ผู้เขียน หัวข้อ: Own Subaru Paknam Zone :'  (อ่าน 31288 ครั้ง)

ออฟไลน์ Newoldlegacy

• เค้าเรียกผมว่า "กบฎ"
  • *
  • Popular Vote : 10
  • impreza gc8
new le สีบรอน แม็ก speedline สีขาวครับ เจอทักได้

และ vr4 สีขาว แม็กขาว เจอทักผมได้เลยครับ อยุ่ปากน้ำ สำโรง ไปกลับไปกลับ
I love 4wd full time.!!

ออฟไลน์ Phumz-EuroHaus

• *
  • Popular Vote : 17
ปั๊มผมนี่ อยู่ ตรงข้าม วัดกิ่งแก้วพอดีครับ
สนใจใช้สนานที่วันไหน บอกได้นะ
แต่ช่วงๆ 5 โมงเย็นวันธรรมดาไม่สะดวกครับ รถเยอะ

อยากทราบว่า หากนัด เมกะ นี่ต้องแจ้งเจ้าของสถานที่ไหน เดี่ยวนี้ ที่จอดค่อนข้างเต็มละ
ผมว่สปั้มพี่ก็ดีนะคับ  ยังไงซะ พี่ก้เปน เจ้าของสถานที่ ผมวาามันน่าจะดีกว่าใช้สถานที่คนอื่น คิดเหนยังไงรบกวนชี้แจงด้วยคับ
#i Tuner & Moty's oil
tuning & wyres F-con,AEM,E-manage,Unichip,Haltech,Link,etc

ออฟไลน์ Yo Legacy

• *
  • Popular Vote : 28
  • สนามไม่สน ถนนเท่านั้น
เมกา ผมไปทุกอาทิตย์เลยคับ จอดได้เลย ถ้าไม่เสียงดังนะคับ ยังไงก็มีที่จอดพอคับ ลาน IKEA

ส่วนปั๊ม ปตท.กิ่งแก้วใกล้บ้านผมเหมือนกัน เอาที่ไหนก็ได้

ออฟไลน์ emmy

• *
  • Popular Vote : 1
เปรมครับ ขับแมวผอมสีเทา วิ่งอยู่แถวศรีนครินทร์ ซีคอนนะครับ  :bbbear_16:
...แอบแซง เพราะ แรงน้อย...

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
ไม่ได้ขับซู แต่อยู่ระแวกนี้ง่ะ . . .  5 5 5
งั้นห้ามมามีตติ้ง555 ตัดใจได้ยังเอารถพี่แหละจะได้มามีตติ้งกับคนอื่นได้ :bbbear_43:
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ Phumz-EuroHaus

• *
  • Popular Vote : 17
เงียบหายไปไหนกันหมดคับ
#i Tuner & Moty's oil
tuning & wyres F-con,AEM,E-manage,Unichip,Haltech,Link,etc

ออฟไลน์ Aofaroma

• *
  • Popular Vote : 1
ออฟ ครับ อยู่แถวเทพารัก ไม่ได้ขับซูแต่คิดว่าปลายปีนี้ จะหามาขับสักคัน ^_^

ออฟไลน์ JC

• เมื่อเราตื่นจากความฝัน..เราจะกลับไปนอนฝันหวานต่อ - หรือลุกขึ้นมาทำความฝันนั้นให้เป็นความจริง ?
  • *
  • Popular Vote : 29
  • ...ดินดาน...
เงียบหายไปไหนกันหมดคับ

สงสัยต้องจัดซักหน่อย สุดสัปดาห์นี้เลยมั้ยคับ ดูรถ จิบเบียร์  :bbbear_17:

ออฟ ครับ อยู่แถวเทพารัก ไม่ได้ขับซูแต่คิดว่าปลายปีนี้ จะหามาขับสักคัน ^_^
สนใจรถแถวเทพารักษ์ด้วยกันมั้ยคับ อิอิอิอิ

http://www.siamsubaru.com/subaruboard/index.php/topic,97074.0.html

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
มีตติ้งกันสักทีน่าจะดีเนอะ :bbbear_2:
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ JC

• เมื่อเราตื่นจากความฝัน..เราจะกลับไปนอนฝันหวานต่อ - หรือลุกขึ้นมาทำความฝันนั้นให้เป็นความจริง ?
  • *
มีตติ้งกันสักทีน่าจะดีเนอะ :bbbear_2:

จัดเบยคับเจ๊  :bbbear_46:

ออฟไลน์ BOMBER_IMP

• อั๊ย..ย่ะ
  • *
  • Popular Vote : 25
  • รถยนต์เป็นวิทยาศาสตร์ไม่ใช่ไสยศาสตร์ ทุกปัญหามีเหตุผล
    • P&B_SHOP
ใช่ๆครับมีตติ้งๆ  จิบเบียร์เย็นๆ ดูรถ สนทนาธรรม   :bbbear_2: เสาร์นี้เลยไหมครับ
รับซ่อม เซอร์วิส โมดิฟาย เครื่อง ช่วงล่าง รถทุกประเภทครับ  ในราคาน่าคบ

ออฟไลน์ JC

• *
ใช่ๆครับมีตติ้งๆ  จิบเบียร์เย็นๆ ดูรถ สนทนาธรรม   :bbbear_2: เสาร์นี้เลยไหมครับ
เอาม่ะ เอาม่ะ เมกกะบางนา
ดูรถ ถ่ายรูป พักสนทนาธรรม แล้วขึ้นไปจิบเบียร์ต่อ  :bbbear_46:

ออฟไลน์ Palm S.R.

• *
  • Popular Vote : 0

ออฟไลน์ BOMBER_IMP

• อั๊ย..ย่ะ
  • *
  • Popular Vote : 25
  • รถยนต์เป็นวิทยาศาสตร์ไม่ใช่ไสยศาสตร์ ทุกปัญหามีเหตุผล
    • P&B_SHOP
ดูรถ ถ่ายรูป พักสนทนาธรรม แล้วขึ้นไปจิบเบียร์ต่อ  :bbbear_46:
จัดไปครับพี่แนน. เป็นวันเสาร์ แถวหน้า ikea กี่โมงดีเอ่ย. มีใครจะมาบ้างอะครับ ขอเสียงหน่อย

Bomber +1 ครับ.    :bbbear_44:
รับซ่อม เซอร์วิส โมดิฟาย เครื่อง ช่วงล่าง รถทุกประเภทครับ  ในราคาน่าคบ

ออฟไลน์ Nut

• *
  • Popular Vote : 13
ไป 40 หรือ 7 day มะเอ่ย เสนอดูเฉยๆครับ เสียงส่วนใหญ่ว่าไงว่าตามกัน :bbbear_36: