ผู้เขียน หัวข้อ: ### 2009 SSS Track Day - Official Time Record ###  (อ่าน 18362 ครั้ง)

ออฟไลน์ pick

• Life is Short
  • *
  • Popular Vote : 47
  • GC Doluck
    • http://www.siamsubaru.com/subaruboard/index.php/topic,88992.0.html
Re: ### 2009 SSS Track Day - Official Time Record ###
« ตอบกลับ #45 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2009, 06:31:04 PM »
ทางทีมงาน (โดยมีผมนี่แหล่ะครับ รับผิดชอบควบคุมดูแลด้านการปล่อยรถ) ขอน้อมรับข้อผิดพลาดไว้ด้วยดีครับ ขอบคุณทุกๆ ท่านที่มี Feedback ออกมาครับ เพราะหากท่านไม่พูดเราก็อาจจะไม่รู้เลย ว่าข้อผิดพลาดมันอยู่ที่ตรงไหน :dead:

และขออภัยเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ทุกท่านด้วยนะครับ ที่เกิดข้อผิดพลาดขึ้น งานหน้าจะปรับปรุงให้ดีกว่านี้ครับ :sarcblink: :shy:

ขอน้อมรับข้อผิดไว้ด้วยคนครับ งานหน้าจะปรับปรุงให้ดีกว่านี้ครับ
เดี่ยวให้ท่านรองโหนก จัดPretty ถือร่มไว้คอยดูแล ท่านทั้งหลายจะได้ใจเย็นๆ

ออฟไลน์ deeauto

• *
  • Popular Vote : 6
Re: ### 2009 SSS Track Day - Official Time Record ###
« ตอบกลับ #46 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2009, 06:36:09 PM »

เอามั่ง...ของผม 1.43.12 / 1.43.26  DIFF 0.00.14

แหมฯ ลงผิดรุ่น เสียดายจัง  :bawling:

ออฟไลน์ aey555

• *
  • Popular Vote : 0
« ตอบกลับ #47 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2009, 08:23:15 PM »
ขอน้อมรับข้อผิดไว้ด้วยคนครับ งานหน้าจะปรับปรุงให้ดีกว่านี้ครับ
เดี่ยวให้ท่านรองโหนก จัดPretty ถือร่มไว้คอยดูแล ท่านทั้งหลายจะได้ใจเย็นๆ
ไม่ต้องกังวลเลยนะครับน้อง ๆ ทำดีทุกอย่างแล้ว :agree: :agree: เรื่องนี้เรามาแซวกันเล่น ๆ ขำๆ ไม่มีประเด็นครับ :laugh: :laugh: :laugh:

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
« ตอบกลับ #48 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2009, 08:27:11 PM »
ไม่ต้องกังวลเลยนะครับน้อง ๆ ทำดีทุกอย่างแล้ว :agree: :agree: เรื่องนี้เรามาแซวกันเล่น ๆ ขำๆ ไม่มีประเด็นครับ :laugh: :laugh: :laugh:

แต่เรื่องที่พี่เอ๋จะพาไปนี่ เป็นเรื่องจิงใช่มั้ยครับ :supergrin: :supergrin: :supergrin: :tasty:
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

• *
« ตอบกลับ #49 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2009, 08:29:35 PM »

คุณ AZZY ก็ดูนี่ซิครับ  พี่เอ๋เขาไม่อยากให้น้องทะเราะกัน เดี๋ยวพี่เขาจะ ช่วยคุยให้  เรื่องค่าใช้จ่ายพี่เขาก็ออกให้ จะเอาอะไรอีก :confused:

อ่าวนึกว่ากรรมการนี่ ไปฟรีซะอีก ซวยละตู :biggrin: :biggrin: เออแต่มีข่าวว่ามีคนชิงไปก่อนแล้วหวะเมื่อตอนเย็น :laugh: :laugh:ทายซิว่าใครเอ่ย โชคดีทีเราไม่ได้รับสายไม่งั้นคงไปเคลียพื้นที่ให้ก่อนแล้วแน่ ๆ :laugh: :laugh: :lol:เรื่องค่าใช้จ่ายนัดนี้เด๋วคุยกับพี่ช้าง 500 LB ก่อนดีมั๊ย :supergrin: :supergrin:

• *
« ตอบกลับ #50 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2009, 08:32:53 PM »
แต่เรื่องที่พี่เอ๋จะพาไปนี่ เป็นเรื่องจิงใช่มั้ยครับ :supergrin: :supergrin: :supergrin: :tasty:

จัดไปครับน้อง  :biggrin: :biggrin:มันต้องฉลอง 1.36 หน่อย พยายามมาหลายครั้งแล้วไม่สำเร็จสักที :bawling:อิจฉาครับอิจฉา :laugh: :laugh:

ออฟไลน์ im-MAY-za

• SSS FC Member
  • *
  • Popular Vote : 16
  • Playmaker #7
« ตอบกลับ #51 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2009, 08:45:42 PM »

ไอ้คุณน้องต่อ ไปบอกกับพี่ช้างเลย รับรองพี่ช้างจัดให้แน่ๆ ไอ้... (เติมเอาเอง)  :grazy: :laugh: :lol:
Siam Subaru Society Football Club

ออฟไลน์ piggy c

• *
« ตอบกลับ #52 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2009, 08:47:40 PM »

น้องหนึ่งกรูโดนอีกแล้ว :grazy: :grazy: ไปทำอารายให้พี่อัศเขาโกรธอะเนี่ย  :laugh: :laugh: อย่างงี๊ต้องไปนัดเคลียกันหน่อย สถานที่เป็นกลางอย่างหาดยาวเป็นไง ต้องให้คู่กรณีของอัศไปด้วย คือพี่ช้าง (เขาเป็นหุ่นส่วนอยู่) ส่วนผมจะไปเป็นกรรมการตัดสินให้ มีใครจะสมัครเป้นกรรมการด้วยมั๊ยยย :supergrin: :supergrin:
เอ่อ...ผมอาสาไปยืนตีธงละกัน  จะสะบัดให้น่วมเรย  อิอิ
 :biggrin: :biggrin:

ออฟไลน์ piggy c

• *
« ตอบกลับ #53 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2009, 08:50:23 PM »
เจ้านี่แหละที่รออยู่    นึกว่าจะไม่มีตารางเวลาให้ดูซะแหละ   ขอบคุณพี่เมย์มากครับ    :agree

ของพี่กก Piggy C   มีอีก1ถ้วย  ผมฝากไปกะ A Motor เหมือนกันนะครับ   ได้เยอะแยะเชียว   :agree: :wavey:
ได้แล้ว  ขอบคุณค๊าบ

ออฟไลน์ CHUND

• *
« ตอบกลับ #54 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2009, 11:27:37 PM »
ขอบคุณครับ  คราวหน้าจะทำให้ดีกว่านี้ครับ

ออฟไลน์ JoDHonda

• *
« ตอบกลับ #55 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2009, 11:32:21 PM »
อายเวลาตัวเองจริงๆครับ  :bawling: :bawling: :bawling: :bawling:
ท่อรั่วทำอะไรไม่ได้เร่งไม่ออก เลยขับชิวเอาไลน์กับทำเวลาใกล้เคียง
 :bawling: :bawling: :bawling:

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
« ตอบกลับ #56 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2009, 07:29:12 AM »
ไอ้คุณน้องต่อ ไปบอกกับพี่ช้างเลย รับรองพี่ช้างจัดให้แน่ๆ ไอ้... (เติมเอาเอง)  :grazy: :laugh: :lol:

ไอ้...ที่นี่ กับ ไอ้....เศร้า ชะมะพี่เมย์ :biggrin: :embarass: :supergrin: :lol:
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ สาหร่าย05

• *
  • Popular Vote : 32
« ตอบกลับ #57 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2009, 07:33:45 AM »
 :smokin:

เสธ.ครับ หนึ่งครับ อัศครับ  จะนัดไปเคลียร์อะไรยังไงกันที่ไหน  ห้ามลืมผมนะครับ :sarcblink: :laugh: :lol: :P

จะมาบอกอีกทีว่า  เรื่องของเวลา อย่าไปซีเรียสครับพี่น้อง  เรามา trackday คือการที่เราได้มาร่วมกิจกรรม พบปะสังสรรค์กับคนคอเดียวกัน

แถมได้ความรู้ ความสนุกสนาน หรือถ้าได้ถ้วยกลับบ้านไปด้วยก็ยิ่งดี

การปล่อยรถ ต้องบอกว่า ทางstaff ของเีราก็พยายามกันอย่างเต็มที่ เพราะผมเองก็ยืนคุม ยืนช่วยอยู่  และด้วยเวลาที่เรามี จึงจำเป็นต้องปล่อยรอบละ4คัน

ก็คงมีบ้างที่บางคันอาจจะติดรถด้านหน้า ไม่ว่าจะช้าหรือเร็วกว่าเรา    ปกติ ถ้าเวลาเราเหลือพอ(แบบคราวก่อนๆ) เราจะปล่อยแค่ครั้งละสาม หรือสองเท่านั้นครับ

แต่นี่ทั้งโปรแกรมของเีราค่อนข้างดีเลย์ไปพอควร เลยต้องพยายามทำใ้ห้เสร็จก่อนจะมืดค่ำ เลยออกจะแน่นไปซักนิด :sarcblink: :supergrin:

ครั้งหน้า ไม่มีการเรียนการสอน  คาดว่าจะได้ซัดกันเต็มๆจนเบื่อกันไปเลย :wavey:
บ้าพลัง คลั่งอำนาจ  เชิญใส่กระโปรง แล้วออกไป๊!!!

ออฟไลน์ สาหร่าย05

• *
  • Popular Vote : 32
« ตอบกลับ #58 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2009, 07:34:29 AM »
อายเวลาตัวเองจริงๆครับ  :bawling: :bawling: :bawling: :bawling:
ท่อรั่วทำอะไรไม่ได้เร่งไม่ออก เลยขับชิวเอาไลน์กับทำเวลาใกล้เคียง

ไม่เป็นไรครับจ๊อด  คราวหน้าเอาใหม่  :supergrin:
บ้าพลัง คลั่งอำนาจ  เชิญใส่กระโปรง แล้วออกไป๊!!!

ออฟไลน์ TezzA

• SSS FC No. 1
  • *
  • Popular Vote : 3
  • มือใหม่ หัด4
« ตอบกลับ #59 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2009, 09:58:12 AM »

ตามที่จารย์อั๋นว่าครับจ๊อด   ถือว่ามาเพิ่มประสบการณ์ชีวิต  มาลองขับในสนามซะตั้งแต่เนินๆ  แล้วจะลืมเรื่องขับเร็วบนถนนไปเลย     ในสนามได้ฟิวกว่าเยอะ   :agree:

ว่าแต่อย่าลืมมาฟิตร่างกายที่ยิมบ้างนะคราบบ  :wavey: