ผู้เขียน หัวข้อ: มาชวนไปวิ่งเล่นนอกรอบแบบเฮฮามันส์ๆ ที่สนามนครชัยศรีกันครับ (8 สิงหา 53)  (อ่าน 35732 ครั้ง)

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
มาชวนเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ชาว SSS และทุกๆ ท่านที่สนใจ ไปวิ่งเล่นกันที่ไทยแลนด์เซอร์กิต หรือ สนามนครชัยศรีกันครับ

เนื่องจากที่ผ่านมา มีหลายๆ ท่านเรียกร้องว่าเมื่อไหร่ SSS จะมีไปออกกำลังกายกันอีกซักที ก็ได้ฤกษ์งามยามดีแล้วครับ ซึ่งเบื้องต้นก็ได้เช็ควันกับที่สนามมาให้แล้ว

เราจะไปกันในวันอาทิตย์ที่ 8 สิงหานี้กันครับ เป็นการไปวิ่งเล่นเสริมสร้างทักษะ เฮฮากับเพื่อนๆ เม้ากันมันส์ๆ ไม่ได้เอาเป็นเอาตายกันครับ

ค่าเช่าสนาม: คันละ 1,500 บาทต่อวัน

เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ท่านใดสนใจมาบอกมาลงชื่อ หรือจะมาชวนใครไปกันในนี้เลยครับ   ถ้าเยอะ..ผมจะได้ลองไปคุยเรื่องราคากับทางสนามดู
emo18o emo18o

รายชื่อผู้ที่ไปเฮฮากัน
1. ตู๋ (Tabuu)
2. พี่อุ้ย (mr_oui)
3. พี่ปิ๊ก (pick)
4. แนน (JC) + ผู้ติดตาม  
5. พี่ตั้ม (White GC...Tum)
6. พี่ต๋า (Ta)
7. พี่วิท
8-11. เพื่อนพี่อุ้ยอีก 4 คน
12. พี่หนึ่ง (sleep)
13. พี่ช้าง
14. พี่เอิ๊ก (erggy)
15. น้องเจมส์ (tezza)
16. คุณ screaming-hawk
17. คุณ Panda Racing
18. คุณ jeedz
19. อ๋อง (ong)
20. ต้น kamolwat_t  จาก opel
21. มิกซ์ Mix565
22. เพื่อนคุณ Panda Racing
23-26. Miata Club
27. SSS-Ti
28. พี่โอเปิ้ล (OPELU)
29-37. Integra 6 คัน, Si   3  คัน
38. พี่ตุ้ย (TTTui)
39. นุ (GGS)
40. Celica ดำ เพื่อนนุ
41. น้องกอบ (Gobbie)

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 27, 2010, 08:03:01 AM โดย thor111 »
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ Tabuu

• *
  • Popular Vote : 48
  • "บุญมี"
คอนเฟิร์ม 1 คัน คร้าบบบบบบบ

emo64o
"KOYORAD" and "Dixcel" Thailand Authorized Distributor

ออฟไลน์ JoDHonda

• *
  • Popular Vote : 0

ออฟไลน์ mr_oui

• *
  • Popular Vote : 5

ออฟไลน์ pick

• Life is Short
  • *
  • Popular Vote : 47
  • GC Doluck
    • http://www.siamsubaru.com/subaruboard/index.php/topic,88992.0.html
ไปด้วยคนแคร่บ

ออฟไลน์ JC

• เมื่อเราตื่นจากความฝัน..เราจะกลับไปนอนฝันหวานต่อ - หรือลุกขึ้นมาทำความฝันนั้นให้เป็นความจริง ?
  • *
  • Popular Vote : 29
  • ...ดินดาน...
คราวนี้ไม่พลาดครับ  emo18o

ออฟไลน์ WhiTeScooBY

• SSS
  • *
  • Popular Vote : 59
  • -!-!-!-! ScooBY X'mas !-!-!-!-
    • www.audioxtreme.com
สำหรับมือใหม่ที่อยากมาลองวิ่งในสนาม แม้ไม่เคยขับในสนามนี้ ก็มาได้นะครับ

เดี๋ยวเพื่อนๆที่มีประสบการณ์ช่วยแนะแนวทางได้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 20, 2010, 10:30:42 AM โดย WhiTeScooBY »
เพื่อคุณภาพเสียงในรถยนต์ ===> http://www.audioxtreme.com

• Subaby!!!
  • *
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
น่าสนใจๆ   emo47o

รถสมบูรณ์แล้วนิ มาเลยน้องจ๊อด emo73o

สำหรับมือใหม่ที่อยากมาลองวิ่งในสนาม แม้ไม่เคยขับในสนามนี้ ก็มาได้นะครับ

เดี๋ยวเพื่อนๆที่มีประสบการณ์ช่วยแนะแนวทางได้

ใช่เลยครับ emo57o

หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ PadetP21

• *
  • Popular Vote : 13
!!!!!!!!!!! ไปด้วยครับม่ายด้ายวิ่งเล่นนานและ!!!!!

เพื่อนๆมากันเยอาะๆนะ นครชัยศรีใกล้ๆเอง
 มือใหม่ไม่ต้องกลัวนะครับ มีจานแนะนําให้แน่นอนจะะะะ emo57o

ออฟไลน์ JC

• เมื่อเราตื่นจากความฝัน..เราจะกลับไปนอนฝันหวานต่อ - หรือลุกขึ้นมาทำความฝันนั้นให้เป็นความจริง ?
  • *
  • Popular Vote : 29
  • ...ดินดาน...
!!!!!!!!!!! ไปด้วยครับม่ายด้ายวิ่งเล่นนานและ!!!!!

เพื่อนๆมากันเยอาะๆนะ นครชัยศรีใกล้ๆเอง
 มือใหม่ไม่ต้องกลัวนะครับ มีจานแนะนําให้แน่นอนจะะะะ emo57o

จองจานตั้มเหมือนเดิมได้มั้ยคร๊าบบบบบบบบบบ  emo64o emo64o emo64o
Ps. ไม่ใช่ดินเหนียว  แต่เป็น ดินดาน
       พอปั้นได้ป่าวคับ 555+   emo18o
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 20, 2010, 04:13:23 PM โดย JC »

ออฟไลน์ Ta

• *
  • Popular Vote : 7
ขอคนสูงวัยไปด้วยคนแคร้บ
เด๋วชวนวิทย์ไปด้วยอีกคนแคร้บ emo54o

ออฟไลน์ จิ๊กโก๋อกหัก

• ทีมนักปั่นพลังหนุ่ม
  • *
  • Popular Vote : 125
    • Tia's Facebook

ออฟไลน์ Catkennel

• *
  • Popular Vote : 10
จองจานต่อเเละจานอื่นๆด้วยครับ  emo62o  เดี่ยวให้เเฟนไปเลื่อนหมอจากวันอาทิตย์ ที่ 8 ไปเป็นวันอื่นก่อนนะครับเเละจะบอกอีกทีครับ  emo64o
นักปั่นพลังหนุ่ม 
5iveclub.com

• Subaby!!!
  • *
จองจานตั้มเหมือนเดิมได้มั้ยคร๊าบบบบบบบบบบ  emo64o emo64o emo64o
Ps. ไม่ใช่ดินเหนียว  แต่เป็น ดินดาน
       พอปั้นได้ป่าวคับ 555+   emo18o

ถ้าดินดานสงสัยต้องใช้ทุบเอานะแนน เพราะมันแข็ง emo76o emo76o

จองจานต่อเเละจานอื่นๆด้วยครับ  emo62o  เดี่ยวให้เเฟนไปเลื่อนหมอจากวันอาทิตย์ ที่ 8 ไปเป็นวันอื่นก่อนนะครับเเละจะบอกอีกทีครับ  emo64o

ได้เลยครับโปร  emo64o

มีสอนอ่า.....

emo68o

เลื่อนสอนเลย...อิอิ emo69o

ออฟไลน์ PadetP21

• *
  • Popular Vote : 13
  ได้เลยแนน เรื่องทุบดินอะ!!!! สบายยยย...