ผู้เขียน หัวข้อ: Own Subaru Paknam Zone :'  (อ่าน 31290 ครั้ง)

ออฟไลน์ Phumz-EuroHaus

• *
  • Popular Vote : 17
Own Subaru Paknam Zone :'
« เมื่อ: เมษายน 27, 2013, 08:19:04 AM »
พบปะ พูดคุยเรื่องทั่วไป รวมถึงร้านทำรถ ละแวก ปากน้ำหรือใกล้เคียงคับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 13, 2013, 06:37:48 PM โดย Phumz »
#i Tuner & Moty's oil
tuning & wyres F-con,AEM,E-manage,Unichip,Haltech,Link,etc

ออฟไลน์ Yo Legacy

• *
  • Popular Vote : 28
  • สนามไม่สน ถนนเท่านั้น
ที่รู้จัก

GCขาว รถอามจอดในตลาดบ่อยๆ http://www.siamsubaru.com/subaruboard/index.php/topic,97714.0.html
Legacy ขาวฝาหน้าดำ ผู้หญิง เตี้ยๆหมวยๆไม่ค่อยสวยคันนึง

ออฟไลน์ JC

• เมื่อเราตื่นจากความฝัน..เราจะกลับไปนอนฝันหวานต่อ - หรือลุกขึ้นมาทำความฝันนั้นให้เป็นความจริง ?
  • *
  • Popular Vote : 29
  • ...ดินดาน...
แถวนี้มีหลายคันนะคับ
ผมแนนคับ
GC สีขาว หาง GT ขับสุภาพๆ ติ๋มๆ
อยู่แถวแยกเทพารักษ์ - ศรีนครินทร์คับ
( เฉพาะวันหยุด )

ออฟไลน์ Palm S.R.

• *
  • Popular Vote : 0
อยู่ปากน้ำคร้าบ แถวๆ รพ.เมืองสมุทรปากน้ำ (เสาร์-อาทิตย์)

ผมปาล์มนะคร้าบ  :bbbear_16:

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
ผมโบ๊ตอยุ่ถนนเทพารักษ์คร้าบ
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

• *
พูมคับ ซอยสุเหร่า โลตัสคารแคร์ปิโตรนัส หน้าซอยสุเหร่า gc สีน้ำเงิน เสี่ยวๆขับช้าๆ
tuning & wyres F-con,AEM,E-manage,Unichip,Haltech,Link,etc

• *
แต่ที่รู้ๆ gc สีน้ำเงินใครมะรุ้ 5-6 วันที่แล้ว จอดที่ J-one

ออฟไลน์ bonus

• *
  • Popular Vote : 2
ผมโบครับ. แถวหน้า ซอยยูลิ  รร นายเรือ เสาร์- อาทิตย์ครับ วันทำงาน  แถวบางพลี บางโฉลง สุวรรณภูมิ ครับ
 :bbbear_9:   XV
 ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 27, 2013, 03:25:37 PM โดย bonus »

ออฟไลน์ Impreza lover

• *
  • Popular Vote : 16
ผมป๊อกครับ
S203 น้ำเงิน อยู่ศรีนครินทร์ - กิ่งแก้ว ครับ

ออฟไลน์ TRN

• *
  • Popular Vote : 15
บีครับ อยู่ลาซาล ขับหมูสีเทาครับ

ออฟไลน์ BOMBER_IMP

• อั๊ย..ย่ะ
  • *
  • Popular Vote : 25
  • รถยนต์เป็นวิทยาศาสตร์ไม่ใช่ไสยศาสตร์ ทุกปัญหามีเหตุผล
    • P&B_SHOP
บอมครับ gc น้ำเงิน อยู่บางนา สำโรงครับ
รับซ่อม เซอร์วิส โมดิฟาย เครื่อง ช่วงล่าง รถทุกประเภทครับ  ในราคาน่าคบ

ออฟไลน์ gentlemanly

• *
  • Popular Vote : 12
ผม ตั้ม ครับ
GC8 สีขาว ขับมาทำงานตรง บิ๊กวัน ถ.ปู่เจ้า ครับ

ออฟไลน์ Nut

• *
  • Popular Vote : 13
นัทครับอยู่เทพารักษ์ gc ขาวกะเลแวนขาว  :bbbear_36:

ออฟไลน์ toos203

• *
  • Popular Vote : 22
ตู่คับ ขับ s203 บรอนซ์ อยู่ ม.นันทวัน ศรีนครินทร์ ยินดีที่ได้รู้จักคับ

http://www.siamsubaru.com/subaruboard/index.php/topic,99192.0.html

:bbbear_4:

ออฟไลน์ jeedz

• ยามฝั่ง ณ. SSS
  • Administrator
  • Popular Vote : 29
  • Green ( เกรียน ) Monster
    • Online Network Co., Ltd.
ไม่ได้ขับซู แต่อยู่ระแวกนี้ง่ะ . . .  5 5 5
Tel. 089-4272257
บริการ Hosting, รับฝาก server Co-location, IDS, Firewall, Web