ผู้เขียน หัวข้อ: ถึงเพื่อนๆ ที่จะไปวิ่งเล่นกันวันที่ 8 สิงหา ที่สนามนครชัยศรี!!!!!!!!  (อ่าน 28659 ครั้ง)

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
ผมได้คุยกับทางสนามแล้วครับ ซึ่งทางสนามแจ้งว่า ถ้าเราไปในจำนวนที่มากขนาดนี้ ทางสนามแนะนำให้เหมาสนามดีกว่าครับ ซึ่งจะทำให้เพื่อนๆ ได้วิ่งกันเต็มที่เลยครับ ไม่งั้นอาจจะต้องวิ่งสลับกับมอเตอร์ไซค์คนละ 1 ชั่วโมง (โดยปกติในวันหยุดจะมีกลุ่มมอเตอร์ไซค์ไปวิ่งกันครับ)

ผมจึงขอรบกวนเพื่อนๆ ที่จะไปที่ลงชื่อไว้ตามข้างล่างนี้หรือเพื่อนๆ ที่สนใจ ช่วยโอนเงินค่าสนามมาให้ผมด้วยคันละ 1,500 บาท เพื่อที่ผมจะได้เอาไปจ่ายค่าเหมาสนามล่วงหน้าครับ รบกวนโอนให้ผมโดยเร็วที่สุด และไม่เกินวันที่ 31 กรกฎาคม นี้ด้วยนะครับ มิฉะนั้นอาจจะต้องไปวิ่งสลับกับมอเตอร์ไซค์นะครับ

โอนมาที่

บัญชี: นายวรวุฒิ ภานุมาต
เลขที่บัญชี: 616-2-02668-0
ธนาคารกสิกรไทย สาขาย่อยยูไนเต็ด เซ็นเตอร์

โอนแล้วรบกวนแจ้งวัน เวลา และจำนวนที่โอนมาให้ทราบด้วยครับ จะ Update ให้ในกระทู้นี้ครับ (เพื่อความสะดวก กรุณาโอนเป็นเศษสตางค์ เพื่อให้ง่ายแก่การตรวจสอบ เช่น 1,500.02 บาท)

1. ตู๋ (Tabuu)           โอนแล้ว
2. พี่ตั้ม (WhiteGC...Tum)          โอนแล้ว
3. พี่ปิ๊ก (pick)          โอนแล้ว
4. แนน (JC) + ผู้ติดตาม          โอนแล้ว  
5. พี่ต๋า (Ta)          โอนแล้ว
6. พี่วิท (witt)          โอนแล้ว
7. พี่อุ้ย (mr_oui)          โอนแล้ว
8. เพื่อนพี่อุ้ย Accord          โอนแล้ว
9. เพื่อนพี่อุ้ย Civic          โอนแล้ว
10. เพื่อนพี่อุ้ย Lancer EX          โอนแล้ว
11. พี่หนึ่ง (sleep)          โอนแล้ว
12. พี่ช้าง
13. พี่เอิ๊ก (erggy)           โอนแล้ว
14. น้องเจมส์ (tezza)          โอนแล้ว
15. คุณ screaming-hawk
16. คุณ Panda Racing          โอนแล้ว
17. คุณ jeedz          โอนแล้ว
18. อ๋อง (ong)          โอนแล้ว
19. ต้น kamolwat_t  จาก opel          โอนแล้ว
20. มิกซ์ Mix565
21. เพื่อนคุณ Panda Racing          โอนแล้ว
22-25. Miata Club
26. น้องเต้อ (SSS-Ti)           โอนแล้ว
27. เพื่อนคุณ Panda Racing          โอนแล้ว
28. Integra           โอนแล้ว
29. Integra           โอนแล้ว
30. Integra           โอนแล้ว
31. Integra           โอนแล้ว
32. Integra           โอนแล้ว
33 - 36. Integra 1 คัน, Si   3  คัน
37. พี่ตุ้ย (TTTui)          โอนแล้ว
38. น้องกอบ (Gobbie)           โอนแล้ว
39. พี่ป๊อป (popdazzle) Return of the Gundam Episode 2          โอนแล้ว
40. คุณนูน (noon_za)          โอนแล้ว
41. โบ๊ต (CBS111)
42. เพื่อนน้องเต้อ SSS-Ti           โอนแล้ว
43. เพื่อนคุณ Panda Racing          โอนแล้ว
44. พี่สุนทร (BoxerMania)           โอนแล้ว
45. เพื่อนพี่สุนทร           โอนแล้ว
46. โปรยุ (catkennel)           โอนแล้ว
47. พี่เจมส์ (James)           โอนแล้ว
48. phob           โอนแล้ว
49. พี่คิม (PT)           โอนแล้ว

แล้วเจอกันวันที่ 8 ครับ

ขอบคุณครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 06, 2010, 02:36:42 PM โดย thor111 »
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ 24owner

• *
  • Popular Vote : 8
  • Godji Power...www.asakorn.co.th
    • www.asakorn.co.th
โห..... 41 คนแล้วเหรอเนี่ย

ยังกะ Trackday เลยนะเนี่ย
จำหน่ายถุงมือยาง ถุงมือผ้า ผ้าปิดจมูก หมวกคลุมผม สำหรับใช้ในโรงงาน

ออฟไลน์ sleep

• *
  • Popular Vote : 0
  • Good Job
รถมากันมากแบบนี้  ถ้าวิ่งสลับกับ มอไซค์ คงไม่ดีแน่ๆ  เพราะพอพัก เราก็จะออกไปพร้อมกันเลย  โอ้ว เต็มสนามพอดี

และดูจากรายชื่อก็น่าจะไปกันแทบทุกคนด้วยครับ

แบบนี้ทำตามที่ประธานต่อว่ามาจะเป็นการดีที่สุดครับผม

งานนี้ดูดีๆ ไม่ได้มีแค่ Subaru เท่านั้นครับ  มี Honada tayota mazda   โอ้ววว น่าสนุก  แบบนี้เราจะได้เพื่อนใหม่ ต่างค่าย แต่ใจรัก Motorsport เหมือนกัน เพิ่มอีกหลายคนเลยทีเดียว

• Subaby!!!
  • *
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
รถมากันมากแบบนี้  ถ้าวิ่งสลับกับ มอไซค์ คงไม่ดีแน่ๆ  เพราะพอพัก เราก็จะออกไปพร้อมกันเลย  โอ้ว เต็มสนามพอดี

และดูจากรายชื่อก็น่าจะไปกันแทบทุกคนด้วยครับ

แบบนี้ทำตามที่ประธานต่อว่ามาจะเป็นการดีที่สุดครับผม

งานนี้ดูดีๆ ไม่ได้มีแค่ Subaru เท่านั้นครับ  มี Honada tayota mazda   โอ้ววว น่าสนุก  แบบนี้เราจะได้เพื่อนใหม่ ต่างค่าย แต่ใจรัก Motorsport เหมือนกัน เพิ่มอีกหลายคนเลยทีเดียว

ใช่เลยครับ ไม่งั้นตอนจะลงไปวิ่งมันจะคล้ายๆ สยามฯวันหยุดอ่ะสิครับ emom75o

เหมาไปเลยดีกว่าจะได้วิ่งกันสบายๆ ใครเหนื่อยก็เข้ามาพัก จะได้ทยอยๆ กันวิ่ง เพื่อความปลอดภัยด้วยครับ emo65o
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ witt

• *
โอนไปแล้วนะครับต่อ  1500.13 บาท (K cyber banking)  วันที่27/7/53  เวลา 14.45 น. 
ขอบคุณครับ

• Subaby!!!
  • *
โอนไปแล้วนะครับต่อ  1500.13 บาท (K cyber banking)  วันที่27/7/53  เวลา 14.45 น. 
ขอบคุณครับ

ได้รับแล้วครับ ขอบคุณครับ พี่วิท emo47o

ออฟไลน์ ที

• *
  • Popular Vote : 1
กลายเป็น trackday ไปแล้วว

emo52o emo52o emo52o

อดไปคับ

ออฟไลน์ Panda Racing

• *
มีพี่ที่ไปงาน track day ที่แก่งกระจาน 2 คน ที่ขับ a32 กับ corona 191 ถามผมมาครับว่า เขาอยากไปที่นครชัยศรีด้วย ไม่ทราบว่ายังพอมีที่ว่างไหมครับ เขา register เข้ามาไม่ได้ emo10o

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ SNOWCAT

• *
  • BP 4 Throttles
อดอีกตามเคย ใครน๊าช่างเลือกวันได้ดีจิงๆ อดไป 3 ครั้งติดๆกันแล้วมั้ง ว่าจะเอา Miata 4 ลิ้นไปลองสนามหน่อย    emo68o

ออฟไลน์ CaptaiN

• "อย่าจี้ตูด เดี๋ยวปู๊ดให้ดม กร๊ากกก"
  • *
  • Popular Vote : 23
  • I BELIEVE. I CAN FLY.
อยากไปมากมายคร๊าบๆๆ    emo68o  emo68o  emo68o
ถ้าคุณแน่.....อย่าแพ้ขับ4

ออฟไลน์ Ken

• *
  • Popular Vote : 1
  • Big Boy's Toy
อดอีกตามเคย ใครน๊าช่างเลือกวันได้ดีจิงๆ อดไป 3 ครั้งติดๆกันแล้วมั้ง ว่าจะเอา Miata 4 ลิ้นไปลองสนามหน่อย    emo68o

พี่จุ๊บไม่ว่างก็ฝากผมไปได้นะครับ  ยินดีมากๆครับ  emo49o

ออฟไลน์ popdazzle

• *
  • Popular Vote : 4
  • www.tvdirect.tv
    • iampopdazzle
where is my name Mr.President?

• Subaby!!!
  • *
where is my name Mr.President?

จัดให้เดี๋ยวนี้เลยครับผม emo37o emo37o

• Subaby!!!
  • *
มีพี่ที่ไปงาน track day ที่แก่งกระจาน 2 คน ที่ขับ a32 กับ corona 191 ถามผมมาครับว่า เขาอยากไปที่นครชัยศรีด้วย ไม่ทราบว่ายังพอมีที่ว่างไหมครับ เขา register เข้ามาไม่ได้ emo10o

ขอบคุณครับ

มีที่ว่างแน่นอนครับ ให้เค้าฝากคุณ Panda Racing โอนเงินมาก็ได้ครับ แล้วมาแจ้งในเว็บ เดี๋ยวผมลงชื่อให้ครับ emo64o

• Subaby!!!
  • *

เป็นความผิดข้าน้อยเองครับพี่.....งวดหน้าแก้ตัวนะครับ emo10o emo10o