ผู้เขียน หัวข้อ: มาชวนไปวิ่งเล่นนอกรอบแบบเฮฮามันส์ๆ ที่สนามนครชัยศรีกันครับ (8 สิงหา 53)  (อ่าน 35553 ครั้ง)

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
ต้อง confirm เเละชำระเงินภายในวันไหนครับต่อ....

ไปจ่ายกันที่หน้างานได้เลยครับพี่ป๊อป แต่ Confirm ก่อนก็ดีครับจะได้ทราบจำนวน  emo64o

อยากเห็นกันดั้มไปวาดลวดลายคร๊าบบบบบบ emo77o emo77o
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ jeedz

• ยามฝั่ง ณ. SSS
  • Administrator
  • Popular Vote : 29
  • Green ( เกรียน ) Monster
    • Online Network Co., Ltd.
มาได้เลยครับคุณjeedz  ว่าแต่ว่ารถอาไรเอ่ย**

ยินดีครับ

Opel ครับ หุๆ
Tel. 089-4272257
บริการ Hosting, รับฝาก server Co-location, IDS, Firewall, Web

ออฟไลน์ ong

• *
  • Popular Vote : 0
  • Back To Basic !!!
มาแว้วมือโปร!! 3door  มาสอนมือใหม่ด่วยอีกคน
 สาวก Honda สบายแล้วกับสนามนี้

555 ไม่น่าจะโปรนะครับ   emo74o  แข่งสนามที่ผ่านมายังวิ่งไปถามจานอั๋น เรื่องเซ็ทรถ กะคุณเอสเรื่องไลน์อยู่เลยยย   emo8o
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 23, 2010, 12:14:23 PM โดย ong »

ออฟไลน์ Panda Racing

• *
  • Popular Vote : 0
มือใหม่รอคำชี้แนะ อยู่ทางนี้ครับๆๆๆๆ emom75o  emo49o

ของผมคอนเฟิร์มแล้วครับ ไปได้แน่

<<< มือใหม่ too หุๆ  emo74o
บริการ Hosting, รับฝาก server Co-location, IDS, Firewall, Web

• Subaby!!!
  • *
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
มือใหม่รอคำชี้แนะ อยู่ทางนี้ครับๆๆๆๆ emom75o  emo49o

ของผมคอนเฟิร์มแล้วครับ ไปได้แน่
<<< มือใหม่ too หุๆ  emo74o

โอเคเลยครับ แล้วเจอกันครับผม

เอา Link พวกนี้ไปอ่านก่อนไปเลยครับ (อ่านก่อนไปรับรองว่าจะได้อะไรกลับบ้านไปในวันนั้นแน่ๆ ครับ)

ข้อควรระวังสำหรับมือใหม่ในการเข้าโค้งโดยพี่เคน
http://www.siamsubaru.com/subaruboard/index.php?topic=21603.0

ข้อแนะนำในการเตรียมตัวไปวิ่งโดยพี่โอ Okumi
http://www.siamsubaru.com/subaruboard/index.php?topic=6880.0

และอีกอันนึงที่ทั่นอาจารย์ของผม เขียนไว้อย่างละเอียดกับการขับในสนามนครชัยศรีครับ
http://www.siamsubaru.com/subaruboard/index.php?topic=24979.0

หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

• Subaby!!!
  • *
ติดใจนะน้องแพนด้า อิอิ  emo64o

น้องแพนด้าเค้าติดใจ แล้วพี่ก๊อตซิล่าหล่ะ ไม่มาด้วยเหรอครับ emo50o

ออฟไลน์ สาหร่าย05

• *
  • Popular Vote : 32
 emo72o

อยากไปด้วยจริงๆนะเนี่ย  แต่ติดภารกิจ ต้องไปเที่ยว เอ๊ย! ทำงานที่ภูเก็ตคร๊าบบ  emo69o emo76o
บ้าพลัง คลั่งอำนาจ  เชิญใส่กระโปรง แล้วออกไป๊!!!

ออฟไลน์ Mix565

• AMP MotorSport
  • *
  • Popular Vote : 4
ไปด้วยพี่ ตั้ม  ไม่ได้ กินเล่าด้วย นานและ  555 emo64o

ออฟไลน์ Tabuu

• *
  • Popular Vote : 48
  • "บุญมี"
emo72o

อยากไปด้วยจริงๆนะเนี่ย  แต่ติดภารกิจ ต้องไปเที่ยว เอ๊ย! ทำงานที่ภูเก็ตคร๊าบบ  emo69o emo76o

คนปั้นดินเหนียวไม่อยู่ซะแล้ว อิ อิ

emo73o
"KOYORAD" and "Dixcel" Thailand Authorized Distributor

ออฟไลน์ PadetP21

• *
  • Popular Vote : 13
ไปด้วยพี่ ตั้ม  ไม่ได้ กินเล่าด้วย นานและ  555 emo64o

มาเลยน้อง แต่ไอเรื่องเล่าเช้านี้ แปะไว้ก่อนนะ
!!!!!!!!!
!!!!!!!
!!!!!
!!!
!
 emo62o

เพิ่ม ต้น kamolwat_t  จาก opel อีกคันค้าบ บ บบ

• Subaby!!!
  • *

มิกซ์ๆ...เค้าชวนกันไปขับในสนามนะ emo62o emo62o

ออฟไลน์ erggy

• *
  • Popular Vote : 3
  • hYdra EMS
    • hYdra EMS
เจอกันที่ปั้มกี่โมงเอ่ยยย  ถามเผื่อไปได้  emo64o
เรารักในหลวง
the fully sequential hYdra EMS

ออฟไลน์ สาหร่าย05

• *
  • Popular Vote : 32
เจอกันที่ปั้มกี่โมงเอ่ยยย  ถามเผื่อไปได้  emo64o

เอิ๊กกำลังคึก  emo76o
บ้าพลัง คลั่งอำนาจ  เชิญใส่กระโปรง แล้วออกไป๊!!!