ผู้เขียน หัวข้อ: อัพเดทความเซงหน้า2ครับ!!ช่วยด้วย น้องเหมียวกุญแจหายครับ!!!!  (อ่าน 15242 ครั้ง)

ออฟไลน์ kanzzaa

• ยกก็แพ้ แช่ก็พัง
  • *
  • Popular Vote : 62
  • Symmetrical All-Wheel Drive
อาจวางกุญแจไว้แถวรั้วหรือตู้รองเท้าหน้าบ้าน ตอนเปิดปิดประตูสองรอบนั่นแหละครับ ลองอาบน้ำสบายๆมีสมาธิ แล้วค่อยๆหาดีๆตั้งแต่ห้องนอน ห้องน้ำ บันได ประตู ไปเรื่อยๆ ใจเย็นๆๆๆๆๆ
ถ้าจะต้องเสียเป็นแสน ใจเย็นๆอีกซักครั้งก็ไม่เสียหาย.   ขอให้หาเจอครับ
ขอบคุณมากๆๆครับ ผมลองหมดแล้ว ทุกซอกทุกมุมครับ ไม่เจอเลยจริงๆ

• *
ถ้าใช้กล่อง standalone มันยังต้องใช้อิมโมอยู่ป่าวหว่า  :bbbear_33:
อยากจะทราบด้วยคนครับ

ออฟไลน์ Grf2009

• Mycar subaru grf2008 impreza sti 2.5 TURBO MANUAL ings+1 and TUNING E85
  • *
  • Popular Vote : 23
  • pro
    • http://m.facebook.com/xoautosport/
ขอบคุณมากๆๆครับ ผมลองหมดแล้ว ทุกซอกทุกมุมครับ ไม่เจอเลยจริงๆ
อาจวางกุญแจไว้แถวรั้วหรือตู้รองเท้าหน้าบ้าน ตอนเปิดปิดประตูสองรอบนั่นแหละครับ ลองอาบน้ำสบายๆมีสมาธิ แล้วค่อยๆหาดีๆตั้งแต่ห้องนอน ห้องน้ำ บันได ประตู ไปเรื่อยๆ ใจเย็นๆๆๆๆๆ
ถ้าจะต้องเสียเป็นแสน ใจเย็นๆอีกซักครั้งก็ไม่เสียหาย.   ขอให้หาเจอครับ
ต้องได้ security code ของรถมาครับ แล้วไปซื้อตัวremote หลังจากนั้นให้ MIT ลง code ให้ครับ (confirmครับ)
แมว 5D ครับ แปลงเป็น STI ครับ

ระบบ Central Lock, Smart Entry & Push Start ของครบทุกอย่างแล้วครับเหลือจูนอย่างเดียว
เห็นช่างบอกว่า Subaru และ Toyota ของเหมือนกันเปี้ยบครับ แต่นานมากแล้วครับเรื่องกุญแจ
สงสารทั้งอู่ สงสารทั้งตัวเอง -_-'

ไม่ได้ขับรถนานแล้ว จิตตกครับ คิดถึงน้องแมวเหมียววววว  :bbbear_8:
พี่ใช้ตัวไหนอยู่หรอครับ
กุญแจหายหรอออ
SUBARU Confidence in Motion IMPREZA Lover Power Your Crazy

ออฟไลน์ shreck_747

• *
  • Popular Vote : 33
  • จะอยู่ด้วยกันตลอดไป
แบบนี้อาจเกิด "Murphy Law" คือไปวางไว้ในที่ที่ไม่คิดว่าเราจะไปวางน่ะครับ เช่น ในรองเท้าคู่ที่ไม่ค่อยได้ใส่หน้าบ้าน หรือ ในตู้เอกสารในห้องที่หยิบก่อนออกจากบ้าน ตู้เก็บจานข้าวในครัว ฯลฯ
ใหนๆก็ต้องรออยู่แล้ว หาไปเรื่อยๆไม่เสียหาย  ผมว่า "เจอแน่นอน".  สู้สู้.   เจอแน่ครับ

• *
แบบนี้อาจเกิด "Murphy Law" คือไปวางไว้ในที่ที่ไม่คิดว่าเราจะไปวางน่ะครับ เช่น ในรองเท้าคู่ที่ไม่ค่อยได้ใส่หน้าบ้าน หรือ ในตู้เอกสารในห้องที่หยิบก่อนออกจากบ้าน ตู้เก็บจานข้าวในครัว ฯลฯ
ใหนๆก็ต้องรออยู่แล้ว หาไปเรื่อยๆไม่เสียหาย  ผมว่า "เจอแน่นอน".  สู้สู้.   เจอแน่ครับ
ผมค้นดูอีกรอบแล้วครับ ผลคือ ไม่เจอครับ :bbbear_41: :bbbear_11:

ออฟไลน์ Kaew 5045

• เสพซูแล้วเลิกยากมาก..
  • *
  • Popular Vote : 9
  • ป๋านี่แหละขับตุ๊ด.. มุดไม่เป็งงงง...
บน บาน ศาล กล่าว  ไม่เชื่ออย่าลบหลู่ ลองดูครับ... :bbbear_16:
แค่.. รักษารถให้อยู่ในสภาพพร้อมใช้งานก็เกินพอแล้ว..

ออฟไลน์ Pj_yo

• OMAC 125
  • *
  • Popular Vote : 89
  • Subaru in blood
    • http://www.facebook.com/pjac125
ถ้าตอนนั้นยังไม่ได้ยก sgt ลง ถ้าเอามาจอดที่เดิมแล้วกดสตาทติดนี่แสดงว่า อยู่แถวๆนั้นแหละ  :bbbear_35:

ออฟไลน์ Choke gf

• *
  • Popular Vote : 88
  • ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ 5555
ถ้าตอนนั้นยังไม่ได้ยก sgt ลง ถ้าเอามาจอดที่เดิมแล้วกดสตาทติดนี่แสดงว่า อยู่แถวๆนั้นแหละ  :bbbear_35:
เงิบเลย :bbbear_43:
ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ ปิ๊ปิ๊

ออฟไลน์ Tumbow2010

• *
  • Popular Vote : 0
ลองใช้เบอร์กล่องecu searchหาในebayดูครับ ผมเคยเจอของเหยี่ยวคอขาวเบอร์ตรงกันเดีะๆกับของบ้านเรามาพร้อมชุดอิมโมและชิพราคาแค่ครึ่งหมื่นไม่รวมค่าส่ง
หากยังไม่เจอก้อให้ลองsearchเรื่อยๆครับ specบ้านเราจาตรงกับukกล่องที่ผมเคยเจอก้อขายอยู่โซนนั้น
ถ้าเจอก้อขอให้เค้ารับประกันให้ด้วยครับ ขอให้โชคดีครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 30, 2012, 01:08:47 AM โดย Tumbow2010 »
ไก่งามเพราะขน.....รถงามเพราะแต่ง..........

ออฟไลน์ Pj_yo

• OMAC 125
  • *
  • Popular Vote : 89
  • Subaru in blood
    • http://www.facebook.com/pjac125
ลองใช้เบอร์กล่องecu searchหาในebayดูครับ ผมเคยเจอของเหยี่ยวคอขาวเบอร์ตรงกันเดีะๆกับของบ้านเรามาพร้อมชุดอิมโมและชิพราคาแค่ครึ่งหมื่นไม่รวมค่าส่ง
หากยังไม่เจอก้อให้ลองsearchเรื่อยๆครับ specบ้านเราจาตรงกับukกล่องที่ผมเคยเจอก้อขายอยู่โซนนั้น
ถ้าเจอก้อขอให้เค้ารับประกันให้ด้วยครับ ขอให้โชคดีครับ

ของคุณกันคงลำบากกว่านั้นครับ เพราะเป็นแมว SGT (WRX JDM)  :bbbear_45: