ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครรอ XV อยู่บ้างมั้ยคะ  (อ่าน 175332 ครั้ง)

ออฟไลน์ บุคคลทั่วไป

• *
  • Popular Vote : 2
Re: มีใครรอ XV อยู่บ้างมั้ยคะ
« ตอบกลับ #150 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2013, 01:11:34 PM »
ศูนย์ฮอนด้าแถวบ้านจอดรถใหม่บนดาดฟ้าเลยครับ ไม่มีหลังคาอะไรเล้ยยยยย  :bbbear_27:

ออฟไลน์ Equcha

• *
  • Popular Vote : 10
« ตอบกลับ #151 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2013, 02:00:32 PM »
มาแต่ขาวกับดำ ฟ้ากับเงิน รอกันไปก่อนนะครับ  :bbbear_45:

ออฟไลน์ sixer

• *
« ตอบกลับ #152 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2013, 02:39:14 PM »
รถเพิ่งเข้าเมื่อคืนครับ เสร็จช่วงสาย

สีเงินมีนะครับ แต่น้อยหน่อยครับ สีน้ำเงิน ล็อตหน้ามาหลายคันครับ ไม่ต้องห่วง

จัดให้ตามลำดับคิวครับ กลุ่มลูกค้าช่วงก่อนงาน Motor Expo ส่วนใหญ่เลยครับ

ลูกค้าที่จองระหว่างงาน รออีกนิดนะครับ

คนขายรถยังตื่นเต้นเลยครับ หลายท่านอยู่ทำงานกันทั้งคืน ถึงเช้าเลย สุดสัปดาห์หยุดยาว เราก็ไม่หยุดครับ
ทีมงาน PDI รถก่อนส่งมอบนอนกันที่บริษัทเลย เป้าหมายคอส่งมอบให้ทันกำหนดครับ

ขอบคุณลูกค้าทุกท่านครับ ที่อดทนรอ ผิดพลาดประการได้ เราขออภัยทุกท่านมา ณ ที่นี้ครับ

ออฟไลน์ Ford26ers

• NO PAIN NO GAIN
  • *
  • Popular Vote : 7
  • Keep Calm & Make It Real
« ตอบกลับ #153 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2013, 02:46:23 PM »

ภาพจาก ซูบารุ วิภาฯ ครับ

กรี๊สสส!!!  :bbbear_2: ผมขับผ่านทุกวัน ชะเง้อดูทู้กวัน มองยังไงก็ไม่เห็นในโชว์รูม ที่ไหนได้ ซ่อนของไว้หลังร้านนี่เอง  :bbbear_34: 

ก็เป็นไปตามข้อมูลที่เซลส์เสรีไทยแจ้งเลยครับ คือ รถที่เข้ามา จะไม่ได้มาตามที่ออร์เดอร์ แต่จะมาคละสี คละจำนวน (อันนี้ก็แอบแปลกใจนิสนึง) แล้วก็ไล่เรียงส่งมอบตามคนที่จองสีนั้นๆตามลำดับไป  :bbbear_37: ถ้าผมเข้าใจไม่ถูก รบกวนช่วยเสริมช่วยแก้ด้วยนะครับ  :bbbear_19:

อีกแค่ไม่กี่วันแล้วนะครับ สำหรับล็อตแรก  :bbbear_46:  รับมอบกันแล้ว อย่าขับเพลินจนลืมเอามาอวดกันนะครับ  :bbbear_25:
Sneaker Freaker x Music Addict x Basketball Never Stops x Proud of Boxer

• *
« ตอบกลับ #154 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2013, 03:24:27 PM »
ถ้าขับผ่านวันอื่นก็ไม่เห็นครับ เพราะเพิ่งมาเมือคืน

พวกเราเองได้เห็นตัวเป้นๆเยอะๆ ก็วันนี้เองโดยเฉพาะ สีดำ เกิดมาไม่เคยพบเคยเห็นครับ :bbbear_25:

พวกเราเองก็ดีใจครับ ที่รถมา งานต่อไปก็คือทยอยส่งมอบให้ครับ แล้วก็สร้างยอดขายกันต่อไปครับ

รถทุกคัน จัดส่งให้ลูกค้าทุกคัน รถดิสเพลย์ รถเดโม ชัวโมงนี้เอาไว้ที่หลังครับ อยากให้ลูกค้า ได้รับรถไปขับสมใจ

ออฟไลน์ adi autolism

• Adi Autolism..
  • *
  • Popular Vote : 28
  • Adi Autolism..
« ตอบกลับ #155 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2013, 03:39:03 PM »
 :bbbear_17:มีใครปล่อยใบจองบ้าง เห็นแล้วอยากกกก :bbbear_44:
Adi Autolism.. 086-8060694

ออฟไลน์ Equcha

• *
« ตอบกลับ #156 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2013, 04:28:56 PM »
ถ้าขับผ่านวันอื่นก็ไม่เห็นครับ เพราะเพิ่งมาเมือคืน

พวกเราเองได้เห็นตัวเป้นๆเยอะๆ ก็วันนี้เองโดยเฉพาะ สีดำ เกิดมาไม่เคยพบเคยเห็นครับ :bbbear_25:

พวกเราเองก็ดีใจครับ ที่รถมา งานต่อไปก็คือทยอยส่งมอบให้ครับ แล้วก็สร้างยอดขายกันต่อไปครับ

รถทุกคัน จัดส่งให้ลูกค้าทุกคัน รถดิสเพลย์ รถเดโม ชัวโมงนี้เอาไว้ที่หลังครับ อยากให้ลูกค้า ได้รับรถไปขับสมใจ

พอทราบมั้ยครับว่า Lot ต่อไปจะเข้าประมาณสัปดาห์ไหนของเดือนมีนาครับ  :bbbear_33:

ขอบคุณครับบ

ออฟไลน์ S Cameron

• *
« ตอบกลับ #157 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2013, 06:37:45 PM »
ศูนย์ที่ผมจองห่วยมาก ไม่มีการแจ้งลูกค้าใดๆทั้งสิ้น ท่าทางจะไม่รุ่ง  :bbbear_18:

ออฟไลน์ LordLuciferZ

• *
  • Popular Vote : 14
« ตอบกลับ #158 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2013, 06:40:13 PM »
ศูนย์ที่ผมจองห่วยมาก ไม่มีการแจ้งลูกค้าใดๆทั้งสิ้น ท่าทางจะไม่รุ่ง  :bbbear_18:

ศูนย์ไหนครับเนี่ย

สรุปแล้วผมเลือก ฟิลม์ C40 รอบคัน @_@

ออฟไลน์ akilleus

• *
  • Popular Vote : 1
  • OMAC117
« ตอบกลับ #159 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2013, 07:52:58 PM »
 :bbbear_46:ถ้ามีสีส้มหละผมยอมเลื่อนรับรถเลย

ออฟไลน์ shreck_747

• *
  • Popular Vote : 33
  • จะอยู่ด้วยกันตลอดไป
« ตอบกลับ #160 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2013, 08:47:47 PM »
อ๊อวววววววววว. Symetrical All wheel drive  :bbbear_23:

ออฟไลน์ nushie

• *
  • Popular Vote : 0
« ตอบกลับ #161 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2013, 12:16:17 AM »
ในที่สุดก็มาแหล่ววววว!!

:bbbear_2:

คุ้มค่าการรอคอยค่ะ อยากขับน้องลูกไก่แล้ว!!

ออฟไลน์ S Cameron

• *
« ตอบกลับ #162 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2013, 07:17:47 AM »
ศูนย์ไหนครับเนี่ย

สรุปแล้วผมเลือก ฟิลม์ C40 รอบคัน @_@

Subaru Nonthaburi  :bbbear_13:

• *
« ตอบกลับ #163 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2013, 08:36:41 AM »
LOT หน้ารถเข้าต้นเดือนหน้าเลยครับ เริ่มส่งมอบประมาณวันที่ 10 ขึ้นไปครับ

ออฟไลน์ pedkasem

• ผ้ายาง XV แบบเต็มคัน/อัพเกรดของแถม สั่งกันได้เลยจ้า^^
  • *
  • Popular Vote : 44
  • จำหน่ายผ้ายางปูพื้นเข้ารูปทุกรุ่น/ยี่ห้อ ราคาพิเศษ
    • ผ้ายางเข้ารูปสำหรับsubaru ทุกรุ่น ราคาพิเศษสำหรับชาว SSS ครับ
« ตอบกลับ #164 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2013, 12:06:30 PM »
ศูนย์นนฯ ที่ผมจองก็ได้รับจองแล้วทิ้งเลยต้องคอย Line ถามข่าวตลอด

ตอนรับจองก็ว่า ได้รถปลายม.ค.56 ทั้งที่ MIT แจ้งว่าได้รถ มี.ค.56 เซลล์แจ้งว่าเราเป็นดีลเลอร์ใหญ่ ได้รถเร็วก็เลยจองไป

ปลาย ม.ค. 56 เลื่อนเป็นกลาง ก.พ. สักพักเลือนไปปลาย ก.พ. ไม่เกินสิ้นเดือน  ตอนนี้เลื่อนไป มี.ค. 56 แต่ไม่มีกำหนดว่าจะได้แน่หรือเปล่า

เซลล์แจ้งว่า ต้องรอ MIT แจ้ง ไม่มีข้อมูลเลย รถเข้าวันไหน กี่คัน สีอะไร รู้เท่าที่ MIT แจ้ง อ่าว ตอนจองพูดอีกอย่าง ตอนนี้บอกต้องรอ MIT อย่างเดียว

ถ้าเป็นอย่างนี้ผมจอง MIT ไม่ดีกว่าหรอครับ แน่นอนกว่า ถึงแม่้จะมีเลื่อนบ้าง แต่ก็ไม่ได้โกหกเราให้เราจอง  :bbbear_39:

ตอนนี้ไม่มีอะไรแน่นอนเลยครับ บอกต้องรอ MIT แจ้งอย่างเดียว ผมคิดว่าคงถอนจองดีกว่า

ทำงานกันอย่างนี้ไม่ไหวครับ เลื่อนครั้งเดียวพอว่า อาจจะผิดพลาดทางเทคนิคกันได้บ้าง อันนี้เลื่อน 3 ครั้งแล้ว ครั้งสุดท้ายบอกไม่รู้ว่าได้เมื่อไหร่

เราคนจ่ายเงินครับ ไม่ได้หมดทางเลือก  :bbbear_18:

ขายผ้ายางปูพื้นรถ http://www.siamsubaru.com/subaruboard/index.php?topic=96059.0