ผู้เขียน หัวข้อ: track day ของชาว SSS รับสมัครเพิ่มครับ สละสิทธิ์กันหลายคน เช็คชื่อและโอนเงินด้วย  (อ่าน 63538 ครั้ง)

ออฟไลน์ PR_MIT

• *
  • Popular Vote : 0
โอนแล้วครับ  :wavey:

วันที่ 1/9/09 เวลา 19.15 น.

จำนวน 1,500.10  บาท ครับ

แฟกซ์แล้วครับ  วันที่ 2/9/09  ช่วงเช้าครับ
ได้รับแฟกซ์แล้วค่ะ

ออฟไลน์ PR_MIT

• *
Re: ประกาศวันจัดงาน track day ของชาว Siam Subaru Society ครั้งแรกของปี 2009
« ตอบกลับ #121 เมื่อ: กันยายน 03, 2009, 06:00:17 PM »
โอนเงินแล้วเดี๋ยวพรุ่งนี้แฟกซ์ๆไปครับ
29/08  เวลา 21;05  รหัสตู้เอทีเอ็ม A08424   1,500-
ได้รับแฟกซ์แล้วนะคะ

ออฟไลน์ Ken

• *
  • Popular Vote : 1
  • Big Boy's Toy
ผมปรับรายชื่อ 50 คนแรกใหม่นะครับ

เพราะงานนี้ต้องมี staff ช่วยงานหลายคน ซึ่งอาจจะไม่ค่อยมีเวลาได้ขับเท่าไหร่

จึงเปลี่ยนเอาชื่อ waiting list ขึ้นไปแทนหลายคน

ใครมีชื่อใน 50 คนแรก ก็จ่ายเงินได้เลยจ้า

ก่อนวันที่ 10 กันยายน นะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 04, 2009, 11:16:03 AM โดย Ken »

ออฟไลน์ POP_EMS

• *
  • Popular Vote : 13
  • www.facebook.com/liquimolymotorsportthailand
    • liquimolymotorsportthailand
เห็นมีมือใหม่อยากขับอีกหลายคน

ฝากช่่วยเลื่อนมือใหม่ที่ยังไม่เคยไปให้มาแทนผมละกันครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Momo Ko

• *
  • Popular Vote : 5
  • ครอบครัวขับสี่มาแล้วจ้า.......
โอนแล้วครับ วันจันทร์ fax เข้าไปนะครับ

ออฟไลน์ N@n

• *
พี่เคนครับ  ยั่งงี้เอาผมไปอยู่ใน staff ดีกั่ว สมาชิกใหม่ๆจะได็มีโอกาศร่วมแจม 

เด่วคันเมื่อไหร่ ค่อยเอารถตาโอไปแฟดเล่น  :lol: :lol: :lol:

ออฟไลน์ ipee

• *
  • ลูกไก่ในกำมือ
โอนและfax ให้เรียบร้อยแล้วนะครับ
ค่าผู้ชมผู้ติดตาม 3 ท่าน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 04, 2009, 08:01:10 PM โดย ipee »
スバル

ออฟไลน์ clubxxx

• *
  • Popular Vote : 16
  • -*-
พึ่งมาเห็น

ลงชื่อ รอ ด้วยคนครับ

คอขาวโบแต่ง

แต่คนขับ มือใหม่

รุ่นไหนครับ

ออฟไลน์ โกร่น2000

• *
  • Popular Vote : 23
  • fanfan2000
โอนไปแล้วครับวันที่40/09/09...1705บาท...แล้วจะfax slip ไปให้ครับ.......โกร๋น :supergrin: :supergrin: :supergrin: :supergrin:

ออฟไลน์ Tabuu

• *
  • Popular Vote : 48
  • "บุญมี"
โอนไปแล้วครับวันที่40/09/09...1705บาท...แล้วจะfax slip ไปให้ครับ.......โกร๋น :supergrin: :supergrin: :supergrin: :supergrin:

วันที่ 40 เลยเรอะ เค้าให้โอนก่อนวันที่ 10 หนิ  :laugh: :lol: :laugh: :lol:
"KOYORAD" and "Dixcel" Thailand Authorized Distributor

ออฟไลน์ ToTo

• *
  • Born To Drive Subaru
ผมโอนและfaxไปให้แล้วนะครับ
toto_boy
WRX Rookie + ผู้ติดตาม1คนครับ

โอนไป 1700 บาทครับ

ออฟไลน์ โกร่น2000

• *
  • Popular Vote : 23
  • fanfan2000
วันที่ 40 เลยเรอะ เค้าให้โอนก่อนวันที่ 10 หนิ  :laugh: :lol: :laugh: :lol:
จะเขียนวันที่4 ดันไปไส่อายุชะงัน........โกร่น

ออฟไลน์ TaZZillA

• *
  • รักซ้อน ซ่อนเงื่อน เพื่อนทรยศ
ขอคนนึง ผู้ติดตามหนึ่งครับ ผมรอนะ
Gauge :: OiL CooLeR :: Fuel Pump :: Bucket Seat :: Shock Absorber :: Programmable ECU

Too many things to buy:: SaDZillA

ออฟไลน์ nood

• *
  • Popular Vote : 1
คราวนี้พี่ต้นไม่ลงหรอครับ เอารถไปออกกำลังบ้างก็ดีนะ :beer:

ออฟไลน์ A i f Z `

• *
  • Popular Vote : 13
  • GVB STI ^^
โอนไปแล้วครับ+Fax slipไปแล้วครับ

AifZ'   จักรพันธ์   WRX Rookie
 :agree: