ผู้เขียน หัวข้อ: มาชวนไปวิ่งเล่นนอกรอบแบบเฮฮามันส์ๆ ที่สนามนครชัยศรีกันครับ (8 สิงหา 53)  (อ่าน 35542 ครั้ง)

ออฟไลน์ tayniti

• ตำเเหน่งฮ่องเต้ ไม่ได้มาเพราะความฟรุ๊ค,
  • *
  • Popular Vote : 49
  • http://tayniti.multiply.com/photos
    • รูปทั้งหมดอยู่ที่  http://tayniti.multiply.com/photos
ผมไม่เอานะครับ ข้าวกล่อง เดี๋ยวไปสายๆ  หวังว่าวันนั้นฝนคงไม่ตกนะ 

ท้องฟ้าเหมือนวันนี้จะเยี่ยมมากเลย  ถ่ายรูปคงออกมาสวย
ตำเเหน่งฮ่องเต้ ไม่ได้มาเพราะความฟรุ้ค

http://tayniti.multiply.com/photos

ออฟไลน์ SSS-Ti

• *
  • Popular Vote : 0
  • >>>ZMOOTH IS FAST<<<
ผมขอ 6 กล่องครับ

ออฟไลน์ Ta

• *
  • Popular Vote : 7
ขอด้วย 3 กล่องคาฟ

ออฟไลน์ jeedz

• ยามฝั่ง ณ. SSS
  • Administrator
  • Popular Vote : 29
  • Green ( เกรียน ) Monster
    • Online Network Co., Ltd.
งานเข้าครับ สายไฟพัดลม + คอมแอร์ชอตซ้ะไฟลุก มะกี้นี้เอง  เดี๋ยวแก้สายไฟแล้วจะตามไปครับ ราวๆเที่ยง
Tel. 089-4272257
บริการ Hosting, รับฝาก server Co-location, IDS, Firewall, Web

ออฟไลน์ Panda Racing

• *
ยังไม่ได้นอนเลย emo51o

ออฟไลน์ popdazzle

• *
  • Popular Vote : 4
  • www.tvdirect.tv
    • iampopdazzle
ขอบคุณประธานเเละคณะทำงานทุกคนครับ งานสนุกดีมาก เรียบง่ายดีครับ อากาศเป็นใจให้พวกเรามาก ^_^

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Catkennel

• *
  • Popular Vote : 10
ขอบคุณทีมงานทุกๆคนนะครับ   emo65o   ตู๋ เเละ ประธาน ต่อ ให้คำเเนะนำดีมากๆ  จัดบ่อยๆนะครับชักมันเเล้ว  emo65o emo64o
นักปั่นพลังหนุ่ม 
5iveclub.com

ออฟไลน์ BoXerMania

• *
  • Popular Vote : 7
ขอบคุณทีมงานทุกๆท่านครับ
Some are born to run ,Subies are born to race

• *
ขออภัยที่รถไปเสียในแทรค เสียเวลากว่าจะลากออกได้ก็นานเหมือนกันครับ emo68o emo68o

หาตั้งนานทั้ง ปั๊มติ๊ก ระบบน้ำมัน ระบบไฟ เช็คโค้ด Diagnosis สุดท้าย ปลั๊กกล่องหลวมครับ emo54o

สนุกดีครับ งานหน้าเดี๋ยวใส่เบาะไปด้วย จะได้ให้อาจารย์นั่งไปด้วยได้ จะได้วิจารณ์ถูกครับ มือใหม่

ขอบคุณอาจารณ์หนึ่ง อาจารณ์ต่อ และ อีกหลายอาจารณ์นะครับ รวมทั้งกลุ่มฮอนด้าที่ผมยืมก๊อกแก๊กกับสายไฟมา และกลุ่ม Opel ซึ่งไปลากมาให้ และ ช่วยเช็ครถจนหายเลยครับ emo47o

ปล.ตอนรถเสียในแทรค นั่งอยู่ในรถฟังเสียงฮอนด้าชนิดติดขอบ เสียงแหบหวานกันมากๆ เสียงอิมก็ทุ้มทรงพลังดีจริงๆ เคลิ้มเลย

ออฟไลน์ 24owner

• *
  • Popular Vote : 8
  • Godji Power...www.asakorn.co.th
    • www.asakorn.co.th
ขออภัยที่รถไปเสียในแทรค เสียเวลากว่าจะลากออกได้ก็นานเหมือนกันครับ emo68o emo68o

หาตั้งนานทั้ง ปั๊มติ๊ก ระบบน้ำมัน ระบบไฟ เช็คโค้ด Diagnosis สุดท้าย ปลั๊กกล่องหลวมครับ emo54o

สนุกดีครับ งานหน้าเดี๋ยวใส่เบาะไปด้วย จะได้ให้อาจารย์นั่งไปด้วยได้ จะได้วิจารณ์ถูกครับ มือใหม่

ขอบคุณอาจารณ์หนึ่ง อาจารณ์ต่อ และ อีกหลายอาจารณ์นะครับ รวมทั้งกลุ่มฮอนด้าที่ผมยืมก๊อกแก๊กกับสายไฟมา และกลุ่ม Opel ซึ่งไปลากมาให้ และ ช่วยเช็ครถจนหายเลยครับ emo47o

ปล.ตอนรถเสียในแทรค นั่งอยู่ในรถฟังเสียงฮอนด้าชนิดติดขอบ เสียงแหบหวานกันมากๆ เสียงอิมก็ทุ้มทรงพลังดีจริงๆ เคลิ้มเลย

ซื้อ GC ไว้เล่นสักคันไม๊น้อง อิอิ  emo65o
จำหน่ายถุงมือยาง ถุงมือผ้า ผ้าปิดจมูก หมวกคลุมผม สำหรับใช้ในโรงงาน

ออฟไลน์ jeedz

• ยามฝั่ง ณ. SSS
  • Administrator
  • Popular Vote : 29
  • Green ( เกรียน ) Monster
    • Online Network Co., Ltd.
ซื้อ GC ไว้เล่นสักคันไม๊น้อง อิอิ  emo65o

อย่าย้ำจิ ยิ่งอยากได้อยู่ เดี๋ยวเคลิ้ม  เผลอวูบ . . .
Tel. 089-4272257
บริการ Hosting, รับฝาก server Co-location, IDS, Firewall, Web

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
ขอบคุณทีมงานทุกๆคนนะครับ   emo65o   ตู๋ เเละ ประธาน ต่อ ให้คำเเนะนำดีมากๆ  จัดบ่อยๆนะครับชักมันเเล้ว  emo65o emo64o

เดี๋ยวนี้ดินเหนียวเค้าไม่ใช่ปั้นแต่ตัวเองแฮะ เค้าเริ่มปั้นคนอื่นด้วยละ emo76o emo76o

อย่าย้ำจิ ยิ่งอยากได้อยู่ เดี๋ยวเคลิ้ม  เผลอวูบ . . .
กล่อมๆๆๆๆๆ .....เคลิ้มเลยๆๆๆๆๆ.....  emo10o

หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ Tabuu

• *
  • Popular Vote : 48
  • "บุญมี"
เดี๋ยวนี้ดินเหนียวเค้าไม่ใช่ปั้นแต่ตัวเองแฮะ เค้าเริ่มปั้นคนอื่นด้วยละ emo76o emo76o

กล่อมๆๆๆๆๆ .....เคลิ้มเลยๆๆๆๆๆ.....  emo10o

พ้มก็เอาความรู้เท่าที่สั่งสมมาแหละคร้าบ บอกต่อๆ กันไปอ่ะคร้าบ โปรยุแกลงสนามครั้งแรกอ่ะคร้าบ เลยรู้สึกว่ามันเหมือนผมครั้งแรกตอนนู้นเลย

"KOYORAD" and "Dixcel" Thailand Authorized Distributor

• *

ผมเคยตัดสินใจซื้อไปแล้วพี่ แต่ดันโดนตัดหน้าไปก่อนเฉยเลย ตอนนี้ที่จอดล้นแล้วครับ กะเลือก ขับหลัง หรือ ขับ4 มาลองให้ได้ฟีลขับครบๆ ไว้รอผ่อนอีกคันหมดก่อนครับ เหนื่อย emo51o

ออฟไลน์ kamolwat_t

• *
  • opel in test team
    • www.opel.in.th
 emo24o

พึ่งกลับถึงเชียงใหม่ครับ... แฮะๆๆ

หลังจากที่ได้ซ่อมด่วนแล้วตามไปสนามช่วงบ่ายครับ...  emo26o

ขออภัยที่เก็บกู้รถในสนามช้าไปหน่อยครับ น่าจะเกือบๆครึ่งชั่วโมงได้... กลัวตายคาสนามอ่ะครับ เลยไม่กล้า ออกไปลาก.... แต่ละคันเสียงหวานมาแต่ไกลเลย...  emo55o

จริงๆ ถ้าไม่มีรถ 3 นาทีก็เสร็จ ครับ ไม่เสียเวลาซ้อม  emo30o

กว่าจะได้คุยกับพี่ต่อเรื่องลายสนาม... ปาไปเย็นครับ เลยพึ่งจะได้ ลองเช็ค ขับ ไม่เค้นรถ แต่ว่า สังเกตุ สภาพพื้นแทรค์ ลายสนาม เอาซะเกือบ 4 โมง.... ไม่มีคนวิ่งกันแล้ว...  emo36o

ถ้ามีโอกาสจะลงไปขับเล่นใหม่ครับ พอดีว่า รอบนี้ผมขับไม่ได้เต็มที่... กำลังจูนๆ แก๊สในสนาม สายจูนขาดคามือ แก๊สจ่ายบางที่รอบเกิน 4000 ครับ กลัวเดี๋ยวเครื่องกระจาย เลย ขับไหลๆไปแทน...  emo5o

แต่ im นี่... น่าสนมาก... ขอเก็ยเนื้อเก็บตัว เก็บตังก่อนนะครับ....  emo28o