ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครรอ XV อยู่บ้างมั้ยคะ  (อ่าน 175343 ครั้ง)

ออฟไลน์ Ford26ers

• NO PAIN NO GAIN
  • *
  • Popular Vote : 7
  • Keep Calm & Make It Real
Re: มีใครรอ XV อยู่บ้างมั้ยคะ
« ตอบกลับ #120 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2013, 10:01:46 AM »
[Fri 6:12pm] Dear Whom it may concern
Can anyone from your management team (Thailand or Malaysia) to officially announce to all thai customers for the delay of XV in Thailand? Many channels can be operated e.g. facebook, sms, letter etc. But no any news update from your side even facebook or sms to keep us clarified for a reason of postpone. We have been trying hard to know exactly the fact from others which MIT (Thailand) could not confirm us exactly the date to submit even timeline while being inspected by Thailand Government. Because most of us have no any idea to plan and no vehicle during your delay.
I am very proud and rely on your product for a long time, more and more since I decided to own it during Thailand Motor Expo event held in Dec'12. If you have a sincerity and professionalism, please kindly recognize and improve your current practice.
Sincerely Yours,
Mr.xxx
[Sat 11:11am] I LOVE SUBARU: Dear Mr.xxx, thank your for your feeback and support. Please allow us some time for us to get our office in Thailand to come back on this. We hope to come back to you with an update within the next few working days.

ผมรู้สึกว่าอยู่เฉยๆไม่ได้แล้ว  :bbbear_29: ก็เลยลองส่งข้อความไปถามในเพจซะเลย FB: I LOVE SUBARU เมื่อวันศุกร์ที่ 1ก.พ.56 ตอนนี้ก็ยังรอเค้า feedback อยู่น่ะครับ ได้เรื่องยังไงจะมาอัพเดทอีกที อย่าเพิ่งทอดถอนใจกันนะคร้าบ  :bbbear_25:

ทางนู้นเค้าฟีดแบ็กมาล่าสุด ความคืบหน้าก็ประมาณเดียวกับที่พวกเราได้ข่าวกันแหละครับ ไม่แน่ใจว่า SMS นี่จะเป็นผลพวงด้วยรึป่าว อิอิอิ  :bbbear_43:

[Thu 9:10am] I LOVE SUBARU: Dear Mr.xxx, apologies for the delay. Our colleagues in Thailand are getting in touch with all affected customers. Do let us know if you haven't heard from them by the end of this month.
Thank you for your kind understanding.

ความฝันใกล้เป็นจริงแล้วนะครับทุกท่าน  :bbbear_3:
Sneaker Freaker x Music Addict x Basketball Never Stops x Proud of Boxer

ออฟไลน์ zaiko

• *
  • Popular Vote : 0
  • เต่ากัดยาง
« ตอบกลับ #121 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2013, 04:10:04 PM »
ผมอยากจองมากเลย ตอนนี้ไม่ทราบว่าศูนย์ไหนโปรโมชั่นใหนเด็ดสุด 
พ่อค้าหน้าเลือด

ออฟไลน์ Kmitl@Ku

• Boxer's Farmer. เกษตรกรไทยหัวใจบ็อคเซอร์
  • *
  • Popular Vote : 26
  • Gc OTOP
« ตอบกลับ #122 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2013, 09:01:53 AM »
ผมอยากจองมากเลย ตอนนี้ไม่ทราบว่าศูนย์ไหนโปรโมชั่นใหนเด็ดสุด 

ลองโทไล่ถามแต่ละศูนย์เลยครับ แล้วเอามาเปรียบเทียบดูผมว่าน่าจะได้คำตอบที่ดีสุดครับ

ออฟไลน์ ซุนเซ็ก

• *
  • Popular Vote : 2
« ตอบกลับ #123 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2013, 12:04:14 PM »
ถ้าเลื่อนนัดข้ามเดือนแบบนี้  ไปเอาเงินจองคืนได้มั้ยครับ?

ออฟไลน์ P@nzers

• *
« ตอบกลับ #124 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2013, 02:46:03 PM »
ถ้าเลื่อนนัดข้ามเดือนแบบนี้  ไปเอาเงินจองคืนได้มั้ยครับ?
ถ้าวันรับรถเกินจากที่กำหนดในสัญญาก็ถือว่าฝ่ายผู้ขายผิดนัด สามารถขอคืนเงินจองได้ครับ

ออฟไลน์ แมวขี้เมา

• *
« ตอบกลับ #125 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2013, 03:29:39 PM »
ผมว่าถ้ามาถึงตอนนี้ก็รอเถอะครับ แต่ถ้าเกินเดือนนี้ผมว่าทาง 0 น่าจะชดเชยอะไรให้กับลูกค้าบ้าง ทาง 0 เดียวว่าจะไปคุยกับทาง 0 ชลบุรีว่าจะมีค่ารอคอยบ้างไหม

ออฟไลน์ Equcha

• *
  • Popular Vote : 10
« ตอบกลับ #126 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2013, 04:06:31 PM »
ผมว่าถ้ามาถึงตอนนี้ก็รอเถอะครับ แต่ถ้าเกินเดือนนี้ผมว่าทาง 0 น่าจะชดเชยอะไรให้กับลูกค้าบ้าง ทาง 0 เดียวว่าจะไปคุยกับทาง 0 ชลบุรีว่าจะมีค่ารอคอยบ้างไหม

ผมว่าคงยากครับที่ศูนย์จะให้อะไรเพิ่ม  :bbbear_38:

ออฟไลน์ SOM

• *
  • Popular Vote : 14
« ตอบกลับ #127 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2013, 06:05:42 PM »

ถ้าไม่รีบรออีกสักปีนึง อาจมีลด แสนนึง  :bbbear_40:

ออฟไลน์ LordLuciferZ

• *
« ตอบกลับ #128 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2013, 08:03:10 PM »
รอครับผม ^^ ไม่ทราบว่าติดฟิลม์อะไรกันครับ ?  :bbbear_26:

ออฟไลน์ i_poom

• *
  • Popular Vote : 3
« ตอบกลับ #129 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2013, 10:23:31 PM »
3m ครับ
“น สิยา โลกวฑฺฒโน”  “ไม่ควรเป็นคนรกโลก”

ออฟไลน์ Equcha

• *
  • Popular Vote : 10
« ตอบกลับ #130 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2013, 10:44:49 PM »
Huper-Optik ครับ  :bbbear_19:

ออฟไลน์ yumyui

• *
  • Popular Vote : 0
« ตอบกลับ #131 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2013, 09:10:25 AM »
 :bbbear_6:

มารอจองด้วยคนครับ    เย็น ๆ ไม่รึบ

เมื่อวานแม่บ้านเดินผ่านบู๊ท   โชว์ BMW X-1 i1.8   เจ๊แกเดินรีเข้าไปชม  2,196,000  บาท

เกือบไปแล้ว      ดีนะไอ้ตัวเล็กหิวข้าว     มารอ  XV   ค่อ    :bbbear_7:

• *
« ตอบกลับ #132 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2013, 10:09:21 AM »
Huper-Optik ครับ  :bbbear_19:

กำลังเล็งยี่ห้อนี้อยู่เลยครับผม เห็นเขาบอกว่าสั่งได้แล้วจะติดฟิลม์ให้ที่ศูนย์เสรีไทยเลย  :bbbear_2:

ออฟไลน์ i_poom

• *
  • Popular Vote : 3
« ตอบกลับ #133 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2013, 11:09:55 AM »
กำลังเล็งยี่ห้อนี้อยู่เลยครับผม เห็นเขาบอกว่าสั่งได้แล้วจะติดฟิลม์ให้ที่ศูนย์เสรีไทยเลย  :bbbear_2:
ราคาประมาณเท่าไรครับ
“น สิยา โลกวฑฺฒโน”  “ไม่ควรเป็นคนรกโลก”

• *
« ตอบกลับ #134 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2013, 11:14:02 AM »
ราคาประมาณเท่าไรครับ

ที่ศูนย์ยังไม่ได้บอกมาเลยครับว่าเท่าไหร่  :bbbear_6: