ผู้เขียน หัวข้อ: Meeting ประชาสัมพันธ์ชมรม Siam Subaru ประจำปี 2013 รายระเอียด หน้า 1  (อ่าน 99443 ครั้ง)

ออฟไลน์ signifer

• *
  • Popular Vote : 43
  • My GDG
    • IGGY BOOKS
Re: +++ Meeting Siam Subaru ประจำปี 201 เสนอชื่อประธานใหม่ ++++
« ตอบกลับ #75 เมื่อ: มกราคม 09, 2013, 07:26:18 PM »
เห็นด้วยกับพี่ Hattori ครับ ส่วนตัวคงไปวันงานครับ
ไม่สุด....แต่สะดุดตา

ออฟไลน์ POP_EMS

• *
  • Popular Vote : 13
  • www.facebook.com/liquimolymotorsportthailand
    • liquimolymotorsportthailand
Re: +++ Meeting Siam Subaru ประจำปี 201 เสนอชื่อประธานใหม่ ++++
« ตอบกลับ #76 เมื่อ: มกราคม 09, 2013, 09:11:21 PM »

ผมเคยคุยกะตั๊มเเล้ว อยากให้ตัีมเป็น  เเต่ตั๊มบอกว่า ไม่รับครับ เพราะเวลาอาจไม่พอ เเต่จะเข้ามาช่วยเป็นฝ่ายสนับสนุนทีมงานในเรื่องต่างๆ   

ท่านใดมีความประสงค์ ต้องการเสนอชื่อใคร   ขอให้ลงมาได้นะครับ

ทุกชื่อที่เสนอในนี้( web SSS ) เท่านั้นนะครับที่จะเอาไป โหวตคะเเนนในวันงาน  เราจะไม่รับเสนอชื่อที่หน้างานนะครับ  เพื่อความรวดเร็วของงานด้วย
เพราะวันนั้น เราจะมีกิจกรรมหลายอย่างที่ต้องทำร่วมกันด้วยครับ

LIKE

ออฟไลน์ Tabuu

• *
  • Popular Vote : 48
  • "บุญมี"
« ตอบกลับ #77 เมื่อ: มกราคม 09, 2013, 10:37:26 PM »
เสนอชื่อพี่ ปุ๊ย Hattori ครับ

"KOYORAD" and "Dixcel" Thailand Authorized Distributor

ออฟไลน์ Hattori

• The Blue Hattori
  • *
  • Popular Vote : 102
  • 2003 WRX Sti V-Limited no.419/555
« ตอบกลับ #78 เมื่อ: มกราคม 10, 2013, 05:04:39 AM »
เสนอชื่อพี่ ปุ๊ย Hattori ครับ

อ้าวว ... ไหงงั้นละครับ

:bbbear_15:

ขอบคุณมากครับตู๋ แต่ผมคงไม่เหมาะ ด้วยเหตุผลหลายประการ คือ 1. ผมไม่มีความรู้เรื่องรถเยอะแยะขนาดนั้น 2. หน้าที่การงานผมเดินทางบ่อยมาก 3. กำลังจะมีลูกอ่อน

:bbbear_41:

หากมีโอกาสก็ขอไปฟังคณะทำงานฯ ดีกว่าครับ หากมีตรงไหนพอช่วยได้และตรงกับความสามารถของผมก็ยินดีครับ ไม่เกี่ยงงาน

:bbbear_19:

ออฟไลน์ จ่าอ้วน

• หนองแขม
  • *
  • Popular Vote : 7
  • subaru sti
« ตอบกลับ #79 เมื่อ: มกราคม 10, 2013, 09:12:03 AM »
 :bbbear_34:
งั้นขอความเห็นมวลสมาชิกสัก 2-3 เรื่องนะครับ

1. จะสะดวกเลยหากมีกำหนดการคร่าวๆ โดยเฉพาะเวลาที่จะลงคะแนนโหวต เผื่อผู้ที่มีเวลาไม่มากในวันนั้นก็ยังสามารถแวะไปโหวตได้
2. ให้ผู้ที่ถูกเสนอชื่อและพร้อมจะได้รับเลือกในวันนั้นได้กล่าวถึงแผนงานคร่าวๆ หรือสิ่งที่อยากจะดำเนินการเพื่อคลับ พร้อมทีมงานที่เล็งไว้ (หรือหากยังมีไม่ครบก็อาจจะขอผู้มีจิตอาสาในวันนั้นหลังได้รับเลือกก็ได้ครับ) ผมเสนอข้อนี้เผื่อสมาชิกใหม่หรือบางท่านอาจจะไม่ค่อยรู้จักใคร จะได้รับฟังรายละเอียดที่มากขึ้นสักหน่อย และสำหรับผู้ที่ยังไม่ได้ตัดสินใจจะได้ตัดสินใจเลือกได้ง่ายขึ้นเมื่อได้รับฟังข้อมูล
3. ผู้ที่ไม่สะดวกไปในวันนั้นจะสามารถมีทางเลือกอื่นในการลงคะแนนมั้ย เช่นลงคะแนนล่วงหน้า, ลงคะแนนตามหลัง (เสี่ยงหน่อย แต่ถ้าส่งคะแนนลับในงานก็ไม่เป็นไร และอาจเอานโยบายที่แจ้งไว้มาลงในเว็ปให้สมาชิกที่ไม่ได้ไปได้ทราบ เพื่อให้ได้เลือกผ่านเว็ป เหมือนตอนที่พวกเราเลือก mod กันเมื่อหลายเดือนก่อน ซึ่งทั้ง 3 ท่านก็ปฏิบัติงานดีมากเลยครับไร้ข้อกังขาและข้อกังวลใดๆ), หรืออาจจะฝากลงคะแนนกับเพื่อนที่ไปงานโดยอาจจะแจ้งความจำนงค์ผ่าน pm ไปที่แอ็ดมิน เพื่อจะได้ทำรายชื่อไว้ก่อน, หรืออาจมีวิธีอื่นๆ อีก

ข้อเสนอของผมอาจจะทำให้ยุ่งยากหน่อยนะครับ แค่เพียงอยากจะให้ประธานฯ ท่านใหม่และคณะทำงานมาจากความเห็นชอบส่วนใหญ่ของสมาชิก และเปิดโอกาสให้หลายท่านที่เป็นสมาชิกแต่ไม่มีโอกาสไปโหวตแน่ๆ โดยเฉพาะคนที่อยู่ไกลๆ เช่นกลุ่ม sss ต่างจังหวัดและปริมณฑล ได้มีโอกาสได้ออกเสียงกับเขาบ้าง ก็ลองออกความเห็นกันดูนะครับ ถูกผิดประการใดก็ขออภัยไว้ ณ ที่นี้

.

ออฟไลน์ tayniti

• ตำเเหน่งฮ่องเต้ ไม่ได้มาเพราะความฟรุ๊ค,
  • *
  • Popular Vote : 49
  • http://tayniti.multiply.com/photos
    • รูปทั้งหมดอยู่ที่  http://tayniti.multiply.com/photos
« ตอบกลับ #80 เมื่อ: มกราคม 10, 2013, 10:05:16 AM »
งั้นขอความเห็นมวลสมาชิกสัก 2-3 เรื่องนะครับ

1. จะสะดวกเลยหากมีกำหนดการคร่าวๆ โดยเฉพาะเวลาที่จะลงคะแนนโหวต เผื่อผู้ที่มีเวลาไม่มากในวันนั้นก็ยังสามารถแวะไปโหวตได้
2. ให้ผู้ที่ถูกเสนอชื่อและพร้อมจะได้รับเลือกในวันนั้นได้กล่าวถึงแผนงานคร่าวๆ หรือสิ่งที่อยากจะดำเนินการเพื่อคลับ พร้อมทีมงานที่เล็งไว้ (หรือหากยังมีไม่ครบก็อาจจะขอผู้มีจิตอาสาในวันนั้นหลังได้รับเลือกก็ได้ครับ) ผมเสนอข้อนี้เผื่อสมาชิกใหม่หรือบางท่านอาจจะไม่ค่อยรู้จักใคร จะได้รับฟังรายละเอียดที่มากขึ้นสักหน่อย และสำหรับผู้ที่ยังไม่ได้ตัดสินใจจะได้ตัดสินใจเลือกได้ง่ายขึ้นเมื่อได้รับฟังข้อมูล
3. ผู้ที่ไม่สะดวกไปในวันนั้นจะสามารถมีทางเลือกอื่นในการลงคะแนนมั้ย เช่นลงคะแนนล่วงหน้า, ลงคะแนนตามหลัง (เสี่ยงหน่อย แต่ถ้าส่งคะแนนลับในงานก็ไม่เป็นไร และอาจเอานโยบายที่แจ้งไว้มาลงในเว็ปให้สมาชิกที่ไม่ได้ไปได้ทราบ เพื่อให้ได้เลือกผ่านเว็ป เหมือนตอนที่พวกเราเลือก mod กันเมื่อหลายเดือนก่อน ซึ่งทั้ง 3 ท่านก็ปฏิบัติงานดีมากเลยครับไร้ข้อกังขาและข้อกังวลใดๆ), หรืออาจจะฝากลงคะแนนกับเพื่อนที่ไปงานโดยอาจจะแจ้งความจำนงค์ผ่าน pm ไปที่แอ็ดมิน เพื่อจะได้ทำรายชื่อไว้ก่อน, หรืออาจมีวิธีอื่นๆ อีก

ข้อเสนอของผมอาจจะทำให้ยุ่งยากหน่อยนะครับ แค่เพียงอยากจะให้ประธานฯ ท่านใหม่และคณะทำงานมาจากความเห็นชอบส่วนใหญ่ของสมาชิก และเปิดโอกาสให้หลายท่านที่เป็นสมาชิกแต่ไม่มีโอกาสไปโหวตแน่ๆ โดยเฉพาะคนที่อยู่ไกลๆ เช่นกลุ่ม sss ต่างจังหวัดและปริมณฑล ได้มีโอกาสได้ออกเสียงกับเขาบ้าง ก็ลองออกความเห็นกันดูนะครับ ถูกผิดประการใดก็ขออภัยไว้ ณ ที่นี้

ขอบคุณครับที่เสนอเเนะมาครับ

ผมเเละเพื่อนๆบางคนที่จัดMeetingประจำปีนี้ขึ้นมาเพื่อจะให้ Siam subaru เรามีเเนวทางในการเดินเเละโดยมีประธานเเละทีมงานสร้างสรรกิจกรรมเพื่อเพื่อนๆ
เราขอบอกเลยว่า  เราเป็นกลาง  ให้สำหรับการจัดการmeetingนี้เเละ เลือกประธานครั้งนี้ เเละโดยให้ทุกคนเสนอชื่อมาครับ  ว่าอยากให้ท่านใดมาเป็น เเละเรามาโหวตกัน

ผมขอเป็นตัวเเทนผู้จัดMeeting ครั้งนี้ตอบกระทู้คร่าวๆก่อนนเะครับ

1)  เรื่องกำหนดเวลาหรือ รายระเอียดของงานวันนั้น   ตอนนี้ทำไว้เเล้วครับเเต่ต้องประสานงานกับทาง MIT ด้วยครับว่า กิจกกรรมสอดคล้องกับที่เค้าจัดให้เราหรือไม่
      เช่น ช่วง Test drive เเละ ทำกิจกรรมร่วมกับ MIT  ประกวดรถSubaru ขวัญใจ  เอาเป็นว่าจะเอา Schedule มาลงให้เร็วที่สุดครับ 

2) เเผนงานของประธานเเละทีมงาน  อันนี้เรายังไม่ทราบเลยครับว่าใครจะได้เป็น  เอาเป็นว่าถ้าวันนั้นใครได้รับเลือกเป็นประธานจะให้กล่าวนโยบายคร่าวๆเเล้วกันครับ
    เเต่นโยบายเเละเเผนก็ต้องไปเเนวทางที่ดีเเละถูกต้องด้วยครับในทุกๆเรื่อง

3) เรื่องลงทะเบียนโหวตใน web  เคยปรึกษากันเเล้วครับ เรื่องนี้เเต่ทุกคนไม่เห็นด้วยเเละขอให้ใช้เเบบเก่าที่เคยเลือกครับ
    สาเหตุ  เนื่องจาก
        (1) การโหวตใน web ไม่สามารถเห็นตัวตนจริงๆของสมาชิค( ถ้าไม่ได้ตรวจสอบ) บางคนเป็นเเค่เสือกระดาษ ลงมาตอบมาเล่นในweb เเต่ไม่เคยไป Meeting
         หรือร่วมกิจกรรมเลย  เเต่ส่วนบางท่านไม่ค่อยได้เข้ามาเล่น ได้เเต่เข้ามาอ่านเเต่ไปทำกิจกรรมเสมอๆ เเละสนับสนุนกิจกรรมตลอด เลยอยากให้คนที่ไปเป็นคนโหวต

(2) เนื่องจาก Meeting ประจำปีเป็น Meeting ใหญ่ของพวกเรา  เเละกว่าจะทำเรื่องขอไม่ว่าสถานที่เเละกิจกรรมสนับสนุนไปยัง MIT   เเละทาง MIT ก็จัดการให้
         ไม่ว่าสถานที่  อาหาร กิจกรรมต่างๆ  เลยอยากให้ทุกคนไปงานกันครับ  เพราะถ้าจัดงานเเล้วมีพวกเราไปน้อย งานคงไม่สนุกเเละปีหน้าหรือปีต่อไป เราไปขอความสนับสนุน 
         คงเป็นไปได้ยาก  เลยเป็นสาเหตุอีกข้อที่ไม่ลงเลือกโหวตใน web.เพราะถ้าบางท่านโหวตเเล้วอาจไม่มาร่วมงาน  เเละเราอยากให้ Meetingนี้เป็นมากกว่าเเค่ 
          การเลือประธานคลับ      อยากให้เพื่อนๆทั้งใหม่เเละเก่ามาเจอกัน  มาทำกิจกรรมร่วมกันครับ

ฝากทิ้งท้ายไว้นิดนึงครับ
 ประธานคลับ เเละทีมงาน ต้องเป็นคนที่ยอมเสียสระเวลาเเละอีกหลายๆด้านเพื่อสร้างสรรกิจกรรมให้กับเพื่อนๆ  ดังนั้นท่านใดคิดว่าใครเหมาะสมช่วยเสนอชื่อกันมาหน่อยครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 10, 2013, 10:13:55 AM โดย tayniti »
ตำเเหน่งฮ่องเต้ ไม่ได้มาเพราะความฟรุ้ค

http://tayniti.multiply.com/photos

ออฟไลน์ Danubaru

• *
  • Popular Vote : 0
« ตอบกลับ #81 เมื่อ: มกราคม 10, 2013, 07:27:55 PM »
สวัสดีครับ ผมชื่อดนุ เพิ่งจองรถXVไปในงานที่ผ่านมาน่ะครับ ปีนี้จะขอไปร่วมมีตติ้งด้วยนะครับ แต่คงยังไม่มีซู แต่ผมอ่านในเว็บนี้มานานพอสมควรละครับเพิ่งจะมาสมัครตอนจะได้รถนี่แหละครับก่อนหน้านี้ยังไม่มีขับเลยไม่กล้าสมัครเลยครับ
ผมขอเสนอคุณ Tayniti เนื่องจากผมสังเกตุเห็นว่าเป็นคนที่ติดต่อประสานงานมาตลอดเลย และมีส่วนร่วมในกิจกรรมบ่อยๆและค่อนข้างเป็นเสาหลักของกิจกรรม
อย่างมีตติ้งครั้งนี้ก็เป็นตัวตั้งตัวตีในการจัดมีตติ้งและทำการยืมสถานที่ด้วย ผมคิดว่าคุณน่าจะเป็นคนที่จะช่วยให้ชมรมกลับมาคึกคักได้อีกครั้งหนึ่งครับ  :bbbear_19:

ออฟไลน์ Hattori

• The Blue Hattori
  • *
  • Popular Vote : 102
  • 2003 WRX Sti V-Limited no.419/555
« ตอบกลับ #82 เมื่อ: มกราคม 10, 2013, 07:42:15 PM »
ขอบคุณครับที่เสนอเเนะมาครับ

ผมเเละเพื่อนๆบางคนที่จัดMeetingประจำปีนี้ขึ้นมาเพื่อจะให้ Siam subaru เรามีเเนวทางในการเดินเเละโดยมีประธานเเละทีมงานสร้างสรรกิจกรรมเพื่อเพื่อนๆ
เราขอบอกเลยว่า  เราเป็นกลาง  ให้สำหรับการจัดการmeetingนี้เเละ เลือกประธานครั้งนี้ เเละโดยให้ทุกคนเสนอชื่อมาครับ  ว่าอยากให้ท่านใดมาเป็น เเละเรามาโหวตกัน

ผมขอเป็นตัวเเทนผู้จัดMeeting ครั้งนี้ตอบกระทู้คร่าวๆก่อนนเะครับ

1)  เรื่องกำหนดเวลาหรือ รายระเอียดของงานวันนั้น   ตอนนี้ทำไว้เเล้วครับเเต่ต้องประสานงานกับทาง MIT ด้วยครับว่า กิจกกรรมสอดคล้องกับที่เค้าจัดให้เราหรือไม่
      เช่น ช่วง Test drive เเละ ทำกิจกรรมร่วมกับ MIT  ประกวดรถSubaru ขวัญใจ  เอาเป็นว่าจะเอา Schedule มาลงให้เร็วที่สุดครับ 

2) เเผนงานของประธานเเละทีมงาน  อันนี้เรายังไม่ทราบเลยครับว่าใครจะได้เป็น  เอาเป็นว่าถ้าวันนั้นใครได้รับเลือกเป็นประธานจะให้กล่าวนโยบายคร่าวๆเเล้วกันครับ
    เเต่นโยบายเเละเเผนก็ต้องไปเเนวทางที่ดีเเละถูกต้องด้วยครับในทุกๆเรื่อง

3) เรื่องลงทะเบียนโหวตใน web  เคยปรึกษากันเเล้วครับ เรื่องนี้เเต่ทุกคนไม่เห็นด้วยเเละขอให้ใช้เเบบเก่าที่เคยเลือกครับ
    สาเหตุ  เนื่องจาก
        (1) การโหวตใน web ไม่สามารถเห็นตัวตนจริงๆของสมาชิค( ถ้าไม่ได้ตรวจสอบ) บางคนเป็นเเค่เสือกระดาษ ลงมาตอบมาเล่นในweb เเต่ไม่เคยไป Meeting
         หรือร่วมกิจกรรมเลย  เเต่ส่วนบางท่านไม่ค่อยได้เข้ามาเล่น ได้เเต่เข้ามาอ่านเเต่ไปทำกิจกรรมเสมอๆ เเละสนับสนุนกิจกรรมตลอด เลยอยากให้คนที่ไปเป็นคนโหวต

(2) เนื่องจาก Meeting ประจำปีเป็น Meeting ใหญ่ของพวกเรา  เเละกว่าจะทำเรื่องขอไม่ว่าสถานที่เเละกิจกรรมสนับสนุนไปยัง MIT   เเละทาง MIT ก็จัดการให้
         ไม่ว่าสถานที่  อาหาร กิจกรรมต่างๆ  เลยอยากให้ทุกคนไปงานกันครับ  เพราะถ้าจัดงานเเล้วมีพวกเราไปน้อย งานคงไม่สนุกเเละปีหน้าหรือปีต่อไป เราไปขอความสนับสนุน 
         คงเป็นไปได้ยาก  เลยเป็นสาเหตุอีกข้อที่ไม่ลงเลือกโหวตใน web.เพราะถ้าบางท่านโหวตเเล้วอาจไม่มาร่วมงาน  เเละเราอยากให้ Meetingนี้เป็นมากกว่าเเค่ 
          การเลือประธานคลับ      อยากให้เพื่อนๆทั้งใหม่เเละเก่ามาเจอกัน  มาทำกิจกรรมร่วมกันครับ

ฝากทิ้งท้ายไว้นิดนึงครับ
 ประธานคลับ เเละทีมงาน ต้องเป็นคนที่ยอมเสียสระเวลาเเละอีกหลายๆด้านเพื่อสร้างสรรกิจกรรมให้กับเพื่อนๆ  ดังนั้นท่านใดคิดว่าใครเหมาะสมช่วยเสนอชื่อกันมาหน่อยครับ

รับทราบครับ เหตุผลชัดเจนดี ขอบคุณครับ

:bbbear_9:

ออฟไลน์ Nut

• *
  • Popular Vote : 13
« ตอบกลับ #83 เมื่อ: มกราคม 10, 2013, 08:42:59 PM »
คนที่เป็นประธานได้ต้องขับ Subaru ด้วยใช้มั้ยครับ
งั้นขอเสนอ Boat(Mystic)
Boatเกย์
นพ
NUT
หวาน
และ หมอน้ำตาเสือดำ
ครับ
ขอบคุณมากริดสี...  :bbbear_2:  แต่ขอบายฮับเนื่องจากไม่มีเวลาโพดๆ+ไม่มีคนเลือกละอาย 555 แต่จะพยายามช่วยเหลือชมรมอย่างเต็มที่ครับ ผมรู้สึกได้ว่าปีนี้แหละที่ชมรมเราจะกลับมาเป็นรูปเป็นร่างอย่างที่เคยเป็น... :bbbear_32:

ปีนี้ ky gel ขอส่งอีโบ๊ตเกย์เข้าประกวดแคร่บ  +1
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 10, 2013, 09:12:02 PM โดย Nut »

ออฟไลน์ tayniti

• ตำเเหน่งฮ่องเต้ ไม่ได้มาเพราะความฟรุ๊ค,
  • *
  • Popular Vote : 49
  • http://tayniti.multiply.com/photos
    • รูปทั้งหมดอยู่ที่  http://tayniti.multiply.com/photos
« ตอบกลับ #84 เมื่อ: มกราคม 10, 2013, 10:10:32 PM »
สวัสดีครับ ผมชื่อดนุ เพิ่งจองรถXVไปในงานที่ผ่านมาน่ะครับ ปีนี้จะขอไปร่วมมีตติ้งด้วยนะครับ แต่คงยังไม่มีซู แต่ผมอ่านในเว็บนี้มานานพอสมควรละครับเพิ่งจะมาสมัครตอนจะได้รถนี่แหละครับก่อนหน้านี้ยังไม่มีขับเลยไม่กล้าสมัครเลยครับ
ผมขอเสนอคุณ Tayniti เนื่องจากผมสังเกตุเห็นว่าเป็นคนที่ติดต่อประสานงานมาตลอดเลย และมีส่วนร่วมในกิจกรรมบ่อยๆและค่อนข้างเป็นเสาหลักของกิจกรรม
อย่างมีตติ้งครั้งนี้ก็เป็นตัวตั้งตัวตีในการจัดมีตติ้งและทำการยืมสถานที่ด้วย ผมคิดว่าคุณน่าจะเป็นคนที่จะช่วยให้ชมรมกลับมาคึกคักได้อีกครั้งหนึ่งครับ  :bbbear_19:

ขอบคุณครับที่เลนอผม. เเต่ผมไม่พร้อมจริงๆ. 
เเละงานครั้งนี้ที่เกิดขึ้น. ก็ไม่ได้เป็นเพราะผมคนเดียว.  มีหลายคนเลยที่อยู่เบื้องหลัง.
เเละในนั้นก็มี คนที่ผมเสนอให้พวกเราเลือกด้วย. 
ยัังไงมาmeeting กันนะครับ.  เริ่มนับ1 เเล้วคุณจะนับเลขต่อไป.....
ตำเเหน่งฮ่องเต้ ไม่ได้มาเพราะความฟรุ้ค

http://tayniti.multiply.com/photos

ออฟไลน์ Green tea

• *
  • Popular Vote : 8
  • เมื่อไหร่จะเจอ ใคร ใคร ที่เป็นของเรา!!
« ตอบกลับ #85 เมื่อ: มกราคม 11, 2013, 09:08:28 AM »
 :bbbear_44: :bbbear_44:
ยอมพี่โกร๋นอยู่คนเดียว  :bbbear_23:

:bbbear_44: :bbbear_44:
เชื่อนพด้วยอีกเสียง  พี่โกร๋นเนี่ยของเค้าแรงเจง  เจง  อิ อิ

ออฟไลน์ jeedz

• ยามฝั่ง ณ. SSS
  • Administrator
  • Popular Vote : 29
  • Green ( เกรียน ) Monster
    • Online Network Co., Ltd.
« ตอบกลับ #86 เมื่อ: มกราคม 11, 2013, 10:18:08 AM »
ผมว่านะ ประธานไม่น่าจะต้องเทพเรื่องรถนะ แค่เป็นศูนย์กลางของพี่ๆน้องได้ก็พอ
Tel. 089-4272257
บริการ Hosting, รับฝาก server Co-location, IDS, Firewall, Web

ออฟไลน์ โก๋ บุญปกรณ์

• *
  • Popular Vote : 8
« ตอบกลับ #87 เมื่อ: มกราคม 11, 2013, 04:54:54 PM »
ผมว่านะ ประธานไม่น่าจะต้องเทพเรื่องรถนะ แค่เป็นศูนย์กลางของพี่ๆน้องได้ก็พอ
เห็นด้วยครับ

ออฟไลน์ Hiter

• ยังไงกัน...
  • *
  • Popular Vote : 62
« ตอบกลับ #88 เมื่อ: มกราคม 11, 2013, 06:37:59 PM »

เห็นด้วยคร๊าบบ...

ออฟไลน์ flyingknife7

• *
  • Popular Vote : 1
« ตอบกลับ #89 เมื่อ: มกราคม 11, 2013, 09:26:15 PM »

ขออนุญาติถามหน่อยครับ  ถ้าผมจะพาเด็ก (คือลูกนั่นเอง) ไปด้วยหนึ่งคน  จะได้หรือไม่ครับ หรือว่าไม่ควรจะพามาดีกว่า