ผู้เขียน หัวข้อ: track day ของชาว SSS รับสมัครเพิ่มครับ สละสิทธิ์กันหลายคน เช็คชื่อและโอนเงินด้วย  (อ่าน 63329 ครั้ง)

ออฟไลน์ aof_impz

• *
  • Popular Vote : 6
waiting list

aof_impz รุ่น wrx pro  อ๊อฟ

tavmylod รุ่นsti pro หนุ่ย

Tuned by  Tawee motor sport
ขายน้ำมันเครื่อง SELENIA ปลีก-ส่ง จร้าา

ออฟไลน์ ScooBy crew

• *
  • Popular Vote : 22
ถ้ารถ le sedan เึครื่องคอขาวโบเดี่ยว ลงรุ่นอะไรเหรอครับ
โอนไปก่อนถ้าติดธุระยกเลิกได้ไม๊ครับ ยังไม่ได้ขอ ผบ.   :sunglasses:

วีซ่าผ่านแล้ว 55 เดี๋ยววันนี้โอนเงินครับ
Deestone the heart of your control

ออฟไลน์ sexysecret

• *
  • Popular Vote : 0
Opel--WRX Rookie
Pop_EMS--WRX Pro

ผมว่าพี่ Opel น่าจะลง WRX Pro มากกว่านะครับ เพราะเคยเห็นพี่ขับแล้ว เร็วมากๆ :agree: :agree: :agree:

ออฟไลน์ Macgyver

• *
มาเห็น ... ก็เต็ม ซะแล้ว  :bawling:

ขอไปด้วยได้หรือเปล่า ไม่ลงก็ได้ อยากเจอ พี่ๆเพื่อนๆ ครับ

ออฟไลน์ BoXerMania

• *
  • Popular Vote : 7
มาเห็นก็เต็มซะแล้ว   :bawling: :bawling:

ขอเป็น waiting list ด้วยครับ Sti Rookie

1 คน ผู้ติดตาม 3 คนครับ   :supergrin:
Some are born to run ,Subies are born to race

ออฟไลน์ subyD

• *
ลงชื่อ waiting list ด้วยนะคับ อยากไปมากไม่อยากพลาดเลยคับ Sti Rookie

ออฟไลน์ uninim

• *

อยากเอารถไปวิ่งเล่นเหมือนกัน สงสัยจะหลุด waiting list ซะแล้วล่ะ :P แบบว่าคนสมัครล้นหลาม

สบายดีครับพี่ๆทั้งหลาย ไม่ได้เจอกันมานานแสนนาน อยากไปนั่งคุยด้วยกันอีกเร็วๆ :supergrin:

เคนครับ ไม่ได้ไม่เป็นไร ถือว่าไปนั่งพักผ่อนล่ะกัน แอบไปนั่งรถอาจารย์ก้องดีก่า เดี๋ยววนี้ระดับพระกาฬนะเนี่ยยย :sleepy:

ลงรุ่น boxer spirit ผมสงสัยต้องถอดหัวเทียนออกไปสูบนึง จะได้มีวิญญาณ boxer บ้าง... :smash: :smash:

ออฟไลน์ uninim

• *
เคนครับ ถามก่อนว่ายังมีที่ให้ลงหรือเปล่าอ่ะ เพราะตอนนี้ยังทำงานลอยคออยู่กลางทะเลเลย ไม่รู้จะโอนเงินยังไง :bawling:

ออฟไลน์ Hiter

• ยังไงกัน...
  • *
  • Popular Vote : 62
มาเห็น ... ก็เต็ม ซะแล้ว  :bawling:

ขอไปด้วยได้หรือเปล่า ไม่ลงก็ได้ อยากเจอ พี่ๆเพื่อนๆ ครับ

ลงชื่อ waiting ไว้ก่อนเลยพี่
เอาเข้าจริง อาจจะไม่ว่างกันเยอะ อิอิ

ออฟไลน์ aof_impz

• *
  • Popular Vote : 6
น่าจะเปิดเพิ่มป็น10คน สุดท้ายนะครับ
Tuned by  Tawee motor sport
ขายน้ำมันเครื่อง SELENIA ปลีก-ส่ง จร้าา

ออฟไลน์ Andrew

• *
  • Love SUBARU อย่างเดียว!!!!!!!!!!!!!
ตกข่าวอีกแล้ว หะแย่  :bawling: อยากวิ่งฉิวๆรุ่น wrx pro ครับ ช้าไปหน่อยหรือเปล่า ขอบคูณครับ

:smokin:
"If in doubt, flat out!"

ออฟไลน์ sleep

• *
  • Good Job
ตกข่าวอีกแล้ว หะแย่  :bawling: อยากวิ่งฉิวๆรุ่น wrx pro ครับ ช้าไปหน่อยหรือเปล่า ขอบคูณครับ

:smokin:

มัวแต่เอารถไป แอบโม อยู่ล่ะซิ  (แอบเห็นน่ะ :supergrin:)

รายชื่อที่ลงชื่อกันไว้  จะยืนยันก็ต่อเมื่อ คุณได้โอนเงินมาเท่านั้นน่ะครับ รีบๆกันหน่อยน่ะครับ

ส่วน 3 คนข้างบนในรายชื่อ ใส่ชื่อไปเปลืองที่ป่าวๆ  มีเวลาวิ่งกันเหรอออออ :laugh: :lol: :laugh:

อ้าวมีชื่อ ตูด้วยนี่หว่า :blue:

ออฟไลน์ Impreza lover

• *
  • Popular Vote : 16
จะลง wrx rookie
เต็มซะแล้ว
อดเลย

ออฟไลน์ popdazzle

• *
  • Popular Vote : 4
  • www.tvdirect.tv
    • iampopdazzle
ผมลงชื่อป็อปไปแล้วนะครับ

จบ้าเหรอไงประธาน รถไม่มีโว้ยยย :reallymad:
 :bawling: :bawling: :bawling:

ออฟไลน์ โกร่น2000

• *
  • Popular Vote : 23
  • fanfan2000
ขอwait list ด้วยคนไม่ว่างเปิดเจอปุ๊บเต็มปับ......เซ็ง.....โกร๋น...... :nolove: :nolove: :nolove: :nolove: