ผู้เขียน หัวข้อ: ### 2009 SSS Track Day - Official Time Record ###  (อ่าน 18360 ครั้ง)

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
Re: ### 2009 SSS Track Day - Official Time Record ###
« ตอบกลับ #60 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2009, 01:13:01 PM »

ตามที่จารย์อั๋นว่าครับจ๊อด   ถือว่ามาเพิ่มประสบการณ์ชีวิต  มาลองขับในสนามซะตั้งแต่เนินๆ  แล้วจะลืมเรื่องขับเร็วบนถนนไปเลย     ในสนามได้ฟิวกว่าเยอะ   :agree:

ว่าแต่อย่าลืมมาฟิตร่างกายที่ยิมบ้างนะคราบบ  :wavey:

จริงอย่างที่พี่เจมส์บอกครับ จ๊อด ถือว่ามาหาประสบการณ์ในสนามแข่งครับ  :clown:

แล้วก็แนะนำว่าให้มาเร็วในสนามแข่งดีกว่าไปซิ่งบนถนนครับ บนถนนมันมี Factors ต่างๆ ที่อยู่นอกเหนือการควบคุมของเราเยอะครับ

คราวหน้ามาอีกนะครับ :dunce:
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ Hiter

• ยังไงกัน...
  • *
  • Popular Vote : 62
Re: ### 2009 SSS Track Day - Official Time Record ###
« ตอบกลับ #61 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2009, 01:15:28 PM »
:smokin:

เสธ.ครับ หนึ่งครับ อัศครับ  จะนัดไปเคลียร์อะไรยังไงกันที่ไหน  ห้ามลืมผมนะครับ :sarcblink: :laugh: :lol: :P

จะมาบอกอีกทีว่า  เรื่องของเวลา อย่าไปซีเรียสครับพี่น้อง  เรามา trackday คือการที่เราได้มาร่วมกิจกรรม พบปะสังสรรค์กับคนคอเดียวกัน

แถมได้ความรู้ ความสนุกสนาน หรือถ้าได้ถ้วยกลับบ้านไปด้วยก็ยิ่งดี

การปล่อยรถ ต้องบอกว่า ทางstaff ของเีราก็พยายามกันอย่างเต็มที่ เพราะผมเองก็ยืนคุม ยืนช่วยอยู่  และด้วยเวลาที่เรามี จึงจำเป็นต้องปล่อยรอบละ4คัน

ก็คงมีบ้างที่บางคันอาจจะติดรถด้านหน้า ไม่ว่าจะช้าหรือเร็วกว่าเรา    ปกติ ถ้าเวลาเราเหลือพอ(แบบคราวก่อนๆ) เราจะปล่อยแค่ครั้งละสาม หรือสองเท่านั้นครับ

แต่นี่ทั้งโปรแกรมของเีราค่อนข้างดีเลย์ไปพอควร เลยต้องพยายามทำใ้ห้เสร็จก่อนจะมืดค่ำ เลยออกจะแน่นไปซักนิด :sarcblink: :supergrin:

ครั้งหน้า ไม่มีการเรียนการสอน  คาดว่าจะได้ซัดกันเต็มๆจนเบื่อกันไปเลย :wavey:

พี่อั๋นมาตอบแล้ว ค่อยยังชั่ว...

ออฟไลน์ SSS_PAO

• *
  • Popular Vote : 0
« ตอบกลับ #62 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2009, 01:58:00 PM »
พี่อั๋นมาตอบแล้ว ค่อยยังชั่ว...

+1    :agree:

ออฟไลน์ JoDHonda

• *
« ตอบกลับ #63 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2009, 03:48:36 PM »
จริงอย่างที่พี่เจมส์บอกครับ จ๊อด ถือว่ามาหาประสบการณ์ในสนามแข่งครับ  :clown:

แล้วก็แนะนำว่าให้มาเร็วในสนามแข่งดีกว่าไปซิ่งบนถนนครับ บนถนนมันมี Factors ต่างๆ ที่อยู่นอกเหนือการควบคุมของเราเยอะครับ

คราวหน้ามาอีกนะครับ :dunce:
คร้าบพี่ เดี๋ยวเข้าฟิตเนส ฟิตร่างกายรอไว้เลยคราวนี้  :supergrin: :supergrin: :supergrin:
คราวหน้าอย่าซวยแบบนี้อีกนะๆๆๆ   :bawling: :bawling: :bawling:

ออฟไลน์ piggy c

• *
« ตอบกลับ #64 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2009, 10:19:39 PM »
ถ้วยรางวัลที่ หนึ่ง ของ STI PRO อยู่กับผมนะครับ

คุณ Piggy C สะดวกรับวันไหน แจ้งได้นะครับ เบอร์โทรผม 0866676888 โหนก

แต่ละคน เร็วจริงๆๆ
ผมขออนุญาติหยั่งงี้แล้วกันครับ  คือเพื่อความสะดวก  ขอเอาถ้วยที่อยู่กะคุณโหนกให้ท่านอื่นแทนละกันครับ  จะได้ไม่ต้องเปลี่ยนกันไปมา  กันเองกันทั้งนั้น
วันนั้นผมได้มีโอกาสขับรถสนุกๆมันๆ  เจอพี่ๆน้องๆ  ก็คุ้มค่ามากแล้วครับ
ต้องขอโทษมากๆที่ตอบมาช้าไปหน่อยครับ
 :wavey: :wavey:

ออฟไลน์ kazama

• *
  • Popular Vote : 6
  • I AM KAZAMA
« ตอบกลับ #65 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2009, 10:30:28 AM »
ผมขออนุญาติหยั่งงี้แล้วกันครับ  คือเพื่อความสะดวก  ขอเอาถ้วยที่อยู่กะคุณโหนกให้ท่านอื่นแทนละกันครับ  จะได้ไม่ต้องเปลี่ยนกันไปมา  กันเองกันทั้งนั้น
วันนั้นผมได้มีโอกาสขับรถสนุกๆมันๆ  เจอพี่ๆน้องๆ  ก็คุ้มค่ามากแล้วครับ
ต้องขอโทษมากๆที่ตอบมาช้าไปหน่อยครับ
 :wavey: :wavey:

รับทราบครับผม ว่าแต่ว่า ผมจะเอาให้ใครละเนี้ย   :confused: 
Think Feel Drive

ออฟไลน์ F@M3

• น้องมินท์!!!!!
  • *
  • Popular Vote : 21
  • Mint Green GC8 (6)
« ตอบกลับ #66 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2009, 07:48:32 PM »
18 เมื่อไรนะ Boxer Spirit ไม่พ้นเฟมแน่ๆๆๆ
Owning boring cars is like slow internet, you only get few of the experiences.

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
« ตอบกลับ #67 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2009, 12:13:35 AM »
รับทราบครับผม ว่าแต่ว่า ผมจะเอาให้ใครละเนี้ย   :confused: 
วันมีตติ้งที่31นี้เอามาด้วยสิพี่โหนก แล้วจับฉลากเอาว่าใครจะได้ถ้วยไปนอนกอด :supergrin:
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง