ผู้เขียน หัวข้อ: "จับแมวมาถ่ายแบบ" เลื่อนเป็นวันเสาร์ที่ 11 สิงหาคม เวลา 10.00 สถานที่ A Motor  (อ่าน 23621 ครั้ง)

ออฟไลน์ Tabuu

• *
  • Popular Vote : 48
  • "บุญมี"
แบงค์ยี่เอาไว้ทิปเด็ก

:bbbear_30:
"KOYORAD" and "Dixcel" Thailand Authorized Distributor

ออฟไลน์ mystic

• แก๊งค์ฝั่งธน (มดแคระ)
  • *
  • Popular Vote : 172
  • Gcปลอม
    • http://www.guitarthai.com/classified/question.asp?QID=438207
85sound and music studio 086-6896625

ออฟไลน์ signifer

• *
  • Popular Vote : 43
  • My GDG
    • IGGY BOOKS
ผมมีแมว อิอิ

ปล.ยังทันอยู่เปล่าหว่าาา อิอิ
 :bbbear_1: :bbbear_1: :bbbear_1:

แมวทุกท่าน เตรียมรถให้พร้อมนะครับ ไปได้หมด สถานที่นัดพบ A Motor เลียบด่วนรามอินทรา วันเวลาดังกล่าว
งานแมว ผมขอเป็นป๋าดัน ดันรถเพื่อนๆ ขึ้นหนังสือกันนะครับ เพราะส่วนตัวผมเอง ตอนนี้แมวไม่ได้อยู่กับผมแล้วครับ  :bbbear_8:

ส่วนรุ่นอื่น ไม่ต้องน้อยใจไปใย ขอเวลาประสานงานเรื่องสถานที่ก่อน ถ้าได้ จะได้ประสานงานขอคิวตากล้องนิตยสาร
แล้วจะแจ้งให้แซบในลำดับถัดไปครับ

ไม่สุด....แต่สะดุดตา

ออฟไลน์ Kawin

• *
  • Popular Vote : 6
ยังไม่แน่ใจว่าจะไปได้นะครับ

สปริงที่คุณอาร์ตชี้เป้าให้ได้ของแล้วยังไม่มีเวลาไปใส่เลย

แต่เหมือนมีอาถรรพ์ ยกให้ใครได้เป็นหัวหน้าแก๊งค์แมว ขายรถก่อนตลอดเลยอ่ะ  :bbbear_27:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 24, 2012, 05:50:01 PM โดย Kawin »
W - icked
R - adical
X - treme

• *
  • My GDG
ยังไม่แน่ใจว่าจะไปได้นะครับ

สปริงที่คุณอาร์ตชี้เป้าให้ได้ของแล้วยังไม่มีเวลาไปใส่เลย

แต่เหมือนมีอาถรรพ์ ยกให้ใครได้เป็นหัวหน้าแก๊งค์แมว ขายรถก่อนตลอดเลยอ่ะ  :bbbear_27:

5 5 5 จังหวะมากกว่าครับ แต่งานนี้จัดเหมือนที่คุยกันตั้งแต่มิตติ้ง ไม่แน่ครับ...แมวเทาหูแดง อาจจะมาแจมด้วยเจ้าของใหม่ก็เป็นได้ อิอิ

ออฟไลน์ YedKay

• *
  • Popular Vote : 2

• *
  • My GDG
:bbbear_2:

ทำเป็นยิ็ม มาด้วยนะคุณน้อง สถานที่คอนเฟิร์มตามที่ลงไว้นะครับ A Motorsport ส่วนเวลาผมรอทางหัวนิตยสารคอนเฟิร์มอีกครั้งครับ คาดว่าสายๆแหละ

ออฟไลน์ mali

• *
  • Popular Vote : 9
ทำเป็นยิ็ม มาด้วยนะคุณน้อง สถานที่คอนเฟิร์มตามที่ลงไว้นะครับ A Motorsport ส่วนเวลาผมรอทางหัวนิตยสารคอนเฟิร์มอีกครั้งครับ คาดว่าสายๆแหละ

อยากเห็นหมูซิ่งจัง  :bbbear_23: เดวผ่านไปแถวนั้นจะเข้าไปนั่งนะพี่

• *
  • My GDG
อยากเห็นหมูซิ่งจัง  :bbbear_23: เดวผ่านไปแถวนั้นจะเข้าไปนั่งนะพี่

หมูจอมตะกละน่ะหรือ ขับสนุกแต่ไม่ได้แรงมากอ่ะ เน้นเสถียร เดี๋ยววันนี้จะไปเปลี่ยนยางขอบ 18 แถวนวลจันทร์ เจอร้านใหม่ ถูก และ ดี

• *
  • My GDG
Update หน่อย ทางนู้นเขาโทรมาเลื่อนอ่ะครับ

จากเสาร์ที่ 4 เป็นเสาร์ที่ 11 สิงหาคม เวลา 10.00 น.

สถานที่เดิมคือ A Motorsport ซึ่งทางนิตยสารได้คุยกับคุณโอ๊ตไว้เรียบร้อยแล้ว

สาเหตุที่เลื่อน ตากล้องติดงานถ่ายการแข่งขันอะไรสักอย่างเนี่ยแหละครับ
ขออภัยเพื่อนๆ มา ณ ที่นี้ด้วยนะครับ

แต่เสาร์ที่ 11 แน่นอน 100% ครับ มีเวลาเตรียมรถกันอีกนิดนึง

ออฟไลน์ cableroom

• Speaker...
  • *
  • Popular Vote : 15
แมวเดิมๆ ยังไม่กล้าไปไหนคับ  :bbbear_19:
จำหน่าย_สายไฟเครื่องเสียง_ลำโพงเครื่องเสียง_ครบวงจร

ออฟไลน์ tori_98

• *
  • Popular Vote : 2
    • fordescapethailand
ไป แต่คงไม่ถ่าย จะไปเอาที่วางของข้างหลัง แล้วจะไปลองหมูด้วยครับ  :bbbear_44:
Hard to live, Easy to die.

• *
  • My GDG
ไป แต่คงไม่ถ่าย จะไปเอาที่วางของข้างหลัง แล้วจะไปลองหมูด้วยครับ  :bbbear_44:
ถ่ายภาพหมู่พี่ต่อ ชิลๆ ครับ ไม่ได้ถ่ายรถซิ่งอย่างเดียวครับ

แมวเดิมๆ ยังไม่กล้าไปไหนคับ  :bbbear_19:
มาสนุกกันครับ

งานนี้มีของแจกด้วย 5 5 5  ขออุบไว้ก่อน มีสปอนเซอร์คร๊าบบบบ

ออฟไลน์ BOYD_TKD

• *
  • Popular Vote : 3
  • "The only easy day was yesterday."
มีลุ้น วันที่ 11 ไม่มีงานนอก อิอิ :bbbear_32:

ออฟไลน์ pongpolh

• *
  • Popular Vote : 20
รอชมแมวหมู่ นะคร้าบบบบบ

ปล. อยากไปชมแมวรวมตัวกัน แต่ติดงานช่วงเวลานั้นพอดี ไว้โอกาสหน้าล่ะกันหนอเรา
 :bbbear_20: