ผู้เขียน หัวข้อ: มาชวนไปวิ่งเล่นนอกรอบแบบเฮฮามันส์ๆ ที่สนามนครชัยศรีกันครับ (8 สิงหา 53)  (อ่าน 35554 ครั้ง)

ออฟไลน์ 24owner

• *
  • Popular Vote : 8
  • Godji Power...www.asakorn.co.th
    • www.asakorn.co.th
น้องแพนด้าเค้าติดใจ แล้วพี่ก๊อตซิล่าหล่ะ ไม่มาด้วยเหรอครับ emo50o

เดี๋ยวพี่ก๊อตซิล่า รอ confirm อีกทีนะท่านประธาน  emo64o
จำหน่ายถุงมือยาง ถุงมือผ้า ผ้าปิดจมูก หมวกคลุมผม สำหรับใช้ในโรงงาน

ออฟไลน์ Momo Ko

• *
  • Popular Vote : 5
  • ครอบครัวขับสี่มาแล้วจ้า.......
เพิ่ม ต้น kamolwat_t  จาก opel อีกคันค้าบ บ บบ

มาเลยครับ หนุกๆ

ออฟไลน์ erggy

• *
  • Popular Vote : 3
  • hYdra EMS
    • hYdra EMS
เรารักในหลวง
the fully sequential hYdra EMS

ออฟไลน์ Panda Racing

• *
  • Popular Vote : 0
เมื่อวาน สวัสดี คุณ erggy คุณพฤกษ์และคุณหนึ่ง sleep ด้วยนะครับ รถสวยกันจริงจริ๊ง อิจฉาเลย emo47o

วันที่ 8 นี้ ก็จะไปขอความรู้เช่นเคยครับ อาจจะหนีบน้องไปด้วย 1 คันนะครับ เขาอยากลองวิ่งในสนามครับ emo30o

ปล.จริงๆแล้วผมพอจะมีกลุ่มที่สนใจวิ่งซ้อม circuit อยู่บ้าง แต่กลัวจะรบกวนความเป็นส่วนตัวของ SSS ซึ่งเป็นผู้จัด แต่ถ้าต้องการรถเพิ่มเพื่อลดค่าใช้จ่ายหรือเพื่อความสนุก บอกผมได้ ผมจะลองชวนมาให้ครับ ช่วงนี้ที่คลับกำลังคึกเรื่องเทคนิคการขับรถและการเซตติ้งกันใหญ่ ปกติจะวิ่งกันแต่ Drag  ฝีมือขับไม่ค่อยมีกัน emo40o
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 26, 2010, 12:21:04 PM โดย Panda Racing »

ออฟไลน์ witt

• *
ยังพอมีที่ว่างไม๊ครับ...เพื่อนชาว miata club ขอไปแจมด้วยประมาณ4คันครับต่อ 

ออฟไลน์ SSS-Ti

• *
  • >>>ZMOOTH IS FAST<<<
ขอไปด้วย 1 คันนะครับ

ออฟไลน์ mairpm

• *
เสาร์-อาทิตย์นั้นติดงานอยู่ที่หัวหิน แต่ถ้าแว้บกลับเร็วได้เดี๋ยวโผล่ไปทักทายที่สนามนะแคร่บ

: )

ออฟไลน์ Gobbaru

• *
  • Popular Vote : 11
ว๊าว นี่มัน...mini track day เลยนะเนี่ย 5555

ออฟไลน์ POO_K45

• *
  • Popular Vote : 18

ออฟไลน์ OPELU

• *
  • Popular Vote : 1
ถ้าไม่ติดอะไร ขอเอา Mini ไปวิ่งด้วยนะคะ  emo64o
LIQUI MOLY by Opel Trading Co., Ltd.

ออฟไลน์ sleep

• *
  • Good Job
ทาง Honda แจ้งยอดมาโดนประมาณน่ะครับ
Integra 6 คัน
Si   3  คัน

ครับ

ออฟไลน์ ลางสาดหวาน

• *
  • Popular Vote : 1
 emom75o อาจจะขอมาชมก่อนเพราะไม่มีประสบการณ์เลยครับ เกาะติดข้างสนาม อาจจะคันก็ได้ 555
                  ปล. จานต่ายถ่ายรูปสวยครับ

ออฟไลน์ erggy

• *
  • Popular Vote : 3
  • hYdra EMS
    • hYdra EMS
เรารักในหลวง
the fully sequential hYdra EMS

ออฟไลน์ TTTui

• *

ออฟไลน์ Gobbaru

• *
  • Popular Vote : 11
โห งานนี้ท่าทางจะงานช้างแล้วนะเนี่ย