ผู้เขียน หัวข้อ: track day ของชาว SSS รับสมัครเพิ่มครับ สละสิทธิ์กันหลายคน เช็คชื่อและโอนเงินด้วย  (อ่าน 63527 ครั้ง)

ออฟไลน์ TezzA

• SSS FC No. 1
  • *
  • Popular Vote : 3
  • มือใหม่ หัด4
โอน+fax ให้แล้วครับ    (Tezza)

ลืมเขียนข้อมูลเพิ่มเติม  เป็น Sti rookie  กท. ฌก 201 ครับ   โทษที     :wavey:

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 08, 2009, 02:36:39 PM โดย TezzA »

ออฟไลน์ PR_MIT

• *
  • Popular Vote : 0
โอน 1500 บ.เมื่อวาน  Fax ไปให้แล้วเมื่อกี้ครับ
ได้รับเรียบร้อยค่ะ

• *
โอนเงิน + fax สลิป ธ.กรุงไทย   ไปช่วงบ่ายๆ วันนี้แล้วนะครับ
 CHUND  ลำดับที่ 10.  WRX  Rookie ครับ
ได้รับแล้วค่ะ

• *
โอน+แฟ๊ก แล้วนะคับ
ได้รับเรียบร้ยค่ะ

ออฟไลน์ Azzy

• *
  • Popular Vote : 40
  • All Extraordinary
Azzy + ผู้ติดตาม 1700 บาท โอนแล้วนะครับ Fax แล้วนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 08, 2009, 04:59:26 PM โดย Azzy »
Power by Mitsusport , MRA Racing Academy , MRA Racing Team , RFP Racing

ออฟไลน์ ACCESS

• *
  • Popular Vote : 9
  • Life's too short to drive boring cars.
โอนเงินและแฟกซ์ไปช่วงบ่ายวันนี้เรียบร้อยแล้วครับ1,500บาท นาย พัชร ตัณฑเศรษฐี
ลืมเขียนWRX Rookie ทะเบียน ฌว 32 ครับ  :smash:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 08, 2009, 06:35:11 PM โดย alpachino »
.

ออฟไลน์ OPELU

• *
  • Popular Vote : 1
มีเหตุขัดข้อง ขออภัยไปไม่ได้แล้วนะคะ   :blue:
LIQUI MOLY by Opel Trading Co., Ltd.

ออฟไลน์ TaZZillA

• *
  • รักซ้อน ซ่อนเงื่อน เพื่อนทรยศ
ตะเอง.. เค้าย้ำอีกที

WRX Rookie ผู้ติดตาม 1 คน
อย่าลืมอัพเดทเค้านะ
Gauge :: OiL CooLeR :: Fuel Pump :: Bucket Seat :: Shock Absorber :: Programmable ECU

Too many things to buy:: SaDZillA

ออฟไลน์ 24owner

• *
  • Popular Vote : 8
  • Godji Power...www.asakorn.co.th
    • www.asakorn.co.th
22. ก๊อต 24owner  WRX Rookie

โอนเงินให้แล้วนะครับ 07/09/09 , time 15.58 , location 3464

จำนวน 1,500.15 บาท พรุ่งนี้แฟกซ์ให้นะครับ

แฟกซ์ผมเสียครับ รบกวนช่วย update ให้หน่อยนะครับ โอนไปจาก SCB ครับ
จำหน่ายถุงมือยาง ถุงมือผ้า ผ้าปิดจมูก หมวกคลุมผม สำหรับใช้ในโรงงาน

ออฟไลน์ Sinz

• *
  • Popular Vote : 21
ผมขอจ่ายวันที่ 11 ได้ปะคับ เดวเอาไปจ่ายที่ MIT พอดีไม่สะดวกที่จะโอนอะครับ

ขอบคุนคับ

ออฟไลน์ minimum

• *
  • เกิดมาเพื่อสิ่งนี้ SUBARU&SUZUKI
โอนไปแล้วครับ ซ้งครับ log in minimum   ลงsti rookie ครับ
ทะเบียน ชฮ 57 ครับ โอนไปวันนี้ :laugh: :lol:

ออฟไลน์ Green tea

• *
  • Popular Vote : 8
  • เมื่อไหร่จะเจอ ใคร ใคร ที่เป็นของเรา!!
ขอบคุณท่านประธานเคน
มากๆเลยครับ
ยังไงจะรีบโอนให้แล้วแจ้งอีกครั้งครับ
 :sunglasses: :supergrin:

ออฟไลน์ CBS_111

• *
  • Popular Vote : 3
โอนไปแล้วครับ  09/09/09  เวลา07:25
ชื่อนายชนะชัย  สืบสินไชย(โบท)
log in CBS_111  ลง  sti rookie ครับ
ทะเบียน วบ 8369 ครับ โอนไปวันนี้เช้าครับ 

ออฟไลน์ TaZZillA

• *
  • รักซ้อน ซ่อนเงื่อน เพื่อนทรยศ
ขอบคุณท่านประธานเคน
มากๆเลยครับ
ยังไงจะรีบโอนให้แล้วแจ้งอีกครั้งครับ
 :sunglasses: :supergrin:

สละสิทธ์ดิ๊... รอเสียบอยู่
Gauge :: OiL CooLeR :: Fuel Pump :: Bucket Seat :: Shock Absorber :: Programmable ECU

Too many things to buy:: SaDZillA

ออฟไลน์ sexysecret

• *
โอนแล้วนะครับ ลงรุ่น STi Rookie
ทะเบียน ชร944 กทม.
เดี๋ยวพรุ่งนี้จะ fax ไปครับ
ยอดโอน 1,500.09 บาทครับ