ผู้เขียน หัวข้อ: "จับแมวมาถ่ายแบบ" เลื่อนเป็นวันเสาร์ที่ 11 สิงหาคม เวลา 10.00 สถานที่ A Motor  (อ่าน 23622 ครั้ง)

ออฟไลน์ signifer

• *
  • Popular Vote : 43
  • My GDG
    • IGGY BOOKS
ฟังแล้วเหนื่อยแทน สู้ๆ ครับ หากตั้งใจจริงยังไงก็ออกมาดีแน่นอน

:bbbear_34:

ตากล้องเขามีคนเดียว ไม่เหมือนหัวอื่นๆ ที่มีสแปร์ ก็เลยเอาตากล้องจาก XO มาถ่ายให้
ทางนิตยสาร Euro Tuner ซัพพอร์ตไป ทำนองนี้ครับ ไม่ได้เหนื่อยหรอก แต่ก็ประสานงานน่ะครับ
อีกอย่างตากล้องที่เอามาเองก็รู้ใจเรากว่าเยอะหล่ะ
ไม่สุด....แต่สะดุดตา

ออฟไลน์ SUBANU

• *
  • Popular Vote : 32
  • หนูมาลีมีอิมหน้าแมว อิมหน้าแมว อิมหน้าแมว
ไปด้วยคนได้ป่าวค่ะ   :bbbear_2: :bbbear_30:

คนนี้โสดครับจีบได้

(โพสไห้แล้วนะแป้ง)  :bbbear_34:

ออฟไลน์ ployvarin♡

• *
  • Popular Vote : 25
    • www.facebook.com

(โพสไห้แล้วนะแป้ง)  :bbbear_34:

เห้ยไรอ่ะ  :bbbear_39: ใครบอกให้โพสงี้เนี่ย -____-

ออฟไลน์ SUBANU

• *
  • Popular Vote : 32
  • หนูมาลีมีอิมหน้าแมว อิมหน้าแมว อิมหน้าแมว
เห้ยไรอ่ะ  :bbbear_39: ใครบอกให้โพสงี้เนี่ย -____-

รถพวงมาลัยซ้ายด้วยหรอ  :bbbear_17:

ออฟไลน์ Choke gf

• *
  • Popular Vote : 88
  • ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ 5555

จะแห่กันไปล้นงาน เพราะประโยคนี้แหละ555 :bbbear_23:
ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ ปิ๊ปิ๊

ออฟไลน์ ReTRO RACER

• เขาเรียกผมว่า "เด็กเชียร์ซู"
  • *
  • Popular Vote : 52
จะแห่กันไปล้นงาน เพราะประโยคนี้แหละ555 :bbbear_23:

ใช้โอลเลไปด้วยได้ไหมครับ  :bbbear_7: :bbbear_7: :bbbear_7:
เกลียดจริงๆพวก "มือถือสาก ปากถือศีล ชอบสร้างภาพ เก่งแต่ปาก"

ออฟไลน์ Choke gf

• *
  • Popular Vote : 88
  • ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ 5555

ใช้โอลเลไปด้วยได้ไหมครับ  :bbbear_7: :bbbear_7: :bbbear_7:
ฮั่นแน่ :bbbear_23:
ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ ปิ๊ปิ๊

• *
  • My GDG

มาดิหยก งานนี้...อาจจะ...มีเซอร์ไพรส์จาก RUSH หุหุ ถ้าพี่เขาเวลาได้นะ...ไม่คอนเฟิร์ม...

ออฟไลน์ BOYD_TKD

• *
  • Popular Vote : 3
  • "The only easy day was yesterday."
ไม่ติดงาน ไปได้คร๊าบบบบบบบ

ออฟไลน์ da7000

• *
  • Popular Vote : 9
ไม่ติดงาน ไปได้คร๊าบบบบบบบ

ต้องไปงานดริฟท์ที่เขาใหญ่ แต่จะแวะไปแจมก่อนครับ

• *
  • My GDG
ต้องไปงานดริฟท์ที่เขาใหญ่ แต่จะแวะไปแจมก่อนครับ

พี่ด้า...มาแบบมีเซอร์ไพรส์แหงๆเลย  :bbbear_31:

• *
พี่ด้า...มาแบบมีเซอร์ไพรส์แหงๆเลย  :bbbear_31:

มะมีไรพิเศษหรอกครับ.    เพิ่งกลับจากพัทยา. เด๋วต้องออกไปดริงค์อีกคับ :bbbear_32:

• *
สาวๆคับ

ออฟไลน์ den_GC8 Kakimoto Regu 06&R

• เสือ 2 ตัวอยู่ถ้ำเดียวกันไม่ได้ แต่ซูบารุ 2 คันอยู่บ้านเดียวกันได้
  • *
  • Popular Vote : 4
  • ชอบจังซู

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
คุณแป้งใช่ขับแมว แล้วเมื่อวันพุธที่ผ่านมาวิ่งอยู่ศรีนครินทร์ตอนประมาณ5โมงเย็นรึเปล่าครับ? วันนั้นผมขับมาร์ชไปแต่มองกระจกหลังเห็นแมวก็พยายามมองว่ารถใคร แต่พอมาเทียบกันใกล้ๆอ้าว เป็นสาวขับถึงกับอึ้ง แต่มองผ่านฟิล์มแล้วน่าจะใช้นะครับ(เทียบจากรูปโปรไฟล์) :bbbear_25:
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง