ผู้เขียน หัวข้อ: "จับแมวมาถ่ายแบบ" เลื่อนเป็นวันเสาร์ที่ 11 สิงหาคม เวลา 10.00 สถานที่ A Motor  (อ่าน 23620 ครั้ง)

ออฟไลน์ Choke gf

• *
  • Popular Vote : 88
  • ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ 5555
คุณแป้งใช่ขับแมว แล้วเมื่อวันพุธที่ผ่านมาวิ่งอยู่ศรีนครินทร์ตอนประมาณ5โมงเย็นรึเปล่าครับ? วันนั้นผมขับมาร์ชไปแต่มองกระจกหลังเห็นแมวก็พยายามมองว่ารถใคร แต่พอมาเทียบกันใกล้ๆอ้าว เป็นสาวขับถึงกับอึ้ง แต่มองผ่านฟิล์มแล้วน่าจะใช้นะครับ(เทียบจากรูปโปรไฟล์) :bbbear_25:
คุณโบ๊ทใช่ขับอิม. แล้วเมื่อวันพุธที่ผ่านมาวิ่งอยู่ศรีนครินทร์ตอนประมาณ5โมงเย็นรึเปล่าครับ? วันนั้นผมขับมาร์ชไปแต่มองกระจกหลังเห็นอิมก็พยายามมองว่ารถใคร แต่พอมาเทียบกันใกล้ๆอ้าว เป็น"ชาย"แต่งหญิง  ผมกับอึ้ง แต่มองผ่านฟิล์มแล้วน่าจะใช้นะครับ(เทียบจากรูปโปรไฟล์แล้วน่ากลัวมาก) :bbbear_25

555งงมะ ต่างกันนิดนุง :bbbear_44:
ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ ปิ๊ปิ๊

ออฟไลน์ Hattori

• The Blue Hattori
  • *
  • Popular Vote : 102
  • 2003 WRX Sti V-Limited no.419/555
คุณแป้งใช่ขับแมว แล้วเมื่อวันพุธที่ผ่านมาวิ่งอยู่ศรีนครินทร์ตอนประมาณ5โมงเย็นรึเปล่าครับ? วันนั้นผมขับมาร์ชไปแต่มองกระจกหลังเห็นแมวก็พยายามมองว่ารถใคร แต่พอมาเทียบกันใกล้ๆอ้าว เป็นสาวขับถึงกับอึ้ง แต่มองผ่านฟิล์มแล้วน่าจะใช้นะครับ(เทียบจากรูปโปรไฟล์) :bbbear_25:

สวยทะลุกระจกกันเรย อย่างนี้ต้องอัญเชิญมามีทติ้งสถานเดียวแร้วว ...

:bbbear_23:

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
คุณโบ๊ทใช่ขับอิม. แล้วเมื่อวันพุธที่ผ่านมาวิ่งอยู่ศรีนครินทร์ตอนประมาณ5โมงเย็นรึเปล่าครับ? วันนั้นผมขับมาร์ชไปแต่มองกระจกหลังเห็นอิมก็พยายามมองว่ารถใคร แต่พอมาเทียบกันใกล้ๆอ้าว เป็น"ชาย"แต่งหญิง  ผมกับอึ้ง แต่มองผ่านฟิล์มแล้วน่าจะใช้นะครับ(เทียบจากรูปโปรไฟล์แล้วน่ากลัวมาก) :bbbear_25

555งงมะ ต่างกันนิดนุง :bbbear_44:
เอิ่มมไม่งงนะตาโชค แค่มันประหลาดอ่ะดิ เพราะโปรไฟล์ผมเป็นรูปหมา งั้นตาโชคก็แปลว่า เจออิมคันนึงที่ศรีนครินทร์ ตอน5โมงเย็น มองเห็นเป็นน้องหมาตัวผู้ขับรถแต่งหญิง ดูจากรูปโปรไฟล์แล้วเหมือนอ่ะดิ กรั้กๆ :bbbear_10: :bbbear_10:
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ สวะ.

• *
  • Popular Vote : 32
เอิ่มมไม่งงนะตาโชค แค่มันประหลาดอ่ะดิ เพราะโปรไฟล์ผมเป็นรูปหมา งั้นตาโชคก็แปลว่า เจออิมคันนึงที่ศรีนครินทร์ ตอน5โมงเย็น มองเห็นเป็นน้องหมาตัวผู้ขับรถแต่งหญิง ดูจากรูปโปรไฟล์แล้วเหมือนอ่ะดิ กรั้กๆ :bbbear_10: :bbbear_10:

"มองเห็นเป็นน้องหมาตัวผู้ขับรถแต่งหญิง"

:bbbear_1: :bbbear_1: :bbbear_1:

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me

ตามเข้ามาดูเกย์อาแปะ(...) พยายามจีบสาว  :bbbear_10:
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
ตามเข้ามาดูเกย์อาแปะ(...) พยายามจีบสาว  :bbbear_10:
โถถถถ อีหอยดองกรูเข้ามาทักแค่นี้เอง ยังเทียบชั้นกับเซียนต่อมิได้หรอกครับ นับถือๆ    อั้ยแสร่ดดดดดดดด :bbbear_14:
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง