ผู้เขียน หัวข้อ: "จับแมวมาถ่ายแบบ" เลื่อนเป็นวันเสาร์ที่ 11 สิงหาคม เวลา 10.00 สถานที่ A Motor  (อ่าน 23525 ครั้ง)

ออฟไลน์ signifer

• *
  • Popular Vote : 43
  • My GDG
    • IGGY BOOKS
Update ล่าสุด

วันนี้ผมได้คุยกับทางหนังสือเรียบร้อยแล้ว เลื่อนเป็นวันเสาร์ที่ 11 สิงหาคม เวลา 10.00 น. สถานที่ A motorsport  นะครับ

แต่ในครั้งนี้ ทางผมจึงบอกเขาว่า รถ Subaru Impreza เองมีหลายรุ่นมาก ถ้านัดรวดเดียว เราคงทำงานกันไม่ไหวแน่ๆ และสถานที่เอย
หน้าหนังสือที่เขาให้เอย คงไม่พอ ผมจึงบอกกับทางหนังสือว่า เอาว่าเป็นทีรุ่นจะดีกว่ามั๊ย ซึ่งทางนิตยสารเองก็เห็นด้วย

ดังนั้นในส่วนของ อิมเพรสซ่า หน้าแมวทั้งอ้วนผอม จะได้คิวถ่ายทำกันในวันที่ 11 สิงหาคม นะครับ (สำหรับรุ่นอื่นรบกวนประสานงานกับผมได้เลยครับ)
ทางหนังสือเองก็ไม่ได้จำกัดว่าต้องรถแต่งรถซิ่งอะไร แต่ในกลุ่มแมวก็มีทุกแบบอยู่แล้ว

ดังนั้นผมจึงขอเชิญชวนเพื่อนๆ แก๊งค์แมวเหมียว มาร่วมสนุกกับงาน "จับแมวมาถ่ายแบบ"

สำหรับเวลา :
เราล๊อคไว้แน่นอนแล้วคือ วันเสาร์ที่ 11 สิงหาคม 2555 คงเป็นช่วงสายๆที่อากาศกำลังดี แสงกำลังสวย ( 10.00-11.00 ) ประมาณนี้

สำหรับสถานที่ :
A Motorsport เลียบทางด่วนรามอินทรา

ดังนั้นเพื่อนๆ แมวเหมียว ที่ประสงค์จะนำรถถ่ายรูปลงนิตยสารร่วมกัน รบกวนคอมเฟิร์มรายชื่อในกระทู้ด้วยนะครับ เพื่อที่จะแจ้งจำนวนกับทางนิตยสารครับ

ขอบคุณครับ
อาร์ต

หัวหนังสือ และ ลักษณะของกิจกรรมจะประมาณนี้นะครับ อันนี้ของกลุ่ม BMW Society

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 31, 2012, 10:05:35 AM โดย signifer »
ไม่สุด....แต่สะดุดตา

ออฟไลน์ tori_98

• *
  • Popular Vote : 2
    • fordescapethailand
ไม่มีน้องน้ำผึ้ง :bbbear_39:
Hard to live, Easy to die.

• *
  • My GDG
สำหรับในหน้าย่อยจะมีถ่ายเจาะ 6 คัน อันนี้ผมให้สิทธิ์ทางนิตยสารเขาเป็นคนคัดเลือกละกันนะครับ
และรูปเล็กสำหรับรถทุกคันครับ(พร้อมด้วยใบหน้าอันหล่อเหลาของเจ้าของ) นอกจากเตรียมรถแล้ว รบกวนแต่งตัวหล่อๆสาวกรี๊ดมาด้วยนะฮ๊าฟฟฟฟฟ

ดังนั้นเพื่อนๆ แมวเหมียวที่ทำรถอยู่ รถยังไม่เสร็จ หรือพลาดจากมิตติ้งแรก อยากจะมาร่วมสนุก มีเวลาเตรียมการ เกือบ 1 เดือนสำหรับกิจกรรมนี้ครับ ^^
และเพื่อนๆ ที่มาร่วมสนุกกันเมื่อวันเสาร์ที่ผ่านมา ผมหวังว่า พวกเราจะมาร่วมสนุกกันอีกครั้งครับ

ทั้งนี้ผมขอขอบคุณ พี่ด้า(DA7000) ที่เป็นผู้ประสานงานให้เกิดกิจกรรมนี้ครับ
เรื่องสถานที่ผมรอทางนิตยสารเขาประสานกลับมาอีกครั้งแล้วจะรีบแจ้งพิกัดในกระทู้ครับ

อาร์ต
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 09, 2012, 07:16:09 PM โดย signifer »

• *
  • My GDG
ไม่มีน้องน้ำผึ้ง :bbbear_39:

พี่ต่อใจเย็น....งานนี้อาจมีเซอร์ไพรส์.....

ออฟไลน์ tori_98

• *
  • Popular Vote : 2
    • fordescapethailand
พี่ต่อใจเย็น....งานนี้อาจมีเซอร์ไพรส์.....
ใจเย็นขึ้นมาทันที :bbbear_47:
Hard to live, Easy to die.

ออฟไลน์ Subie+Panda

• *
  • Popular Vote : 3
อยากไปด้วยครับ   :bbbear_35:

อาทิตย์ที่ผ่านมาแมวโดนสอย นอนอยู่อู่เลยอดไปด้วยเลย  :bbbear_41:

ออฟไลน์ Choke gf

• *
  • Popular Vote : 88
  • ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ 5555
ใจเย็นขึ้นมาทันที :bbbear_47:
แต่ผมร้อนใจแฮะ555 GFเกี่ยวไรด้วย :bbbear_23:
ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ ปิ๊ปิ๊

ออฟไลน์ Akaradech------>

• *
  • Popular Vote : 23
  • =ชิวๆๆ ปลิวลม อีเขียว=
    • Maximpack
แต่ผมร้อนใจแฮะ555 GFเกี่ยวไรด้วย :bbbear_23:
GF นิ่งตะนิ่งเตะ ขอผมบ้างสิครับ ยังเหงาอยุ่เรย อิอิ :bbbear_35:
Add มาทักทายกันได้ครับ เพิลๆ SSS
fb//akaradech_casa@hotmail.com

ออฟไลน์ Choke gf

• *
  • Popular Vote : 88
  • ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ 5555
GF นิ่งตะนิ่งเตะ ขอผมบ้างสิครับ ยังเหงาอยุ่เรย อิอิ :bbbear_35:

อะ555 ออกตัวแบบหื่นกระหาย :bbbear_23:
ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ ปิ๊ปิ๊

ออฟไลน์ Akaradech------>

• *
  • Popular Vote : 23
  • =ชิวๆๆ ปลิวลม อีเขียว=
    • Maximpack
Add มาทักทายกันได้ครับ เพิลๆ SSS
fb//akaradech_casa@hotmail.com

ออฟไลน์ BOYD_TKD

• *
  • Popular Vote : 3
  • "The only easy day was yesterday."
ต้องไปทำงานที่สมุยอีกแล้ว อดเลย :bbbear_40:

ออฟไลน์ Hattori

• The Blue Hattori
  • *
  • Popular Vote : 102
  • 2003 WRX Sti V-Limited no.419/555
ลอง survey บนเส้นราชพฤกษ์เปรียบเทียบดูบ้างก็ได้นะครับ มีหลายร้านที่น่าสนใจ เช่น โรงเบียร์ฮอลแลนด์ตรงราชพฤกษ์ ช่วงระหว่าง ถ.รัตนาธิเบศน์ - ถ. 345 ลานจอดกว้าง หากถ่ายมุมกว้างติดกังหันลมฮอลแลนด์ น่าจะดูดีสมชาติตระกูลแมวมากเลยครับ

:bbbear_30:

• *
  • My GDG
ลอง survey บนเส้นราชพฤกษ์เปรียบเทียบดูบ้างก็ได้นะครับ มีหลายร้านที่น่าสนใจ เช่น โรงเบียร์ฮอลแลนด์ตรงราชพฤกษ์ ช่วงระหว่าง ถ.รัตนาธิเบศน์ - ถ. 345 ลานจอดกว้าง หากถ่ายมุมกว้างติดกังหันลมฮอลแลนด์ น่าจะดูดีสมชาติตระกูลแมวมากเลยครับ

:bbbear_30:

พอดีให้ทางนิตยสารเขาจัดการน่ะครับ แต่จะลองแจ้งให้ทางนู้นไปเซอร์เวย์ดูครับ กรณีนี้ทางเขาเองต้องทำเรื่องขอใช้สถานที่ให้พวกเราเรียบร้อยก่อน
ขอบคุณสำหรับคำแนะนำนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 10, 2012, 02:12:16 PM โดย signifer »

ออฟไลน์ PadetP21

• *
  • Popular Vote : 13
เด๋วเอาลูกหมูไปแอบดู อิอิ

• *
  • My GDG
ผมตามเรื่องกับทางนิตยสารแล้วนะครับ ทางนั้นเขา รีเควสว่า ขอเป็นที่ A Motorsport เลียบทางด่วน
ส่วนเรื่องเวลา รอทางคุณโอ๊ต(A Motor) เดินทางกลับจากการแข่งขันก่อน ซึ่งทางนิตยสารจะแจ้งมาอีกครั้ง

ส่วนหลังจากถ่ายรูปเสร็จ ก็คงหาร้านอาหารละแวกใกล้เคียงอีกครั้งหนึ่ง
ทั้งนี้เรื่องสถานที่ น่าจะเป็นความตั้งใจของทางเขานะครับ อันนี้เราก็ไม่ว่ากัน
คิดว่าน่าจะสะดวกสำหรับทุกท่าน ^^