ผู้เขียน หัวข้อ: วิ่งสนามโบเนซ่า 26 Sep 2012 Schedu เเละ จุดนัดพบ หน้า 1  (อ่าน 32755 ครั้ง)

ออฟไลน์ tayniti

• ตำเเหน่งฮ่องเต้ ไม่ได้มาเพราะความฟรุ๊ค,
  • *
  • Popular Vote : 49
  • http://tayniti.multiply.com/photos
    • รูปทั้งหมดอยู่ที่  http://tayniti.multiply.com/photos

วิ่งสนามโบเนซ่าวันที่   12 ขอเลื่อนเป็น 26 Sep 2012   ฟรีเหมือนเดิมครับ   

สาเหตุ   ช่วงวันที่ 11  -15  Sep 2012  จะมีพายุเข้ามา  จะทำให้ฝนตกในเขตุเขาใหญ่เเละใกล้เคียง ที่พวกเราจะไปถ่ายรายการให้กล้อง Panasonic เเละไปวิ่งสนามกัน
            ดังนั้น ทางทีมงานถ่ายทำเข้าไปดูข้อมูลที่ กลมอุตุมา เเละทราบว่า ช่วงวันที่ 24 Sep  เป็นต้นไปจะไม่มีฝน   ทางเราจึงเลือกเอาวันที่ 26 Sep เป็นวันถ่ายทำเเละชวนพวกเราไปวิ่งสนามกัน
            เพราะถ้าฝนตกจะถ่ายรายการไม่ได้เเละรวมทั้งพวกเราก็จะวิ่งสนามกันอันตรายด้วยครับ   
             จึงเเจ้งขอเลื่อนไปยังวันดังกล่าว  นั่นคือ  วันพุธ  ที่  26   Sep  2012    วิ่งฟรีเหมือนเดิมครับ
             ใครจะไปลบกวนลงชื่อกันใหม่นะครับ

ขอบคุณครับ

มาชวนไปวิ่งเล่นสนามโบเนซ่า วันที่พุธที่ 26 Sep 2012   

ฟรีครับ สนใจไปกันลงชื่อด้วยนะครับ

พอดีน้องที่กลุ่ม(เมฆ)....เหมาสนามไว้เพื่อถ่ายโฆษณา กล้อง Panasonic เเละใช้เเค่บางส่วนของสนามถ่าย เเละถ่ายไม่นาน เลยมีสนามว่างให้พวกเราไปวิ่งกันครับ
คิดว่า ว่างตั้งเเต่ 11 .00 น. เป็นต้นไป
ใครว่างอยากไป ลงชื่อนะครับ
เตรียงรถ เตรียมคน เตรียมความพร้อม เเล้วไปเจอกันครับ
งานนี้มีเพื่อนทาง Siam Subaru + evolution Thailand + Mitsu sport ไปวิ่งกันด้วยนะครับ

ทาง Siam subaru เเจ้งทางตั๊มไปเเล้วครับ  รายระเอียดไม่มีไรมาก  เเค่ชวนกันไปวิ่งสนาม+  เทียว.....

Remark :  งานนี้อาจขอรถเพื่อนๆ มาเข้าฉาก ถ่ายโฆษณาให้กับทางกล้อง Panasonic  ด้วยนะครับ

รายชื่อ

1)      ตั๊ม WhiteGC...Tum                                      Leader   Staff
2)      ต่าย  tayniti                                                 staff
3)     โบ๊ท boatstd                                               staff
4)     JC 
5)      A i f Z `
6)     KaMz`  3 คัน
ึ7)    ---น้ำตาเสือดำ---
8)    ICE_IMpreZA
9)    kongoe  2 คัน
10)  MiT GC8
11)  Choke gf
12)  Kmitl@Ku
13)  monk3yz
14)  LoukGolF
15)     โกร่น2000
16)  Nine_Note
17)  Champ_GC8  2 คัน
18)  IMP ♥
19)  jeedz
20)  Mix GC8
21)  Maruko
22) Mitsuim
23) SUBANU
24)

จุดนัดพบครับ

8.00     ปํ๊ม PTT วังน้อย ถนนพลหลโยธิน  ตั้งอยู่ติดปั๊มเชลล์   เลยวงเเหวนตะวันออก มุ่งหน้าสระบุรี เล็กน้อย

8.30     ล้อหมุนจากปั๊ม PTT นะครับ   ตรงเวลากันนิดนะ

11 .00  ถึงสนามโบเนนซ่า  ระหว่างทางอาจมีพัก หรือทานอาหารกันระหว่างทางก่อนจะเขาสนามครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 18, 2012, 11:12:42 AM โดย tayniti »
ตำเเหน่งฮ่องเต้ ไม่ได้มาเพราะความฟรุ้ค

http://tayniti.multiply.com/photos

ออฟไลน์ Mix565

• AMP MotorSport
  • *
  • Popular Vote : 4
Go ๆๆๆๆ   :bbbear_34:

ออฟไลน์ anakoaks

• *
  • Popular Vote : 12
อยากไปครับพอดีเอาเงินไปลงล้อหมดไม่มีเงินจะไปจ่ายค่าสนามพอดีเลย :bbbear_30: :bbbear_30: :bbbear_30:

ออฟไลน์ Impreza lover

• *
  • Popular Vote : 16
ของฟรีไม่พลาดคับ ลง 1 ชื่อ
ป๊อก เหยี่ยวจ่ายกับข้าวครับผม

ออฟไลน์ Impreza lover

• *
  • Popular Vote : 16
ของฟรีไม่พลาดคับ ลง 1 ชื่อ
ป๊อก เหยี่ยวจ่ายกับข้าวครับผม

เวลาเหมาะสมด้วยครับ เพราะกว่าจะตื่น พี่ก็ถ่ายเสร็จพอดี อิ อิ

ขอถอนครับ งานเข้าเล็กน้อย  :bbbear_27:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 03, 2012, 05:10:25 PM โดย Impreza lover »

ออฟไลน์ pomaru

• SRS MEMBER
  • *
  • Popular Vote : 17
  • WE LOVE SUBARU
 อุ๊ย  ไปด้วยคนครับ ฟรีด้วย ช่วงนี้กะลังช๊อตเลย  :bbbear_15:

ขอบคุณพี่ต่ายและพี่ๆทุกๆท่านครับ ที่เมตตา  :bbbear_48:

ออฟไลน์ ---น้ำตาเสือดำ---

• .....ตัวฉันทุกวันแสนตรม.....
  • *
  • Popular Vote : 79
  • ถึงจะชั่วก็ชั่วแต่ตัวยักษ์ ...สุริวงศ์พงษ์ศักดิ์หาชั่วไม่
เสือดำครับ ไปด้วย ยกเว้นรถไม่เสร็จ ... :bbbear_20:

หรือช่างแม่ง ไม่เสร็จก้อ จ ะ ไ ป   :bbbear_39:

ออฟไลน์ Mcrae555

• *
  • Popular Vote : 20
  • Rally Driver
ไปด้วยครับ 1 คัน   :bbbear_48:

ออฟไลน์ LoukGolF

• *
  • Popular Vote : 6
ไปด้วยคับ
Enjoy With SUBARU Impreza.

ออฟไลน์ The Mechanic

• *
  • Popular Vote : 21
  • ช่าง...ซ่อมปัญหา
ถ้าไม่ติดอะไรไปด้วยครับ :bbbear_16:
ขายติกเกอรไฟตัดหมอกข้างgc
www.siamsubaru.com/subaruboard/index.php?topic=137911

ออฟไลน์ HSV

• *
  • Popular Vote : 0
  • K45
http://www.youtube.com/watch?v=aOtW_x_WTOw&feature=plcp

ลองดูครับ  สนามนี้ขอให้วิ่งเน้นปลอดภัย  นะครับ bilnd spot เยอะ   เช็ครถกันดีๆ บางทีคนไม่ผิด รถผิด หากันตายเลย
ชาวซู ส่วนใหญ่ ขับแม่นกันอยู่แล้ว :bbbear_34:
torqe is what makes the car accelerate,horse power maintains that.

ออฟไลน์ Choke gf

• *
  • Popular Vote : 88
  • ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ 5555
ไปด้วยแน่นอน ของฟรี ขอให้เจ้าภาพจงเจริญ  :bbbear_26:
ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ ปิ๊ปิ๊

ออฟไลน์ Bossma

• ???
  • *
  • Popular Vote : 146
ติดงาน อดไป

ออฟไลน์ PadetP21

• *
  • Popular Vote : 13
ขอบคุณพี่ต่าย และน้องเมฆด้วยนะครับผม
เด๋วผมขออาสาเป็นตัวแทน ของพวกเรา sss ละกันเด้อ

สนามนี้อันตรายนะคาบตามที่คุณโพด (HSV) บอกมา
ท่านใดไม่เคยวิ่งสนามนี้ ควรระวังเป็นอย่างยิ่ง
ต้องมี Instructor ติวก่อนวิ่ง !! เด๋วผมจะจัดทีมมาคอยแนะนําให้

ลงชื่อไว้ได้เลยนะคาบผม
ขอบคุณครับ
ตั้ม 080-599-5311

ออฟไลน์ MiT GC8

• เด็กฝั่งธน
  • *
  • Popular Vote : 6
ไปด้วยครับ