน...
  • *
  • Popular Vote : 62
เอ๊ยยยย....ไม่มีรถให้ลง...ขอยืมหน่อยดิ๊......แง๊

คันใหม่มาไม่ทันเหรอ อิอิ....

ลงด้วย 2 คัน
pao_pao รุ่น  WRX Rookie คร๊าบบ

deeauto รุ่น STi Rookie ครับ

ของ deeauto นี่อย่าลืมติดร่มที่คนขับเอาไว้เบรคน๊ะ... อิอิ

ออฟไลน์ ACCESS

• *
  • Popular Vote : 9
  • Life's too short to drive boring cars.
ไปด้วยครับ WRX  Rookie ตั้มครับ
.

ออฟไลน์ Momo Ko

• *
  • Popular Vote : 5
  • ครอบครัวขับสี่มาแล้วจ้า.......
Trackday ครั้งนี้ คนสนใจมากจริงๆ ... คงใกล้เต็มแล้วมั้งเนี่ย 

ออฟไลน์ Tabuu

• *
  • Popular Vote : 48
  • "บุญมี"
งั้นก็คงเป็น STi Rookie อ่ะนะ
"KOYORAD" and "Dixcel" Thailand Authorized Distributor

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
Trackday ครั้งนี้ คนสนใจมากจริงๆ ... คงใกล้เต็มแล้วมั้งเนี่ย 

พี่โกะรีบลงเลยครับ.....เด๋วพี่ต้นจะเหงาไม่มีคนวิ่ง STI Super Pro Cup ด้วย 55555 :supergrin: :supergrin:
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ Mix GC8

• *
  • Popular Vote : 3

ผมอยากไปดูพี่โกะกับพี่ฅ้นระเบิดพลังอ่ะคับพี่...อิอิ

ออฟไลน์ SilverRabbit

• *
  • ความรู้คู่คุณธรรม
โมด กะ แป๊ป
sti rookie & sit pro
คร๊าบบบบ :supergrin:
ระยะทางพิสูจน์ม้า  กาลเวลาพิสูจน์คน

ออฟไลน์ SilverRabbit

• *
  • ความรู้คู่คุณธรรม

อดไม่ได้ขอแซวพี่โกะซักเล็กน้อย....
พี่โกะคราวนี้กองเชียร์มรณะพี่จะมาอีกมั้ยคร๊าบบบบ
รู้สึกกลัวๆเสียวๆยังไงไม่รู้ครับพี่....ฮา
ยังไงถ้ามาคราวนี้ผมขอถ่ายรูปร่วมกับกองเชียร์พี่ก่อนเลยนะ(ขอแก้เคล็ดน่ะครับ)
ถ่ายหลังเดี๋ยวไปออกทะเลอีก ฮ่าฮ่า :supergrin:
ระยะทางพิสูจน์ม้า  กาลเวลาพิสูจน์คน

ออฟไลน์ Benzino

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 4
 :eek: :eek: :eek: :eek:
"เรา Supply Army "
[img]http://img9.imageshack.us/img9/9231/srsnewcolorsnewtt1.g

ออฟไลน์ Momo Ko

• *
  • Popular Vote : 5
  • ครอบครัวขับสี่มาแล้วจ้า.......
อดไม่ได้ขอแซวพี่โกะซักเล็กน้อย....
พี่โกะคราวนี้กองเชียร์มรณะพี่จะมาอีกมั้ยคร๊าบบบบ
รู้สึกกลัวๆเสียวๆยังไงไม่รู้ครับพี่....ฮา
ยังไงถ้ามาคราวนี้ผมขอถ่ายรูปร่วมกับกองเชียร์พี่ก่อนเลยนะ(ขอแก้เคล็ดน่ะครับ)
ถ่ายหลังเดี๋ยวไปออกทะเลอีก ฮ่าฮ่า :supergrin:

กองเชียร์มรณะ ชื่อนี้... ป๋าคิดได้ไงอ่ะ 555
ไงเที่ยวนี้ผมฝากนั่งรถป๋าสักสองสามรอบสนามนะ.... จะเอาไปถ่าย เอาไปออกทะเลตามสบาย