ผู้เขียน หัวข้อ: อยากให้มีมีทติ้งใหญ่sss แบบมีทติ้งชมจันทร์จังเลยครับ  (อ่าน 13856 ครั้ง)

ออฟไลน์ Choke gf

• *
  • Popular Vote : 88
  • ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ 5555
พี่เจ ผมไม่ได้พูดมันหลอกด่าพี่ล้วนๆนะครับ ผมออกจะรักและเคารพพี่เหมือนดั่งองค์เทพผู้สูงศักดิ์ :bbbear_31:

ไอ้พวกเสี้ยมทำเสด็จพี่เจเคืองพระทัยได้ไงฮึ :bbbear_39:
ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ ปิ๊ปิ๊

ออฟไลน์ TURBO-Plus

• แก๊งค์ฝั่งธน
  • *
  • Popular Vote : 38
  • All my life
ไม่ต้องออกตัวล้อจ๊าก ขนาดนั้นก็ได้
Jay TURBO-Plus

• *
ไม่ต้องออกตัวล้อจ๊าก ขนาดนั้นก็ได้
ก็เค้าไม่ได้ด่า แต่มันเสียวววอ่ะ :bbbear_15:

ออฟไลน์ Hattori

• The Blue Hattori
  • *
  • Popular Vote : 102
  • 2003 WRX Sti V-Limited no.419/555
พี่เจ ผมไม่ได้พูดมันหลอกด่าพี่ล้วนๆนะครับ ผมออกจะรักและเคารพพี่เหมือนดั่งองค์เทพผู้สูงศักดิ์ :bbbear_31:

ไอ้พวกเสี้ยมทำเสด็จพี่เจเคืองพระทัยได้ไงฮึ :bbbear_39:

แสบทุกคน ยกเว้นฮาโตริ

:bbbear_43:

ออฟไลน์ ~KiTTiPoNg~

• ถ้าเพื่อนชอบ....ทุกอย่างดีหมด..!
  • *
  • Popular Vote : 0
รถพี่แค่แซงไอ้ผัวเมียคู่เดือดยังลำบากเลยบอมเอ้ย :bbbear_1:
ต้องฝึกอีกเยอะครับพี่ของเค้าดีจริงอะไรจริง :bbbear_23:

ออฟไลน์ Bossma

• ???
  • *
  • Popular Vote : 146
ต้องฝึกอีกเยอะครับพี่ของเค้าดีจริงอะไรจริง :bbbear_23:
นี่เริ่มวิตกเรื่องล้อล่ะ. ไอ้enkai ที่ใส่อยู่. หนักชิป. หาเบาๆมาใส่น่จะดีขึ้น

• *
นี่เริ่มวิตกเรื่องล้อล่ะ. ไอ้enkai ที่ใส่อยู่. หนักชิป. หาเบาๆมาใส่น่จะดีขึ้น
หนักๆดีแล้ว ถ่วงไว้หน่อยเด๋วมันจะบินอีก :bbbear_32:

• ???
  • *
หนักๆดีแล้ว ถ่วงไว้หน่อยเด๋วมันจะบินอีก :bbbear_32:
เออ. น่าคิดจริงๆแฮะ ลืมไปเลยเรื่องถ่วงน้ำหนัก :bbbear_34:

ออฟไลน์ ~KiTTiPoNg~

• ถ้าเพื่อนชอบ....ทุกอย่างดีหมด..!
  • *
  • Popular Vote : 0
เออ. น่าคิดจริงๆแฮะ ลืมไปเลยเรื่องถ่วงน้ำหนัก :bbbear_34:
อ็อฟว่าแค่น้ำหนักตัวพี่ก็น่าถ่วงอยู่ละนะ :bbbear_14:

• ???
  • *
อ็อฟว่าแค่น้ำหนักตัวพี่ก็น่าถ่วงอยู่ละนะ :bbbear_14:
อ้าวชิป. สรุปให้กูใส่หรือให้กูถอดเนี่ยล้อ. อย่าให้เจอตัวนะคู่เนี่ย. แต่เออคงไม่ได้เจอกันแน่ๆ เพราะเด๋วนี้เค้าไปใหนไม่ค่อยบอก  :bbbear_18:

ออฟไลน์ จิ๊กโก๋อกหัก

• ทีมนักปั่นพลังหนุ่ม
  • *
  • Popular Vote : 125
    • Tia's Facebook
กระทู้นี้ออกทะเลไปไกลมาก 555555

• ???
  • *
กระทู้นี้ออกทะเลไปไกลมาก 555555
แล้วถ้าอ่านดีๆจะรู้ว่าใครชักใบให้เรือเสียก่อน :bbbear_33: