ผู้เขียน หัวข้อ: Own Subaru Paknam Zone :'  (อ่าน 31327 ครั้ง)

ออฟไลน์ Aofaroma

• *
  • Popular Vote : 1
อุ้ย  ใกล้กันเวอร์   แสดงว่า อยู่แถวๆ  หลังโลตัสชัวร์
อยู่ซอย วัดด่านสําโรง คับ ^_^

ออฟไลน์ JC

• เมื่อเราตื่นจากความฝัน..เราจะกลับไปนอนฝันหวานต่อ - หรือลุกขึ้นมาทำความฝันนั้นให้เป็นความจริง ?
  • *
  • Popular Vote : 29
  • ...ดินดาน...
Meeting กันดีไหมเอ่ยยยย
รอหมดช่วงฝนตก เด๋วจัดให้คับ  :bbbear_34:

....ดินดาน  :bbbear_32:

ออฟไลน์ BOMBER_IMP

• อั๊ย..ย่ะ
  • *
  • Popular Vote : 25
  • รถยนต์เป็นวิทยาศาสตร์ไม่ใช่ไสยศาสตร์ ทุกปัญหามีเหตุผล
    • P&B_SHOP

รอหมดช่วงฝนตก เด๋วจัดให้คับ  :bbbear_34:

....ดินดาน  :bbbear_32:
:bbbear_34:
รับซ่อม เซอร์วิส โมดิฟาย เครื่อง ช่วงล่าง รถทุกประเภทครับ  ในราคาน่าคบ

ออฟไลน์ sirtoey

• *
  • Popular Vote : 0
ผม  GC8 สีเทา ทะเบียน 4510 บ้านอยู่เส้นปู่เจ้าครับ
เห็นพี่ๆขับ อิมสีขาวกับสีเหลืองผ่านหน้าบ้านบ่อยๆ ^^

เจอกันทักทายบีบแตรกันด้วยครับ ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนครับ :bbbear_19:

ชื่อ เต้ยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 10, 2013, 04:53:27 PM โดย sirtoey »

ออฟไลน์ Phumz-EuroHaus

• *
  • Popular Vote : 17
เงียบเหงาไปนะ ปากน้ำเรา ^^'
#i Tuner & Moty's oil
tuning & wyres F-con,AEM,E-manage,Unichip,Haltech,Link,etc

ออฟไลน์ neng_a32

• ชายไทย
  • *
  • Popular Vote : 5
  • ขับมันเพื่อช่วงเวลาที่ดีที่สุด
บิ๊กซี เทพารักษ์ วิ่งเทพารักษ์ ออกทางเคหะทุกวัน ทะลุบางนา-ตราด
สีน้ำเงิน เก่าๆ
ปีหน้าก็สี่สิบแล้ว ไอ้แก่

ออฟไลน์ Phumz-EuroHaus

• *
  • Popular Vote : 17
ใครไปมิตติ้ง มั่ง. ฝากเอาติกเกอ คลับ ด้วยคับ
#i Tuner & Moty's oil
tuning & wyres F-con,AEM,E-manage,Unichip,Haltech,Link,etc

ออฟไลน์ โกร่น2000

• *
  • Popular Vote : 23
  • fanfan2000
ศุกร์20กันยายน18.00น coco bar อย่าลืมงาน SSS นะเพื่อนzoneนี้

ออฟไลน์ BoXerMania

• *
  • Popular Vote : 7
ทั่นประธานมาชวนเองเลยนะครับ :bbbear_25:
Some are born to run ,Subies are born to race

ออฟไลน์ pang02

• *
  • Popular Vote : 6
  • หลงรักใน Subaru
ผมโบครับ. แถวหน้า ซอยยูลิ  รร นายเรือ เสาร์- อาทิตย์ครับ วันทำงาน  แถวบางพลี บางโฉลง สุวรรณภูมิ ครับ
 :bbbear_9:   XV
 ครับ
เราเคยเห็นรถคุณโบจอดในหมู่บ้านรันดร์ 6 ซอยวัดศรีใช่ไหม ตอนนั้นยังป้ายแดงอยู่ เกือบจอดรถไปทักแล้ว
แต่ตอนนั้นเราไม่ได้ขับ XV

ออฟไลน์ bonus

• *
  • Popular Vote : 2
วัดศรีเข้่าไปบ่อยครับ. แต่ไม่น่าใช่ครับ คุณ pang02 :bbbear_43:

ยินดีที่ได้รู้จัก. ทักทายกันครับ

ออฟไลน์ BOMBER_IMP

• อั๊ย..ย่ะ
  • *
  • Popular Vote : 25
  • รถยนต์เป็นวิทยาศาสตร์ไม่ใช่ไสยศาสตร์ ทุกปัญหามีเหตุผล
    • P&B_SHOP
ฝนหมดแล้ว Meeting กันเถอะ
รับซ่อม เซอร์วิส โมดิฟาย เครื่อง ช่วงล่าง รถทุกประเภทครับ  ในราคาน่าคบ

ออฟไลน์ HoLYReX

• *
  • Popular Vote : 5
หนามแดงครับ

ออฟไลน์ pang02

• *
  • Popular Vote : 6
  • หลงรักใน Subaru
ร่มเกล้า- สุวรรณภูมิ- บางนาตราด กม.18-กิ่งแก้ว
ถ้าจัด meeting อีกเมื่อไหร่ ขอไปด้วยค่ะ
 :bbbear_43:

ออฟไลน์ nammao

• GC8 สีแดง คอขาว
  • *
  • Popular Vote : 2
บิ๊กซี เทพารักษ์ วิ่งเทพารักษ์ ออกทางเคหะทุกวัน ทะลุบางนา-ตราด
สีน้ำเงิน เก่าๆ

ผมอยู่บางพลี คลองขุด รถยังไม่เส็ดทำสีอยู่ (สีแดง) เหงชื่อลงท้าย _a32 เคยใช้เซฟิโรรึป่าวคับถ้าใช่ผมก้อเคยใช้อยู่คลับ C4U ยินดีที่ได้รู้จักคับ  :bbbear_19: :bbbear_19: