ผู้เขียน หัวข้อ: Meeting ประชาสัมพันธ์ชมรม Siam Subaru ประจำปี 2013 รายระเอียด หน้า 1  (อ่าน 99448 ครั้ง)

ออฟไลน์ tayniti

• ตำเเหน่งฮ่องเต้ ไม่ได้มาเพราะความฟรุ๊ค,
  • *
  • Popular Vote : 49
  • http://tayniti.multiply.com/photos
    • รูปทั้งหมดอยู่ที่  http://tayniti.multiply.com/photos
Re: +++ Meeting Siam Subaru ประจำปี 201 เสนอชื่อประธานใหม่ ++++
« ตอบกลับ #60 เมื่อ: มกราคม 09, 2013, 09:41:46 AM »
พี่ต่าย ครับ 

สะดวกมั๊ยพี่ ถ้าสะดวก  เสือดำ เสนอพี่ต่ายครับ

ขอบคุณครับที่เสนอผม  เเต่ผมไม่ขอรับครับ   เพราะภารกิจเยอะจริงๆ เเต่ก็ยังเข้ามาช่วยเสมอๆครับ
ตำเเหน่งฮ่องเต้ ไม่ได้มาเพราะความฟรุ้ค

http://tayniti.multiply.com/photos

ออฟไลน์ ---น้ำตาเสือดำ---

• .....ตัวฉันทุกวันแสนตรม.....
  • *
  • Popular Vote : 79
  • ถึงจะชั่วก็ชั่วแต่ตัวยักษ์ ...สุริวงศ์พงษ์ศักดิ์หาชั่วไม่
Re: +++ Meeting Siam Subaru ประจำปี 201 เสนอชื่อประธานใหม่ ++++
« ตอบกลับ #61 เมื่อ: มกราคม 09, 2013, 12:26:22 PM »
Hiter ลุงเต้า เอ้ย ลุงเต้อครับ

คนนี้ แน่นอน

ออฟไลน์ mystic

• แก๊งค์ฝั่งธน (มดแคระ)
  • *
  • Popular Vote : 172
  • Gcปลอม
    • http://www.guitarthai.com/classified/question.asp?QID=438207
« ตอบกลับ #62 เมื่อ: มกราคม 09, 2013, 12:34:03 PM »
 :bbbear_34: :bbbear_34: :bbbear_34:
85sound and music studio 086-6896625

ออฟไลน์ ReTRO RACER

• เขาเรียกผมว่า "เด็กเชียร์ซู"
  • *
  • Popular Vote : 52
« ตอบกลับ #63 เมื่อ: มกราคม 09, 2013, 12:45:30 PM »
เสนออีตาคนข้างบนได้ไหม  :bbbear_34:
เกลียดจริงๆพวก "มือถือสาก ปากถือศีล ชอบสร้างภาพ เก่งแต่ปาก"

ออฟไลน์ tayniti

• ตำเเหน่งฮ่องเต้ ไม่ได้มาเพราะความฟรุ๊ค,
  • *
  • Popular Vote : 49
  • http://tayniti.multiply.com/photos
    • รูปทั้งหมดอยู่ที่  http://tayniti.multiply.com/photos
« ตอบกลับ #64 เมื่อ: มกราคม 09, 2013, 01:11:14 PM »
เสนอตัวมาทำงานเเทนเพื่อนๆได้นะครับ

หรือเสนอชื่อเพื่อนๆที่อยากเข้ามาเป็นตัวเเทนของชมรมเพื่อทำกิจกรรมในด้านต่างๆให้พวกเรา

มีเลือกหลายๆคนมาให้เลือก จะได้บรรยากาศการชิงตำเเหน่งหน่อยครับ 
ตำเเหน่งฮ่องเต้ ไม่ได้มาเพราะความฟรุ้ค

http://tayniti.multiply.com/photos

ออฟไลน์ Hiter

• ยังไงกัน...
  • *
  • Popular Vote : 62
« ตอบกลับ #65 เมื่อ: มกราคม 09, 2013, 01:13:39 PM »
Hiter ลุงเต้า เอ้ย ลุงเต้อครับ

คนนี้ แน่นอน

ม่ายมีซูบารุแล้วเฟ้ย... หรือหมอจะบริจาค RA-R มาให้ อิอิ
เสนออีตาโบ๊ทเกย์นี่แหละ เพื่อนๆพี่ๆน้องๆจะได้โขกสับใช้งานได้อย่างเต็มที่ 55555...

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 09, 2013, 01:18:58 PM โดย Hiter »

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
« ตอบกลับ #66 เมื่อ: มกราคม 09, 2013, 01:17:33 PM »
ม่ายมีซูบารุแล้วเฟ้ย... หรือหมอจะบริจาคมาให้ อิอิ
เสนออีตาโบ๊ทเกย์นี่แหละ เพื่อนๆพี่ๆน้องๆจะได้โขกสับใช้งานได้อย่างเต็มที่ 55555...
สอดคล้องกะที่พี่ตอบอีกกระทู้นึง สรุปพี่จะเอาผมเป็นเบ๊เลยชิมิฮะลวกเพี่ยยย :bbbear_22:
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ Hiter

• ยังไงกัน...
  • *
  • Popular Vote : 62
« ตอบกลับ #67 เมื่อ: มกราคม 09, 2013, 01:21:14 PM »
สอดคล้องกะที่พี่ตอบอีกกระทู้นึง สรุปพี่จะเอาผมเป็นเบ๊เลยชิมิฮะลวกเพี่ยยย :bbbear_22:

ไม่ใช่มาเป็นเบ้ให้พี่น๊ะ เป็นเบ้ให้สมาชิกทุกคนในชมรมต่างหาก.. 5555
ม่ายช่ายอย่างน้านนนน... ประธานต้องมีจิตอาสามาช่วย และยินดีที่จะประสานงานรับเรื่องของสมาชิกได้ต่างหากล่ะจ้าาาาา...

ออฟไลน์ CaptaiN

• "อย่าจี้ตูด เดี๋ยวปู๊ดให้ดม กร๊ากกก"
  • *
  • Popular Vote : 23
  • I BELIEVE. I CAN FLY.
« ตอบกลับ #68 เมื่อ: มกราคม 09, 2013, 01:32:16 PM »
เสนออออ  หมอน้ำตาเสือดำ 555555555 :bbbear_19:
ถ้าคุณแน่.....อย่าแพ้ขับ4

• .....ตัวฉันทุกวันแสนตรม.....
  • *
  • ถึงจะชั่วก็ชั่วแต่ตัวยักษ์ ...สุริวงศ์พงษ์ศักดิ์หาชั่วไม่
« ตอบกลับ #69 เมื่อ: มกราคม 09, 2013, 02:12:30 PM »
เสนออออ  หมอน้ำตาเสือดำ 555555555 :bbbear_19:
คนที่เป็นประธานได้ต้องขับ Subaru ด้วยใช้มั้ยครับ
งั้นขอเสนอ Boat(Mystic)
Boatเกย์
นพ
NUT
หวาน
และ หมอน้ำตาเสือดำ
ครับ

ขอบพระคุณครับ
แต่ตัวกระผม เสือดำ คงมิบังอาจ และมิสามารถ ขอรับ  เนื่องด้วยทั้งงานประจำและงานบ้าน

แต่มีกิจอันใด ที่พึงช่วยได้ 

เสือดำ ยินดีบริการครับ

ออฟไลน์ NOp76

• Still Chill Chill ^ ^~
  • *
  • Popular Vote : 73
  • Proud of Boxer
    • http://www.bendix.co.th
« ตอบกลับ #70 เมื่อ: มกราคม 09, 2013, 03:15:10 PM »
คนที่เป็นประธานได้ต้องขับ Subaru ด้วยใช้มั้ยครับ
งั้นขอเสนอ Boat(Mystic)
Boatเกย์
นพ
NUT
หวาน
และ หมอน้ำตาเสือดำ
ครับ

ขอบคุณเช่นกันครับ ริชชี่ อันตัวผมความรู้เท่าหางอึ่ง ถนัดแต่เรื่องทะลึ่ง ถ้ามีประธานฝ่ายสถานเริงรมณ์ ค่อยเสนอชื่อผมละกัน  :bbbear_19:

• *
« ตอบกลับ #71 เมื่อ: มกราคม 09, 2013, 03:20:02 PM »
ขอบคุณเช่นกันครับ ริชชี่ อันตัวผมความรู้เท่าหางอึ่ง ถนัดแต่เรื่องทะลึ่ง ถ้ามีประธานฝ่ายสถานเริงรมณ์ ค่อยเสนอชื่อผมละกัน  :bbbear_19:
ถ้าฝ่ายนี้ล่ะก้อ   คู่แข่ง เพียบ........... พี่นภ เอ้ยย  คู่แข่งแค่พี่โกร๋น พี่ก้อเหนื่อยแล้ว 

ไหนจะ พี่.. พี่.. พี่..  น้า.. ลุง..  ไอ่.. ไอ่...  ฯลฯ 
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 09, 2013, 03:20:35 PM โดย ---น้ำตาเสือดำ--- »

ออฟไลน์ NOp76

• Still Chill Chill ^ ^~
  • *
  • Popular Vote : 73
  • Proud of Boxer
    • http://www.bendix.co.th
« ตอบกลับ #72 เมื่อ: มกราคม 09, 2013, 03:24:39 PM »
ถ้าฝ่ายนี้ล่ะก้อ   คู่แข่ง เพียบ........... พี่นภ เอ้ยย  คู่แข่งแค่พี่โกร๋น พี่ก้อเหนื่อยแล้ว 

ไหนจะ พี่.. พี่.. พี่..  น้า.. ลุง..  ไอ่.. ไอ่...  ฯลฯ

ยอมพี่โกร๋นอยู่คนเดียว  :bbbear_23:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 09, 2013, 03:26:24 PM โดย NOp76 »

ออฟไลน์ Hattori

• The Blue Hattori
  • *
  • Popular Vote : 102
  • 2003 WRX Sti V-Limited no.419/555
« ตอบกลับ #73 เมื่อ: มกราคม 09, 2013, 06:17:26 PM »
งั้นขอความเห็นมวลสมาชิกสัก 2-3 เรื่องนะครับ

1. จะสะดวกเลยหากมีกำหนดการคร่าวๆ โดยเฉพาะเวลาที่จะลงคะแนนโหวต เผื่อผู้ที่มีเวลาไม่มากในวันนั้นก็ยังสามารถแวะไปโหวตได้
2. ให้ผู้ที่ถูกเสนอชื่อและพร้อมจะได้รับเลือกในวันนั้นได้กล่าวถึงแผนงานคร่าวๆ หรือสิ่งที่อยากจะดำเนินการเพื่อคลับ พร้อมทีมงานที่เล็งไว้ (หรือหากยังมีไม่ครบก็อาจจะขอผู้มีจิตอาสาในวันนั้นหลังได้รับเลือกก็ได้ครับ) ผมเสนอข้อนี้เผื่อสมาชิกใหม่หรือบางท่านอาจจะไม่ค่อยรู้จักใคร จะได้รับฟังรายละเอียดที่มากขึ้นสักหน่อย และสำหรับผู้ที่ยังไม่ได้ตัดสินใจจะได้ตัดสินใจเลือกได้ง่ายขึ้นเมื่อได้รับฟังข้อมูล
3. ผู้ที่ไม่สะดวกไปในวันนั้นจะสามารถมีทางเลือกอื่นในการลงคะแนนมั้ย เช่นลงคะแนนล่วงหน้า, ลงคะแนนตามหลัง (เสี่ยงหน่อย แต่ถ้าส่งคะแนนลับในงานก็ไม่เป็นไร และอาจเอานโยบายที่แจ้งไว้มาลงในเว็ปให้สมาชิกที่ไม่ได้ไปได้ทราบ เพื่อให้ได้เลือกผ่านเว็ป เหมือนตอนที่พวกเราเลือก mod กันเมื่อหลายเดือนก่อน ซึ่งทั้ง 3 ท่านก็ปฏิบัติงานดีมากเลยครับไร้ข้อกังขาและข้อกังวลใดๆ), หรืออาจจะฝากลงคะแนนกับเพื่อนที่ไปงานโดยอาจจะแจ้งความจำนงค์ผ่าน pm ไปที่แอ็ดมิน เพื่อจะได้ทำรายชื่อไว้ก่อน, หรืออาจมีวิธีอื่นๆ อีก

ข้อเสนอของผมอาจจะทำให้ยุ่งยากหน่อยนะครับ แค่เพียงอยากจะให้ประธานฯ ท่านใหม่และคณะทำงานมาจากความเห็นชอบส่วนใหญ่ของสมาชิก และเปิดโอกาสให้หลายท่านที่เป็นสมาชิกแต่ไม่มีโอกาสไปโหวตแน่ๆ โดยเฉพาะคนที่อยู่ไกลๆ เช่นกลุ่ม sss ต่างจังหวัดและปริมณฑล ได้มีโอกาสได้ออกเสียงกับเขาบ้าง ก็ลองออกความเห็นกันดูนะครับ ถูกผิดประการใดก็ขออภัยไว้ ณ ที่นี้

:bbbear_19:

ออฟไลน์ mallzaa

• SSS
  • *
  • Popular Vote : 24
  • BeNatural
« ตอบกลับ #74 เมื่อ: มกราคม 09, 2013, 07:05:02 PM »
งั้นขอความเห็นมวลสมาชิกสัก 2-3 เรื่องนะครับ

1. จะสะดวกเลยหากมีกำหนดการคร่าวๆ โดยเฉพาะเวลาที่จะลงคะแนนโหวต เผื่อผู้ที่มีเวลาไม่มากในวันนั้นก็ยังสามารถแวะไปโหวตได้
2. ให้ผู้ที่ถูกเสนอชื่อและพร้อมจะได้รับเลือกในวันนั้นได้กล่าวถึงแผนงานคร่าวๆ หรือสิ่งที่อยากจะดำเนินการเพื่อคลับ พร้อมทีมงานที่เล็งไว้ (หรือหากยังมีไม่ครบก็อาจจะขอผู้มีจิตอาสาในวันนั้นหลังได้รับเลือกก็ได้ครับ) ผมเสนอข้อนี้เผื่อสมาชิกใหม่หรือบางท่านอาจจะไม่ค่อยรู้จักใคร จะได้รับฟังรายละเอียดที่มากขึ้นสักหน่อย และสำหรับผู้ที่ยังไม่ได้ตัดสินใจจะได้ตัดสินใจเลือกได้ง่ายขึ้นเมื่อได้รับฟังข้อมูล
3. ผู้ที่ไม่สะดวกไปในวันนั้นจะสามารถมีทางเลือกอื่นในการลงคะแนนมั้ย เช่นลงคะแนนล่วงหน้า, ลงคะแนนตามหลัง (เสี่ยงหน่อย แต่ถ้าส่งคะแนนลับในงานก็ไม่เป็นไร และอาจเอานโยบายที่แจ้งไว้มาลงในเว็ปให้สมาชิกที่ไม่ได้ไปได้ทราบ เพื่อให้ได้เลือกผ่านเว็ป เหมือนตอนที่พวกเราเลือก mod กันเมื่อหลายเดือนก่อน ซึ่งทั้ง 3 ท่านก็ปฏิบัติงานดีมากเลยครับไร้ข้อกังขาและข้อกังวลใดๆ), หรืออาจจะฝากลงคะแนนกับเพื่อนที่ไปงานโดยอาจจะแจ้งความจำนงค์ผ่าน pm ไปที่แอ็ดมิน เพื่อจะได้ทำรายชื่อไว้ก่อน, หรืออาจมีวิธีอื่นๆ อีก

ข้อเสนอของผมอาจจะทำให้ยุ่งยากหน่อยนะครับ แค่เพียงอยากจะให้ประธานฯ ท่านใหม่และคณะทำงานมาจากความเห็นชอบส่วนใหญ่ของสมาชิก และเปิดโอกาสให้หลายท่านที่เป็นสมาชิกแต่ไม่มีโอกาสไปโหวตแน่ๆ โดยเฉพาะคนที่อยู่ไกลๆ เช่นกลุ่ม sss ต่างจังหวัดและปริมณฑล ได้มีโอกาสได้ออกเสียงกับเขาบ้าง ก็ลองออกความเห็นกันดูนะครับ ถูกผิดประการใดก็ขออภัยไว้ ณ ที่นี้

:bbbear_19:

อันนี้เห็นด้วยครับ ส่วนตัวผม ไปงานนี้แน่นอนครับ พบปะเพื่อนๆอีกครั้งครับ :bbbear_26: