ผู้เขียน หัวข้อ: มาชวนไปวิ่งเล่นนอกรอบแบบเฮฮามันส์ๆ ที่สนามนครชัยศรีกันครับ (8 สิงหา 53)  (อ่าน 35551 ครั้ง)

ออฟไลน์ SUBANU

• *
  • Popular Vote : 32
  • หนูมาลีมีอิมหน้าแมว อิมหน้าแมว อิมหน้าแมว
ตอนนี้วันที่8น่าจะไปได้ครับ ถ้าไม่มีอะไร ผม กะ celica ดำๆ น่าจะไปได้ครับ

แล้วก็รุ่นน้อง 370zอาจจะไปด้วยนะครับ เดี๋ยว concelอีกทีครับ  emo65o

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
เจอกันที่ปั้มกี่โมงเอ่ยยย  ถามเผื่อไปได้  emo64o

ผมว่าล้อหมุนจากปั๊ม ปตท. (Jiffy) ปั๊มแรกที่เจอหลังจากที่หมดทางคู่ขนาน เส้นปิ่นเกล้า - นครชัยศรี ซัก 9.30 น. จะได้ไปถึงสนามซัก 10 โมง ดีมั้ยครับ (เพราะรู้สึกจะคนเยอะมากเลย เดี๋ยวไม่ได้วิ่งกันเต็มที่) emo57o

ยังพอมีที่ว่างไม๊ครับ...เพื่อนชาว miata club ขอไปแจมด้วยประมาณ4คันครับต่อ 

ได้นะครับพี่วิท มาเลยครับ  emo64o

เสาร์-อาทิตย์นั้นติดงานอยู่ที่หัวหิน แต่ถ้าแว้บกลับเร็วได้เดี๋ยวโผล่ไปทักทายที่สนามนะแคร่บ

: )

Miata Miata Miata emo73o

ตอนนี้วันที่8น่าจะไปได้ครับ ถ้าไม่มีอะไร ผม กะ celica ดำๆ น่าจะไปได้ครับ

แล้วก็รุ่นน้อง 370zอาจจะไปด้วยนะครับ เดี๋ยว concelอีกทีครับ  emo65o

ตกลงนุจะ confirm หรือ cancel ดีอ่ะ emo69o
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ HSV

• *
  • Popular Vote : 0
  • K45
จำทางไม่ได้แล้ว.... emo48o   ลืมสนามเรียบร้อย
torqe is what makes the car accelerate,horse power maintains that.

ออฟไลน์ kamolwat_t

• *
  • opel in test team
    • www.opel.in.th
ผม ต้น kamolwat_t ครับ... พอดีไปอุดรมาเลยให้ จี๊ดช่วยลงชื่อเอาไว้ก่อน... อยากวิ่งสนามนี้มานานแล้วครับ emo28o

เดี๋ยวจะต้อง โมรถเพิ่มล่ะ เริ่มจากเปลี่ยน นมค.(จะ10000 พอดี) สายพานแอร์(เสียงดังมาก) หาหน้ากากแอร์มาใส่ เปลี่ยนหลอดไฟหน้าที่ขาด เอาซิลิโคนมาแปะขอบสเกิตที่มันหลุดออกมา เปลี่ยนใบปัดน้ำฝนหน้า-หลัง emo44o

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ opel corsa เหมือนกับจี๊ดครับ  emo10o

ป.ล. เดี๋ยวผมกับจี๊ดจะพก ว.แดง ไปด้วย เผื่อว่าจะช่วยอะไรได้ emo15o ไม่ก็ไปเกะกะ emo25o ครับ

ป.อ. emocon เวบนี้น่าหยิกจริงๆเลย....  emo34o

ออฟไลน์ popdazzle

• *
  • Popular Vote : 4
  • www.tvdirect.tv
    • iampopdazzle

คันในรูปนี่เเรงนะครับ วิ่งบนด่วนรามอินทรา civic1.8 ตามไม่ทันเลย 555

• *
จำทางไม่ได้แล้ว.... emo48o   ลืมสนามเรียบร้อย

เด๋วเตือนความจำให้นะข้าวโพด :)

• Subaby!!!
  • *
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
emom75o อาจจะขอมาชมก่อนเพราะไม่มีประสบการณ์เลยครับ เกาะติดข้างสนาม อาจจะคันก็ได้ 555
                  ปล. จานต่ายถ่ายรูปสวยครับ

มาเลยครับพี่ทาย มาเฮฮากันครับ emo77o
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ sleep

• *
  • Good Job

คันนั้นวิ่ง นครชัยศรี ไม่ได้แล้วมั้ง  แรงเกินไปแล้ว

• *
  • หนูมาลีมีอิมหน้าแมว อิมหน้าแมว อิมหน้าแมว
คันในรูปนี่เเรงนะครับ วิ่งบนด่วนรามอินทรา civic1.8 ตามไม่ทันเลย 555

กำ 55

ใช่ช่วงอาทิดืที่ผ่านมาใช่มั้ยครับ  emo68o เพิ่งวิ่งเปลี่ยนปั้มติ้กมาครับ    สรุปถอยเพราะไม่ตรงรุ่น วิ่งไปๆมาๆอย่ สาม สี่รอบ

วันต่อมาก็ วิ่งไปเปลี่ยนปั้ม sti   ตกดึกจูนครับ 555

แล้วก็เมื่อเสาไปคลองห้ามาครับ ใช้เส้นนั้นเหมือนกัน

แต่ถ้าเปลี่ยนจากcivic 1,8 เป็นคันในรูปพี่ผมก็คงตามไม่ทันเหมือนกันครับ 55  emo63o

ออฟไลน์ โกร่น2000

• *
  • Popular Vote : 23
  • fanfan2000
ไปด้วยไม่ได้ track มานานแล้วขอแข่งกับตัวเองนะครับ...แข่งกับคนอื่นแพ้ตลอด...ขับถนนตามตูดตลอดไม่ได้เก่งนะกลัวหลงทางละครับถามประธานต่อได้..........โกร๋น

• Subaby!!!
  • *
ผมได้คุยกับทางสนามแล้วครับ ซึ่งทางสนามแจ้งว่า ถ้าเราไปในจำนวนที่มากขนาดนี้ ทางสนามแนะนำให้เหมาสนามดีกว่าครับ ซึ่งจะทำให้เพื่อนๆ ได้วิ่งกันเต็มที่เลยครับ ไม่งั้นอาจจะต้องวิ่งสลับกับมอร์เตอร์ไซค์คนละ 1 ชั่วโมง ซึ่งอาจจะทำให้เพื่อนๆ ต้องมารอสลับกับมอร์เตอร์ไซค์

ผมจึงขอรบกวนเพื่อนๆ ที่จะไปที่ลงชื่อไว้ตามข้างล่างนี้หรือเพื่อนๆ ที่สนใจ ช่วยโอนเงินค่าสนามมาให้ผมด้วยคันละ 1,500 บาท เพื่อที่ผมจะได้เอาไปจ่ายค่าสนามล่วงหน้าครับ รบกวนโอนให้ผมโดยเร็วที่สุด และไม่เกินวันที่ 31 กรกฎาคม นี้ด้วยนะครับ

โอนมาที่

บัญชี: นายวรวุฒิ ภานุมาต
เลขที่บัญชี: 616-2-02668-0
ธนาคารกสิกรไทย สาขาย่อยยูไนเต็ด เซ็นเตอร์

โอนแล้วรบกวนแจ้งวัน เวลา และจำนวนที่โอนมาให้ทราบด้วยครับที่กระทู้ http://www.siamsubaru.com/subaruboard/index.php?topic=74605.0 เลยครับ  จะ Update ให้ (เพื่อความสะดวก กรุณาโอนเป็นเศษสตางค์ เพื่อให้ง่ายแก่การตรวจสอบ เช่น 1,500.02 บาท)

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 27, 2010, 03:08:22 PM โดย thor111 »

• *
กำ 55

ใช่ช่วงอาทิดืที่ผ่านมาใช่มั้ยครับ  emo68o เพิ่งวิ่งเปลี่ยนปั้มติ้กมาครับ    สรุปถอยเพราะไม่ตรงรุ่น วิ่งไปๆมาๆอย่ สาม สี่รอบ

วันต่อมาก็ วิ่งไปเปลี่ยนปั้ม sti   ตกดึกจูนครับ 555

แล้วก็เมื่อเสาไปคลองห้ามาครับ ใช้เส้นนั้นเหมือนกัน

แต่ถ้าเปลี่ยนจากcivic 1,8 เป็นคันในรูปพี่ผมก็คงตามไม่ทันเหมือนกันครับ 55  emo63o

พอดีเห็นวิ่งไฟออกตูดอะครับ แหะๆ ..ยินดีที่ได้พบครับ

• *
พอดีเห็นวิ่งไฟออกตูดอะครับ แหะๆ ..ยินดีที่ได้พบครับ

เช่นกันครับ

ออฟไลน์ Steve Nash

• Gilles Simon
  • *
ไปวิ่งด้วยคนครับผม

• Subaby!!!
  • *
ไปวิ่งด้วยคนครับผม

โอนเงินมาเลยครับ emo3o