ผู้เขียน หัวข้อ: Own Subaru Paknam Zone :'  (อ่าน 31289 ครั้ง)

ออฟไลน์ rs-watanabe

• *
  • Popular Vote : 5
 :bbbear_25:
ออฟ ครับ อยู่แถวเทพารัก ไม่ได้ขับซูแต่คิดว่าปลายปีนี้ จะหามาขับสักคัน ^_^

เบิ้มครับ ไม่ได้ขับซู เหมือนกัน เป็นขาสิงมานานละ
อยู่พาร์คแลนด์ บางนาครับ

คุณบอมครับ ตอนเย็นๆนี่ ไปกลับรถตรงบางนาทาวเวอร์หรือปล่าวครับ เจอ GC น้ำเงินคันนึงบ่อยๆ

ออฟไลน์ samaksaman

• *
  • Popular Vote : 7
  • Sucker Socc FS
ผมอยู่ฝั่งพระสมุทรเจดีย์อะคับ ไม่รู้จักใครเลยอะค้าบ ขอไปด้วยคนคับ :bbbear_19:

ออฟไลน์ JC

• เมื่อเราตื่นจากความฝัน..เราจะกลับไปนอนฝันหวานต่อ - หรือลุกขึ้นมาทำความฝันนั้นให้เป็นความจริง ?
  • *
  • Popular Vote : 29
  • ...ดินดาน...
จัดให้แล้วนะคับ เสาร์ที่ 11 พ.ค. ตามนี้คับ
http://www.siamsubaru.com/subaruboard/index.php/topic,100243.0.html

ไป 40 หรือ 7 day มะเอ่ย เสนอดูเฉยๆครับ เสียงส่วนใหญ่ว่าไงว่าตามกัน :bbbear_36:
เสร็จจากนี้ จะไปต่อ เมกกะ , The 40 หรือ 7 days ก็แล้วแต่สมาชิกนะจ๊ะ เด๋วว่ากัน  :bbbear_46:

ออฟไลน์ pick

• Life is Short
  • *
  • Popular Vote : 47
  • GC Doluck
    • http://www.siamsubaru.com/subaruboard/index.php/topic,88992.0.html
ผมอยู่ฝั่งพระสมุทรเจดีย์อะคับ ไม่รู้จักใครเลยอะค้าบ ขอไปด้วยคนคับ :bbbear_19:

ผมก็อยู่แถวพระสมุทรเจดีย์คับ ซอยวัดใหญ่ เจอกันทักได้ครับ
Gc สีแดง

ออฟไลน์ samaksaman

• *
  • Popular Vote : 7
  • Sucker Socc FS
ผมก็อยู่แถวพระสมุทรเจดีย์คับ ซอยวัดใหญ่ เจอกันทักได้ครับ
Gc สีแดง
ผมหมูครับ  :bbbear_19: gc เหลืองครับ อยู่แถวคู่สร้างค้าบ ยินดีที่ได้รู้จักค้าบ  :bbbear_16:

ออฟไลน์ BOMBER_IMP

• อั๊ย..ย่ะ
  • *
  • Popular Vote : 25
  • รถยนต์เป็นวิทยาศาสตร์ไม่ใช่ไสยศาสตร์ ทุกปัญหามีเหตุผล
    • P&B_SHOP
:bbbear_25:
เบิ้มครับ ไม่ได้ขับซู เหมือนกัน เป็นขาสิงมานานละ
อยู่พาร์คแลนด์ บางนาครับ

คุณบอมครับ ตอนเย็นๆนี่ ไปกลับรถตรงบางนาทาวเวอร์หรือปล่าวครับ เจอ GC น้ำเงินคันนึงบ่อยๆ

555 ใช่ครับคงจะเป็นผมเอง ถ้าวันไหนเห็นขับไม่สุภาพแสดงว่าหิวเบียร์นะครับ ขออภัย 555
รับซ่อม เซอร์วิส โมดิฟาย เครื่อง ช่วงล่าง รถทุกประเภทครับ  ในราคาน่าคบ

• อั๊ย..ย่ะ
  • *
  • รถยนต์เป็นวิทยาศาสตร์ไม่ใช่ไสยศาสตร์ ทุกปัญหามีเหตุผล
    • P&B_SHOP
เด๋วจะเอารูปมาลงให้นะคร๊าบบบ. สนุกมากครับเมื่อวาน :bbbear_43:
รับซ่อม เซอร์วิส โมดิฟาย เครื่อง ช่วงล่าง รถทุกประเภทครับ  ในราคาน่าคบ

ออฟไลน์ TRN

• *
  • Popular Vote : 15
เด๋วจะเอารูปมาลงให้นะคร๊าบบบ. สนุกมากครับเมื่อวาน :bbbear_43:

ขอบคุณล่วงหน้านะครับบอม. รอชมครับ  :bbbear_17:

ออฟไลน์ toos203

• *
  • Popular Vote : 22

ปูเสื่อรอชมเช่นกัน เมื่อคืนสนุกมากๆๆๆ เม้าส์กระจายเลยครับ  :bbbear_30:

• อั๊ย..ย่ะ
  • *
    • P&B_SHOP
เริ่มทยอยลงรูปแล้วนะครับ แต่ยังไม่ครบเลยเด๋วมาลงต่อให้ครับ   

http://www.siamsubaru.com/subaruboard/index.php/topic,100412.0.html

• อั๊ย..ย่ะ
  • *
    • P&B_SHOP
เริ่มทยอยลงรูปแล้วนะครับ แต่ยังไม่ครบเลยเด๋วมาลงต่อให้ครับ   

http://www.siamsubaru.com/subaruboard/index.php/topic,100412.0.html

เรียบร้อยแล้วนะครับ ติดตามชมได้เลย สวยไม่สวยยังไงแนะนำด้วยครับ พึ่งหัดถ่าย

ออฟไลน์ TF094

• *
  • Popular Vote : 0
ได้เปิดดูรูปแล้ว น่าจะสนุกมากครับ อยากมีส่วนร่วมด้วยจังแต่ไม่รู้จักใครเลยครับ
เสือ ครับ รายงานตัว GF สีขาวขับแถว ศรีนครินทร์ เทพารักษ์
9996

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ JC

• เมื่อเราตื่นจากความฝัน..เราจะกลับไปนอนฝันหวานต่อ - หรือลุกขึ้นมาทำความฝันนั้นให้เป็นความจริง ?
  • *
  • Popular Vote : 29
  • ...ดินดาน...
ได้เปิดดูรูปแล้ว น่าจะสนุกมากครับ อยากมีส่วนร่วมด้วยจังแต่ไม่รู้จักใครเลยครับ
เสือ ครับ รายงานตัว GF สีขาวขับแถว ศรีนครินทร์ เทพารักษ์
9996

ขอบคุณครับ

มาได้คับ วันนั้นก็มีสมาชิกใหม่มาครั้งแรกคับ
ไม่มาก็ไม่รู้จักนะคับ

• อั๊ย..ย่ะ
  • *
    • P&B_SHOP
 ขอขยับหน่อยเงียบจัง :bbbear_15:

ออฟไลน์ bosswindsor

• *
  • Popular Vote : 4
9996

ขอบคุณครับ

วันนั้นผมก็เพิ่งไปครั้งแรกครับ ทุกอย่างต้องมีครั้งแรกเสมอครับ ผมเองก็ไปแบบไม่รู้จักใครเลย แต่ไปแล้วจะได้รู้จักกันมากขึ้นไงครับ