ผู้เขียน หัวข้อ: อยากให้มีมีทติ้งใหญ่sss แบบมีทติ้งชมจันทร์จังเลยครับ  (อ่าน 13853 ครั้ง)

ออฟไลน์ Akaradech------>

• *
  • Popular Vote : 23
  • =ชิวๆๆ ปลิวลม อีเขียว=
    • Maximpack
คุณโชคเบาๆๆ
Add มาทักทายกันได้ครับ เพิลๆ SSS
fb//akaradech_casa@hotmail.com

ออฟไลน์ jeedz

• ยามฝั่ง ณ. SSS
  • Administrator
  • Popular Vote : 29
  • Green ( เกรียน ) Monster
    • Online Network Co., Ltd.
ดูจากสถานการณ์แล้ว ควรจะเข้าข้างพี่เจ ช่วยกันรุมถล่มตาโชคให้ยับซินะ
Tel. 089-4272257
บริการ Hosting, รับฝาก server Co-location, IDS, Firewall, Web

ออฟไลน์ TURBO-Plus

• แก๊งค์ฝั่งธน
  • *
  • Popular Vote : 38
  • All my life
ดูจากสถานการณ์แล้ว ควรจะเข้าข้างพี่เจ ช่วยกันรุมถล่มตาโชคให้ยับซินะ

ถูกต้องเลยครับ จี๊ดดดดด
Jay TURBO-Plus

ออฟไลน์ Choke gf

• *
  • Popular Vote : 88
  • ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ 5555
จี๊ดซี่....ไอ้แอ๊ดมินไม่เปนกลางเรยนะ :bbbear_8:
ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ ปิ๊ปิ๊

• *
จี๊ดซี่....ไอ้แอ๊ดมินไม่เปนกลางเรยนะ :bbbear_8:

อะๆ อย่าพาล

ออฟไลน์ Choke gf

• *
  • Popular Vote : 88
  • ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ 5555
ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ ปิ๊ปิ๊

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
อะไรไม่รุ้ รุ้แต่ตอนนี้เข้าข้างพี่เจดีที่สุด สรุปตาโชคผิด :bbbear_30:
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ dodoo99

• *
  • Popular Vote : 21
อะๆ อย่าพาล

พี่เจ ไอโชกว่าพี่ว่าเปน หมานินจา อ่ะ   :bbbear_43:
ถ้าไม่ปล่อยมือจากอดีตแล้วจะเอามือที่ไหนคว้าอนาคต

ออฟไลน์ Bossma

• ???
  • *
  • Popular Vote : 146

พี่เจ ไอโชกว่าพี่ว่าเปน หมานินจา อ่ะ   :bbbear_43:
มืงก็ไปหาเรื่องให้มันทะเลาะกัน

โชคมันจะด่าเจ เป็น หมานินจา มืงก็อย่ามาบอกมันซิ. ถึงเจมันจะ หมา มันก็ หมารักเพื่อนเว้ย ใช่ป่ะเพื่อนเจ

ขนาดไอ้โชค นั่งด่าไอ้เจหูดับตับใหม้ ด่าลารพัดอย่าง. กูยังไม่มาบอกเจมันเลย  :bbbear_30:

อย่าไปหาเรื่องให้หมา เอ้ย ให้เจทะเลาะกับโชคดิ ด้วงน้อย ศิษซ้อต่าย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 28, 2012, 01:03:02 PM โดย Bossma »

• *
เหมือนกูหมา ไปแล้วนะเนี่ย ไอ่คุณต้น ไอ่ด้วง เน้นจังเลย

โบ๊ท ทำถูกต้องที่สุดคร๊าพ

ไอ่โซก ตายแน่เมิง

ออฟไลน์ dodoo99

• *
  • Popular Vote : 21
เหมือนกูหมา ไปแล้วนะเนี่ย ไอ่คุณต้น ไอ่ด้วง เน้นจังเลย

โบ๊ท ทำถูกต้องที่สุดคร๊าพ

ไอ่โซก ตายแน่เมิง

ใจเย็นนะครับพี่ผมไม่อยากให้ทะเลาะกันนะครับเพราะเรารักซูบารุเหมือนกันเนอะ

แต่เมื่อวานโชกเมาแล้วบอกพี่เจหมานินจา กลัวเมีย แล้วจะบอกว่าเตะเมียโธ่โม้ชะมัดเลย มันด่าพี่ตลอดเลยอ่ะ อย่าทะเลาะกันนะ
ถ้าไม่ปล่อยมือจากอดีตแล้วจะเอามือที่ไหนคว้าอนาคต

• *
    • Maximpack

ใจเย็นนะครับพี่ผมไม่อยากให้ทะเลาะกันนะครับเพราะเรารักซูบารุเหมือนกันเนอะ

แต่เมื่อวานโชกเมาแล้วบอกพี่เจหมานินจา กลัวเมีย แล้วจะบอกว่าเตะเมียโธ่โม้ชะมัดเลย มันด่าพี่ตลอดเลยอ่ะ อย่าทะเลาะกันนะ
เสี้ยม :bbbear_18:
Add มาทักทายกันได้ครับ เพิลๆ SSS
fb//akaradech_casa@hotmail.com

• *
    • Maximpack
มืงก็ไปหาเรื่องให้มันทะเลาะกัน

โชคมันจะด่าเจ เป็น หมานินจา มืงก็อย่ามาบอกมันซิ. ถึงเจมันจะ หมา มันก็ หมารักเพื่อนเว้ย ใช่ป่ะเพื่อนเจ

ขนาดไอ้โชค นั่งด่าไอ้เจหูดับตับใหม้ ด่าลารพัดอย่าง. กูยังไม่มาบอกเจมันเลย  :bbbear_30:

อย่าไปหาเรื่องให้หมา เอ้ย ให้เจทะเลาะกับโชคดิ ด้วงน้อย ศิษซ้อต่าย
เสี้ยม :bbbear_18:

• *

พี่ไม่ต่อล้อต่อเถียงหรอก เพราะมันเล่นแล้วเลียปาก เบาๆหน่อยเฮ้ย เกรงใจคนอื่น

• *
    • Maximpack
 :bbbear_34:
พี่ไม่ต่อล้อต่อเถียงหรอก เพราะมันเล่นแล้วเลียปาก เบาๆหน่อยเฮ้ย เกรงใจคนอื่น