ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครรอ XV อยู่บ้างมั้ยคะ  (อ่าน 175336 ครั้ง)

ออฟไลน์ i_poom

• *
  • Popular Vote : 3
Re: มีใครรอ XV อยู่บ้างมั้ยคะ
« ตอบกลับ #90 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2013, 03:41:21 PM »
เมื่อวานไปดูตัวจริงสีขาว ตัวที่จะขายบ้านเรามาแล้วครับที่เซ็นปิ่นชั้นล่าง งานประกอบโอเคเลยครับ
“น สิยา โลกวฑฺฒโน”  “ไม่ควรเป็นคนรกโลก”

ออฟไลน์ tanai

• *
  • Popular Vote : 1
« ตอบกลับ #91 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2013, 03:50:43 PM »
สวัสดีครับ... post แรกครับ  :bbbear_16:

มาแจ้งข่าวครับ  วันรับรถโดนเลื่อนครับ  :bbbear_39:   

จากปลายมกรา มาเป็นปลายกุมภา  ล่าสุดกลายเป็นปลายมีนาแล้วครับ... ไม่แน่อาจจะเมษาด้วย  เขาบอกว่าปลายมีนาถึงจะพอมีรถเริ่มเข้ามาบ้าง  :bbbear_40:

ไม่เคยมี subaru ครับ  รู้สึกผิดหวังกับการบริหารของ subaru/mi นิดหน่อย  :bbbear_13:

ไม่มีรถขับตั้งแต่มกราครับ นึกว่าจะได้รถตามนัด

ออฟไลน์ Equcha

• *
  • Popular Vote : 10
« ตอบกลับ #92 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2013, 04:17:07 PM »
สวัสดีครับ... post แรกครับ  :bbbear_16:

มาแจ้งข่าวครับ  วันรับรถโดนเลื่อนครับ  :bbbear_39:   

จากปลายมกรา มาเป็นปลายกุมภา  ล่าสุดกลายเป็นปลายมีนาแล้วครับ... ไม่แน่อาจจะเมษาด้วย  เขาบอกว่าปลายมีนาถึงจะพอมีรถเริ่มเข้ามาบ้าง  :bbbear_40:

ไม่เคยมี subaru ครับ  รู้สึกผิดหวังกับการบริหารของ subaru/mi นิดหน่อย  :bbbear_13:

ไม่มีรถขับตั้งแต่มกราครับ นึกว่าจะได้รถตามนัด

จองเมื่อไหร่ครับเนี่ย  :bbbear_27:

ออฟไลน์ tanai

• *
« ตอบกลับ #93 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2013, 04:23:08 PM »
จองเมื่อไหร่ครับเนี่ย  :bbbear_27:

motor expo ครับ

ออฟไลน์ LordLuciferZ

• *
  • Popular Vote : 14
« ตอบกลับ #94 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2013, 04:47:22 PM »
โดนเลื่อนอีกแล้วหรอครับเนี่ย! จะถอนใบจองดีมั้ย......... :bbbear_6:

ออฟไลน์ Equcha

• *
  • Popular Vote : 10
« ตอบกลับ #95 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2013, 04:54:59 PM »
ผมก็จองในงานนะครับ แต่ไหงข่าวมาไม่ตรงกันหว่า

ชักน่ากังวลใจ  :bbbear_38:

ออฟไลน์ VEE-NEWS

• *
  • Popular Vote : 14
« ตอบกลับ #96 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2013, 05:31:54 PM »
เห็นใจเลยครับ กับการรอคอยอันยาวนาน :bbbear_20: ส่วนผมงบน้อย รอสอยต่อจากคนที่ได้มาแล้วเบื่อครับ จะได้มะต้องรอสบายใจ
เมื่อวานดันไปเห็น fortuner awd สีขาว ฝากระโปรง carbon แท้ ไม่ใช่แบบแปะสติกเกอร์ แม็กสีทองใหม้ 20 12 ก้าน จากสายตา เหมือนจะ force แท้   จานดิสเบรคหน้าหลังใหญ่สีเหลือง คล้ายของ cayenne  อินเตอร์หน้าใบใหญ่ สวยโดนใจ เจ้าของใจถึง ยังป้ายแดงอยู่เลย
เมื่อก่อนเข็ดฝังใจ นั่ง fortuner แล้วโยน เมื่อยหลังมาก แต่ดันไปนั่งรุ่นใหม่ แบบปรับปรุงนิดหน่อย นิ่มหนึบ นั่งสบาย เสียงเครื่อง diesel ที่ลอดเข้ามาเบามาก เงียบกว่าเบนซิลของเราอีก เฮ้อ อยากจะนอกใจ :bbbear_34:

ออฟไลน์ แมวขี้เมา

• *
  • Popular Vote : 7
« ตอบกลับ #97 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2013, 05:51:06 PM »
ชลบุรียังยืนยันครับ รถชุดแรก ห้าคัน มาวันที่ 25 กพ แน่นอนครับ  :bbbear_26:

ออฟไลน์ ๋Joe

• *
  • Popular Vote : 0
« ตอบกลับ #98 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2013, 06:14:23 PM »
ชลบุรียังยืนยันครับ รถชุดแรก ห้าคัน มาวันที่ 25 กพ แน่นอนครับ  :bbbear_26:
ห้าคันเป็นDemo  แน่เลยคับ

ออฟไลน์ ๋Joe

• *
  • Popular Vote : 0
« ตอบกลับ #99 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2013, 06:16:26 PM »
ผมจะถอดใจแล้วนะคับเนี่ย :bbbear_13:

ออฟไลน์ แมวขี้เมา

• *
« ตอบกลับ #100 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2013, 06:21:51 PM »
Demo 1 คันครับ ที่เหลือรถลูกค้าทั้งหมด เซลส์ยังยืนยันเหมือนเดิมครับ  :bbbear_34:

ออฟไลน์ archeohm

• *
« ตอบกลับ #101 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2013, 06:34:27 PM »
วันนี้ไปถามที่เสรีไทย ล็อตแรก 100 คัน ปลายกุมภาครับ

ส่วนของผม เซลล์บอก ภายในมีนาเร็วสุด ช้าสุดเมษา  :bbbear_27:

หลงรักน้องซูไปแล้ว ถอนตัวไม่ลงครับ อีกอย่างไม่ได้รีบใช้รถอะไร แต่ถ้าได้เร็วก็ดี เพราะรถที่ใช้ปัจจุบันปะเก็นน้ำมันเกียร์จะไปแล้ว เพิ่งไปเข้าศูนย์มา เลยยังไม่เปลี่ยนเพราะรอน้องซูทีเดียว

ออฟไลน์ โก๋ บุญปกรณ์

• *
  • Popular Vote : 8
« ตอบกลับ #102 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2013, 09:56:03 AM »
เห็นใจเลยครับ กับการรอคอยอันยาวนาน :bbbear_20: ส่วนผมงบน้อย รอสอยต่อจากคนที่ได้มาแล้วเบื่อครับ จะได้มะต้องรอสบายใจ
เมื่อวานดันไปเห็น fortuner awd สีขาว ฝากระโปรง carbon แท้ ไม่ใช่แบบแปะสติกเกอร์ แม็กสีทองใหม้ 20 12 ก้าน จากสายตา เหมือนจะ force แท้   จานดิสเบรคหน้าหลังใหญ่สีเหลือง คล้ายของ cayenne  อินเตอร์หน้าใบใหญ่ สวยโดนใจ เจ้าของใจถึง ยังป้ายแดงอยู่เลย
เมื่อก่อนเข็ดฝังใจ นั่ง fortuner แล้วโยน เมื่อยหลังมาก แต่ดันไปนั่งรุ่นใหม่ แบบปรับปรุงนิดหน่อย นิ่มหนึบ นั่งสบาย เสียงเครื่อง diesel ที่ลอดเข้ามาเบามาก เงียบกว่าเบนซิลของเราอีก เฮ้อ อยากจะนอกใจ :bbbear_34:
รถดีนะครับ ผมใช้อยู่ ก่อนใช้ TRD II สีขาวใช้ไปสามปีกว่า ขายขาดทุนสองแสนห้า ซื้อใหม่สีดำ TRD IV ปรับปรุงดีขึ้นหลายอย่างครับ ราคาขายต่อดีมาก แย่งกันซื้อเลยละ

ออฟไลน์ Ford26ers

• NO PAIN NO GAIN
  • *
  • Keep Calm & Make It Real
« ตอบกลับ #103 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2013, 10:13:12 AM »
วันนี้ไปถามที่เสรีไทย ล็อตแรก 100 คัน ปลายกุมภาครับ

ส่วนของผม เซลล์บอก ภายในมีนาเร็วสุด ช้าสุดเมษา  :bbbear_27:

หลงรักน้องซูไปแล้ว ถอนตัวไม่ลงครับ อีกอย่างไม่ได้รีบใช้รถอะไร แต่ถ้าได้เร็วก็ดี เพราะรถที่ใช้ปัจจุบันปะเก็นน้ำมันเกียร์จะไปแล้ว เพิ่งไปเข้าศูนย์มา เลยยังไม่เปลี่ยนเพราะรอน้องซูทีเดียว

ใช่เลยครับ รักแล้วรักเบย  :bbbear_31:

น้องเซลส์เสรีไทยก็บอกผมว่าล็อตแรกเริ่มทะยอยส่งมอบปลายกุมภา ต่อเนื่องไปจนถึงล็อตสองประมาณกลางมีนาเป็นต้นไปครับ  :bbbear_35:

หวังว่าจะได้เอาไปขับหล่อช่วงสงกรานต์กันทุกท่านนะครับ  :bbbear_25:
Sneaker Freaker x Music Addict x Basketball Never Stops x Proud of Boxer

ออฟไลน์ บุคคลทั่วไป

• *
  • Popular Vote : 2
« ตอบกลับ #104 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2013, 11:38:32 AM »
รอกันอีกนิดครับ จะเริ่มทยอยส่งปลายเดือนนี้แล้ว