ผู้เขียน หัวข้อ: อยากให้มีมีทติ้งใหญ่sss แบบมีทติ้งชมจันทร์จังเลยครับ  (อ่าน 13855 ครั้ง)

ออฟไลน์ Choke gf

• *
  • Popular Vote : 88
  • ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ 5555
อยากให้รวมตัวสมาชิกsss มามีทติ้งแนะนำตัวแบบมีทติ้งใหญ่บ้าง มีป้ายบอกชื่ออะไรแบบนี้

เพราะไปชมจันทร์ครานี้มีสมาชิกใหม่ ไม่คุ้นหน้าหลายท่านถ้ามีแนะนำชื่อคงจะดีไม่น้อย แต่จัด

ในรูปแบบชมจันทร์จริงๆ มีอัดdvd เปนmv (เสร็จแล้วค่อยอัดรถ555)

ฝากไปถึงผู้ประสานงา(น)ทุกท่านครับ ขอบคุณหลาย

จาก สมาชิกใหม่อิอิ :bbbear_23:
ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ ปิ๊ปิ๊

ออฟไลน์ Hattori

• The Blue Hattori
  • *
  • Popular Vote : 102
  • 2003 WRX Sti V-Limited no.419/555
เห็นด้วยอย่างยิ่งครับ แต่ดูจากเมื่อคืน คงได้สมาชิกเพิ่มอีกโขจากอีกหลากหลายค่ายรถ

:bbbear_43:

ออฟไลน์ e_tapop

• *
  • Popular Vote : 9
อยากให้รวมตัวสมาชิกsss มามีทติ้งแนะนำตัวแบบมีทติ้งใหญ่บ้าง มีป้ายบอกชื่ออะไรแบบนี้

เพราะไปชมจันทร์ครานี้มีสมาชิกใหม่ ไม่คุ้นหน้าหลายท่านถ้ามีแนะนำชื่อคงจะดีไม่น้อย แต่จัด

ในรูปแบบชมจันทร์จริงๆ มีอัดdvd เปนmv (เสร็จแล้วค่อยอัดรถ555)

ฝากไปถึงผู้ประสานงา(น)ทุกท่านครับ ขอบคุณหลาย

จาก สมาชิกใหม่อิอิ :bbbear_23:

:bbbear_34:

ออฟไลน์ หนุมาน คลุกฝุ่น

• *
  • Popular Vote : 9
  • https://www.facebook.com/oat.maddog
    • facebook
SUBARU IMPREZA WRX

ออฟไลน์ dodoo99

• แก๊งค์ฝั่งธน
  • *
  • Popular Vote : 21
จัดเลยครับ
 :bbbear_13:
ถ้าไม่ปล่อยมือจากอดีตแล้วจะเอามือที่ไหนคว้าอนาคต

ออฟไลน์ Choke gf

• *
  • Popular Vote : 88
  • ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ 5555
อัยยะ นินจาดำด้วยนินๆๆๆ :bbbear_46:
ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ ปิ๊ปิ๊

ออฟไลน์ TURBO-Plus

• แก๊งค์ฝั่งธน
  • *
  • Popular Vote : 38
  • All my life
จัดเลยครับ จัดเลย
Jay TURBO-Plus

ออฟไลน์ Bossma

• ???
  • *
  • Popular Vote : 146
พี่อัสกำลังประสานงานกับทางสนามบิน ขอใช้รันเวย์มิตติ้งมิตไนท์ครั้งใหญ่ ทีนี้กิจกรรมอื้อ. รอฟังคราวข่าวต่อไป :bbbear_30:

ออฟไลน์ BOMBER_IMP

• อั๊ย..ย่ะ
  • *
  • Popular Vote : 25
  • รถยนต์เป็นวิทยาศาสตร์ไม่ใช่ไสยศาสตร์ ทุกปัญหามีเหตุผล
    • P&B_SHOP
พี่อัสกำลังประสานงานกับทางสนามบิน ขอใช้รันเวย์มิตติ้งมิตไนท์ครั้งใหญ่ ทีนี้กิจกรรมอื้อ. รอฟังคราวข่าวต่อไป :bbbear_30:
โห ถ่ายรูปในรันเวย์คงสวยน่าดู............ว่าแต่เอารถพี่ต้นไปแข่งกะเครื่องบินได้แล้วดิแบบนี้ :bbbear_44:
รับซ่อม เซอร์วิส โมดิฟาย เครื่อง ช่วงล่าง รถทุกประเภทครับ  ในราคาน่าคบ

ออฟไลน์ Bossma

• ???
  • *
  • Popular Vote : 146
โห ถ่ายรูปในรันเวย์คงสวยน่าดู............ว่าแต่เอารถพี่ต้นไปแข่งกะเครื่องบินได้แล้วดิแบบนี้ :bbbear_44:
รถพี่แค่แซงไอ้ผัวเมียคู่เดือดยังลำบากเลยบอมเอ้ย :bbbear_1:

ออฟไลน์ ocean_jap

• *
  • Popular Vote : 3
 :bbbear_9: ชัวร์ครับ เสียดายไม่กล้าคึยมากเท่าไหร่แต่เมื่อวานรถแรงๆทั้งนั้น

ออฟไลน์ F@M3

• น้องมินท์!!!!!
  • *
  • Popular Vote : 21
  • Mint Green GC8 (6)
จัดเลย ผมไม่ได้ไปมานานแล้วๆ
Owning boring cars is like slow internet, you only get few of the experiences.

ออฟไลน์ กรองทิพย์

• *
  • Popular Vote : 12
ยาวไปเลยคับ :bbbear_35:

ออฟไลน์ sweet99

• ไม่หล่อแต่อร่อย
  • *
  • Popular Vote : 5

ไปได้เหรออะคุณ 555

พวกแก๊งนินจา :bbbear_34:

ออฟไลน์ anakoaks

• *
  • Popular Vote : 12
ขอบคุนพี่Hatorri ที่รอผมเมื่อวานนนะครับต้องขออภัยจริงๆมือไหม่ครับ+รถเดิมครับไม่กล้าให้เลย150กลัวเอาไม่อยู่ครับ :bbbear_25: